x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo

TRỰC TIẾP ZIRE IK VS MACCABI TA

Cúp C3 Châu Âu, vòng So Loai 2

Zire IK

FT

0 - 3

(0-2)

Maccabi TA

- THỐNG KÊ
0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Zire IK
0%
Hòa
50%
Maccabi TA
50%
- Ý KIÊN CHUYÊN GIA:

Châu Á: 0.91*1/2 : 0*0.91

ZIIK đang chơi KHÔNG TỐT (thua 2/4 trận gần đây). Mặt khác, MTA thi đấu TỰ TIN (thắng 4/5 trận gần nhất).

Dự đoán: MTA

Tài xỉu: 0.94*2 1/4*0.86

4 trận gần nhất ZIIK đều có tối đa 2 bàn thắng được ghi. Thêm nữa, trận gần nhất MTA cũng luôn có dưới 2 bàn.

Dự đoán: XIU

- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
Bảng A
1. Istanbul BB 2 2 0 0 7 0 6
2. Hearts 2 1 0 1 2 4 3
3. Rigas Futbola Skola 2 0 1 1 1 3 1
4. Fiorentina 2 0 1 1 1 4 1
Bảng B
1. West Ham Utd 2 2 0 0 6 3 6
2. Anderlecht 2 1 1 0 1 0 4
3. Steaua Bucuresti 2 0 1 1 1 3 1
4. Silkeborg IF 2 0 0 2 2 4 0
Bảng C
1. Villarreal 2 2 0 0 6 4 6
2. Lech Poznan 2 1 0 1 7 5 3
3. Hap. Beer Sheva 2 0 1 1 1 2 1
4. Austria Wien 2 0 1 1 1 4 1
Bảng D
1. FC Koln 2 1 1 0 5 3 4
2. FK Partizan 2 0 2 0 4 4 2
3. Nice 2 0 2 0 2 2 2
4. Slovacko 2 0 1 1 5 7 1
Bảng E
1. AZ Alkmaar 2 2 0 0 5 1 6
2. SK Dnipro-1 2 1 0 1 3 2 3
3. Apollon Limassol 2 0 1 1 1 3 1
4. Vaduz(LIE) 2 0 1 1 1 4 1
Bảng F
1. Gent 2 1 1 0 3 0 4
2. Djurgardens 2 1 1 0 3 2 4
3. Molde 2 0 1 1 2 3 1
4. Shamrock Rovers 2 0 1 1 0 3 1
Bảng G
1. Slavia Praha 2 1 1 0 4 3 4
2. Sivasspor 2 1 1 0 2 1 4
3. KF Ballkani 2 0 1 1 3 4 1
4. CFR Cluj 2 0 1 1 1 2 1
Bảng H
1. Basel 2 2 0 0 4 1 6
2. Pyunik 2 1 0 1 3 3 3
3. Zalgiris 2 0 1 1 0 1 1
4. Slo. Bratislava 2 0 1 1 0 2 1
LỊCH THI ĐẤU CÚP C3 CHÂU ÂU
Thứ 4, ngày 20/07
01h00 KF Tirana 0 - 1 Zrinjski
01h00 Hibernians Paola 3 - 2 Levadia T.
01h45 SP La Fiorita 0 - 4 KF Ballkani
Thứ 5, ngày 21/07
00h00 Botev Plovdiv 0 - 0 Apoel FC
00h00 Vikingur Gota 0 - 2 Dunajska Stred
02h00 Sutjeska 0 - 0 KI Klaksvik
19h00 FK Kyzylzhar 1 - 2 NK Osijek
21h00 Tobol Kostanay 2 - 0 Lincoln Red Imps
21h00 FK Liepaja 0 - 1 Young Boys
21h00 Kairat Almaty 0 - 1 Kisvarda FC
22h00 Valmiera / BSS 1 - 2 Shkendija
22h00 Ararat-Armenia 0 - 0 Paide Linname.
22h30 Makedonija 0 - 0 Cska Sofia
22h59 Koper 0 - 1 Vaduz(LIE)
22h59 KuPS 2 - 2 Milsami
22h59 Saburtalo 1 - 0 Steaua Bucuresti
22h59 Zire IK 0 - 3 Maccabi TA
22h59 Seinajoen JK 0 - 1 Lillestrom
22h59 Molde 4 - 1 Elfsborg
22h59 Lech Poznan 5 - 0 Dinamo Batumi
23h30 Pogon Szczecin 1 - 1 Brondby
23h30 Ruzomberok 0 - 3 Riga FC
23h30 Suduva 0 - 1 Viborg
Thứ 6, ngày 22/07
00h00 B36 Torshavn 1 - 0 Tre Fiori
00h00 Basel 2 - 0 Crusaders Belfast
00h00 Petrocub 0 - 0 KF Laci
00h00 Gzira Utd 2 - 2 Radnicki Nis
00h00 Rapid Wien 0 - 0 Lechia GD
00h00 St Joseph's (GIB) 0 - 4 Slavia Praha
00h00 Antwerpen 0 - 0 KF Drita
00h00 MOL Fehervar FC 4 - 1 Gabala FC
00h00 Sparta Praha 0 - 0 Viking
00h00 Vorskla 3 - 2 AIK Solna
00h00 Levski Sofia 2 - 0 PAOK
00h30 CFR Cluj 3 - 0 Inter d.Escaldes
00h30 Aris Limassol 2 - 0 Neftchi Baku
00h30 Hap. Beer Sheva 2 - 1 Dinamo Minsk
00h45 Istanbul BB 1 - 1 Maccabi Netanya
01h00 Racing Union 1 - 4 Cukaricki Belgrade
01h00 Sepsi OSK 3 - 1 O.Ljubljana
01h00 Aris Salonica 5 - 1 Gomel
01h30 Velez Mostar 0 - 1 Hamrun Spartans
01h30 AZ Alkmaar 1 - 0 FK Tuzla City
01h30 HNK Rijeka 1 - 2 Djurgardens
01h30 Spartak Trnava 4 - 1 Newtown AFC
01h45 St. Patrick's 1 - 1 Mura
01h45 Motherwell 0 - 1 Sligo Rovers
02h00 Vllaznia Shkoder 1 - 1 Universitatea Craiova
02h00 Rakow Czestochowa 5 - 0 Astana
02h00 Bate Borisov 0 - 3 Konyaspor
02h15 Breidablik 2 - 0 Buducnost
02h30 Vitoria Guimaraes 3 - 0 Puskas Akademia
02h30 Vikingur Rey. 2 - 0 The New Saints
Thứ 3, ngày 26/07
22h59 Lincoln Red Imps 0 - 1 Tobol Kostanay
Thứ 4, ngày 27/07
00h15 The New Saints 0 - 0 Vikingur Rey.
01h00 KF Ballkani 6 - 0 SP La Fiorita
22h00 Inter d.Escaldes 1 - 1 CFR Cluj
Thứ 5, ngày 28/07
00h00 AIK Solna 1 - 0 Vorskla
01h00 Gomel 1 - 2 Aris Salonica
01h00 KI Klaksvik 1 - 0 Sutjeska
22h00 Astana 0 - 1 Rakow Czestochowa
22h59 Paide Linname. 0 - 0 Ararat-Armenia
22h59 Milsami 1 - 4 KuPS
22h59 Kisvarda FC 1 - 0 Kairat Almaty
22h59 Gabala FC 2 - 1 MOL Fehervar FC
23h45 Elfsborg 1 - 2 Molde
23h45 Maccabi Netanya 0 - 1 Istanbul BB
Thứ 6, ngày 29/07
00h00 Radnicki Nis 2 - 2 Gzira Utd
00h00 Dinamo Batumi 1 - 1 Lech Poznan
00h00 Cska Sofia 4 - 0 Makedonija
00h00 Lillestrom 5 - 2 Seinajoen JK
00h00 Djurgardens 2 - 0 HNK Rijeka
00h00 Apoel FC 2 - 0 Botev Plovdiv
00h00 Slavia Praha 7 - 0 St Joseph's (GIB)
00h00 Neftchi Baku 3 - 0 Aris Limassol
00h00 Viborg 1 - 0 Suduva
00h00 Levadia T. 1 - 1 Hibernians Paola
00h00 Riga FC 2 - 1 Ruzomberok
00h00 O.Ljubljana 2 - 0 Sepsi OSK
00h00 Newtown AFC 1 - 2 Spartak Trnava
00h00 Viking 2 - 1 Sparta Praha
00h30 Steaua Bucuresti 4 - 2 Saburtalo
00h30 PAOK 1 - 1 Levski Sofia
00h30 Maccabi TA 0 - 0 Zire IK
00h30 Universitatea Craiova 3 - 0 Vllaznia Shkoder
00h45 Lechia GD 1 - 2 Rapid Wien
01h00 Brondby 4 - 0 Pogon Szczecin
01h00 Konyaspor 2 - 0 Bate Borisov
01h00 Sligo Rovers 2 - 0 Motherwell
01h00 Cukaricki Belgrade 4 - 0 Racing Union
01h00 Dinamo Minsk 0 - 1 Hap. Beer Sheva
01h00 Hamrun Spartans 1 - 0 Velez Mostar
01h00 Young Boys 3 - 0 FK Liepaja
01h00 KF Laci 1 - 4 Petrocub
01h00 Shkendija 3 - 1 Valmiera / BSS
01h00 Mura 0 - 0 St. Patrick's
01h00 Vaduz(LIE) 0 - 1 Koper
01h00 KF Drita 0 - 2 Antwerpen
01h30 NK Osijek 0 - 2 FK Kyzylzhar
01h30 Buducnost 2 - 1 Breidablik
01h45 FK Tuzla City 0 - 4 AZ Alkmaar
01h45 Tre Fiori 0 - 0 B36 Torshavn
02h00 Zrinjski 3 - 2 KF Tirana
02h00 Crusaders Belfast 1 - 1 Basel
02h00 Dunajska Stred 2 - 0 Vikingur Gota
02h00 Puskas Akademia 0 - 0 Vitoria Guimaraes
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo