TRỰC TIẾP SL NGHỆ AN VS TAMPINES ROVERS
C2 Châu Á, vòng 6
SL Nghệ An
FT
3 - 0
Tampines Rovers
- THỐNG KÊ
0(0) | Sút bóng | 0(0) |
0 | Phạt góc | 0 |
0 | Phạm lỗi | 0 |
0 | Thẻ đỏ | 0 |
0 | Thẻ vàng | 0 |
0 | Việt vị | 0 |
50% | Cầm bóng | 50% |
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
SL Nghệ An
75%
Hòa
25%
Tampines Rovers
0%
10/04 | SL Nghệ An | 2 - 1 | Tampines Rovers |
10/02 | Tampines Rovers | 0 - 2 | SL Nghệ An |
09/05 | SL Nghệ An | 3 - 0 | Tampines Rovers |
20/03 | Tampines Rovers | 0 - 0 | SL Nghệ An |
- PHONG ĐỘ SL NGHỆ AN
18/05 | SL Nghệ An | 2 - 1 | Khánh Hòa |
13/05 | SL Nghệ An | 0 - 0 | TP.HCM |
09/05 | HA Gia Lai | 1 - 0 | SL Nghệ An |
04/05 | SL Nghệ An | 1 - 1 | Hà Nội FC |
04/04 | CA Hà Nội | 2 - 0 | SL Nghệ An |
- PHONG ĐỘ TAMPINES ROVERS
17/05 | Geylang Intl | 4 - 4 | Tampines Rovers |
12/05 | Tampines Rovers | 3 - 1 | Alb. Niigata (SIN) |
09/12 | Tampines Rovers | 2 - 0 | DPMM FC |
06/12 | Lion City Sailors | 3 - 0 | Tampines Rovers |
03/12 | Tampines Rovers | 3 - 3 | Lion City Sailors |
- Ý KIÊN CHUYÊN GIA:
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
Bảng A | |||||||||||||||||||
1. | Al Nahda (OMA) | 4 | 3 | 0 | 1 | 6 | 4 | 9 | |||||||||||
2. | AL Ahed | 4 | 2 | 0 | 2 | 5 | 5 | 6 | |||||||||||
3. | Foutoua Club | 4 | 1 | 0 | 3 | 3 | 5 | 3 | |||||||||||
4. | Jabal Al Mukaber | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
Bảng B | |||||||||||||||||||
1. | Kahrabaa | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 5 | 13 | |||||||||||
2. | Wehdat Amman | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 7 | 10 | |||||||||||
3. | Al Kuwait | 6 | 1 | 4 | 1 | 5 | 5 | 7 | |||||||||||
4. | Al Ahli Aleppo | 6 | 0 | 2 | 4 | 3 | 11 | 2 | |||||||||||
Bảng C | |||||||||||||||||||
1. | AL Riffa | 6 | 4 | 1 | 1 | 15 | 5 | 13 | |||||||||||
2. | Al Zawraa | 6 | 3 | 2 | 1 | 11 | 7 | 11 | |||||||||||
3. | Al Arabi (KUW) | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 8 | 8 | |||||||||||
4. | Al Nejmeh | 6 | 0 | 1 | 5 | 4 | 16 | 1 | |||||||||||
Bảng D | |||||||||||||||||||
1. | Odisha | 6 | 4 | 0 | 2 | 17 | 12 | 12 | |||||||||||
2. | Bashundhara Kings | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 10 | 10 | |||||||||||
3. | Mohun Bagan | 6 | 2 | 1 | 3 | 11 | 11 | 7 | |||||||||||
4. | Maziya S&RC | 6 | 2 | 0 | 4 | 9 | 14 | 6 | |||||||||||
Bảng E | |||||||||||||||||||
1. | Abdysh-Ata Kant | 6 | 5 | 1 | 0 | 18 | 6 | 16 | |||||||||||
2. | Altyn Asyr | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 9 | 10 | |||||||||||
3. | Ravshan Kulob | 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 5 | 3 | |||||||||||
4. | MERW Mary | 6 | 0 | 3 | 3 | 6 | 13 | 3 | |||||||||||
Bảng F | |||||||||||||||||||
1. | Macarthur FC | 6 | 5 | 0 | 1 | 23 | 5 | 15 | |||||||||||
2. | Phnom Penh Crown | 6 | 4 | 0 | 2 | 15 | 7 | 12 | |||||||||||
3. | Shan United | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 14 | 4 | |||||||||||
4. | Dyn H Cebu FC | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 19 | 4 | |||||||||||
Bảng G | |||||||||||||||||||
1. | Central Coast | 6 | 4 | 1 | 1 | 21 | 7 | 13 | |||||||||||
2. | Terengganu | 6 | 3 | 3 | 0 | 10 | 6 | 12 | |||||||||||
3. | Bali United Pusam | 6 | 2 | 1 | 3 | 15 | 15 | 7 | |||||||||||
4. | Stallion Laguna | 6 | 0 | 1 | 5 | 9 | 27 | 1 | |||||||||||
Bảng H | |||||||||||||||||||
1. | Sabah FA | 6 | 4 | 0 | 2 | 19 | 9 | 12 | |||||||||||
2. | Hải Phòng | 6 | 3 | 1 | 2 | 13 | 9 | 10 | |||||||||||
3. | PSM Makassar | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 12 | 10 | |||||||||||
4. | Hougang Utd | 6 | 1 | 0 | 5 | 6 | 18 | 3 | |||||||||||
Bảng I | |||||||||||||||||||
1. | Taichung Futuro | 6 | 4 | 0 | 2 | 8 | 8 | 12 | |||||||||||
2. | FC Ulaanbaatar | 6 | 4 | 0 | 2 | 7 | 7 | 12 | |||||||||||
3. | Tainan City | 6 | 3 | 0 | 3 | 15 | 12 | 9 | |||||||||||
4. | Chao Pak Kei | 6 | 1 | 0 | 5 | 6 | 9 | 3 |
LỊCH THI ĐẤU C2 CHÂU Á
Thứ 2, ngày 11/12 | |||
17h00 | Maziya S&RC | 1 - 0 | Mohun Bagan |
21h00 | Odisha | 1 - 0 | Bashundhara Kings |
23h00 | Wehdat Amman | 1 - 1 | Al Kuwait |
23h00 | Kahrabaa | 3 - 1 | Al Ahli Aleppo |
Thứ 3, ngày 12/12 | |||
23h00 | Jabal Al Mukaber | Hoãn | Al Nahda (OMA) |
23h00 | AL Ahed | 2 - 1 | Foutoua Club |
23h00 | Al Zawraa | 2 - 1 | AL Riffa |
23h00 | Al Nejmeh | 1 - 2 | Al Arabi (KUW) |
Thứ 4, ngày 13/12 | |||
15h00 | Stallion Laguna | 0 - 3 | Central Coast |
19h00 | Terengganu | 2 - 0 | Bali United Pusam |
Thứ 5, ngày 14/12 | |||
15h00 | Taichung Futuro | 1 - 2 | FC Ulaanbaatar |
17h00 | Abdysh-Ata Kant | 8 - 3 | MERW Mary |
19h00 | Shan United | 2 - 1 | Phnom Penh Crown |
19h00 | Chao Pak Kei | 4 - 1 | Tainan City |
19h00 | Hải Phòng | 4 - 0 | Hougang Utd |
19h00 | Sabah FA | 1 - 3 | PSM Makassar |
19h00 | Dyn H Cebu FC | 0 - 3 | Macarthur FC |
21h00 | Ravshan Kulob | 0 - 1 | Altyn Asyr |
BÌNH LUẬN: