TRỰC TIẾP INSTITUTO VS OLIMPO
Hạng 2 Argentina, vòng 13
Instituto
FT
0 - 1
(0-0)
Olimpo
- THỐNG KÊ
0(0) | Sút bóng | 0(0) |
0 | Phạt góc | 0 |
0 | Phạm lỗi | 0 |
0 | Thẻ đỏ | 0 |
0 | Thẻ vàng | 0 |
0 | Việt vị | 0 |
50% | Cầm bóng | 50% |
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Instituto
33%
Hòa
33%
Olimpo
33%
- PHONG ĐỘ INSTITUTO
03/06 | Instituto | 2 - 1 | Gimnasia LP |
27/05 | CA Huracan | 1 - 0 | Instituto |
19/05 | Instituto | 1 - 1 | Union Santa Fe |
11/05 | Sarmiento Junin | 1 - 2 | Instituto |
16/04 | Instituto | 1 - 3 | River Plate |
- PHONG ĐỘ OLIMPO
26/03 | CA Platense | 0 - 0 | Olimpo |
10/03 | Argentinos Jun. | 2 - 0 | Olimpo |
20/04 | Quilmes | 3 - 1 | Olimpo |
14/04 | Olimpo | 2 - 3 | Ind.Rivadavia |
06/04 | Deportivo Moron | 1 - 0 | Olimpo |
- Ý KIÊN CHUYÊN GIA:
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
Bảng A | |||||||||||||||||||
1. | San Martin SJ | 18 | 10 | 6 | 2 | 19 | 10 | 36 | |||||||||||
2. | San Martin Tucuman | 18 | 10 | 5 | 3 | 18 | 5 | 35 | |||||||||||
3. | Quilmes | 18 | 8 | 7 | 3 | 21 | 14 | 31 | |||||||||||
4. | Estudiantes BsAs | 18 | 8 | 7 | 3 | 15 | 8 | 31 | |||||||||||
5. | Ferro Carril Oeste | 18 | 7 | 5 | 6 | 28 | 23 | 26 | |||||||||||
6. | CA San Miguel | 17 | 6 | 7 | 4 | 14 | 13 | 25 | |||||||||||
7. | Agropecuario AAC | 18 | 6 | 6 | 6 | 22 | 17 | 24 | |||||||||||
8. | Gimnasia Jujuy | 18 | 7 | 3 | 8 | 17 | 16 | 24 | |||||||||||
9. | All Boys | 18 | 5 | 9 | 4 | 12 | 13 | 24 | |||||||||||
10. | Deportivo Maipu | 18 | 7 | 3 | 8 | 18 | 24 | 24 | |||||||||||
11. | Chacarita Jrs | 18 | 6 | 5 | 7 | 20 | 20 | 23 | |||||||||||
12. | Alvarado MDP | 18 | 6 | 5 | 7 | 14 | 19 | 23 | |||||||||||
13. | Racing Cordoba | 18 | 5 | 7 | 6 | 14 | 15 | 22 | |||||||||||
14. | Guillermo | 18 | 4 | 6 | 8 | 14 | 20 | 18 | |||||||||||
15. | CA Guemes | 18 | 3 | 9 | 6 | 10 | 16 | 18 | |||||||||||
16. | Arsenal Sarandi | 17 | 4 | 6 | 7 | 9 | 15 | 18 | |||||||||||
17. | Tristan Suarez | 18 | 4 | 5 | 9 | 18 | 23 | 17 | |||||||||||
18. | Patronato Parana | 17 | 3 | 8 | 6 | 11 | 18 | 17 | |||||||||||
19. | Talleres (RdE) | 17 | 3 | 7 | 7 | 11 | 19 | 16 | |||||||||||
20. | Def. Cambaceres | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
Bảng B | |||||||||||||||||||
1. | Colon | 18 | 11 | 4 | 3 | 27 | 12 | 37 | |||||||||||
2. | San Telmo | 18 | 10 | 6 | 2 | 24 | 10 | 36 | |||||||||||
3. | Aldosivi | 18 | 8 | 8 | 2 | 20 | 11 | 32 | |||||||||||
4. | Def.Belgrano | 18 | 9 | 3 | 6 | 24 | 16 | 30 | |||||||||||
5. | Nueva Chicago | 17 | 9 | 2 | 6 | 17 | 10 | 29 | |||||||||||
6. | Estudiantes Rio Cuarto | 18 | 7 | 6 | 5 | 17 | 14 | 27 | |||||||||||
7. | Gimnasia y Tiro | 18 | 5 | 11 | 2 | 13 | 9 | 26 | |||||||||||
8. | Gim.Mendoza | 18 | 7 | 5 | 6 | 23 | 22 | 26 | |||||||||||
9. | Atletico Atlanta | 18 | 7 | 5 | 6 | 16 | 19 | 26 | |||||||||||
10. | Deportivo Madryn | 17 | 7 | 4 | 6 | 15 | 12 | 25 | |||||||||||
11. | Temperley | 18 | 5 | 8 | 5 | 18 | 17 | 23 | |||||||||||
12. | CA Mitre Salta | 18 | 5 | 7 | 6 | 9 | 10 | 22 | |||||||||||
13. | Deportivo Moron | 18 | 6 | 4 | 8 | 17 | 20 | 22 | |||||||||||
14. | Chaco For Ever | 18 | 5 | 5 | 8 | 17 | 15 | 20 | |||||||||||
15. | Defensores Unidos | 18 | 4 | 8 | 6 | 15 | 19 | 20 | |||||||||||
16. | Almagro | 18 | 3 | 7 | 8 | 9 | 23 | 16 | |||||||||||
17. | Atletico Rafaela | 18 | 3 | 4 | 11 | 12 | 21 | 13 | |||||||||||
18. | Almirante Brown | 18 | 2 | 7 | 9 | 9 | 18 | 13 | |||||||||||
19. | Brown de Adrogue | 18 | 1 | 6 | 11 | 9 | 30 | 9 |
LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 ARGENTINA
C.Nhật, ngày 28/04 | |||
00h30 | Tristan Suarez | 0 - 1 | Estudiantes BsAs |
00h30 | Almagro | 1 - 0 | Almirante Brown |
02h35 | Patronato Parana | 1 - 1 | Talleres (RdE) |
04h00 | Nueva Chicago | 1 - 0 | CA Mitre Salta |
04h40 | Agropecuario AAC | 0 - 1 | San Martin Tucuman |
06h40 | Def.Belgrano | 2 - 0 | Atletico Atlanta |
23h10 | Brown de Adrogue | 0 - 4 | Colon |
Thứ 2, ngày 29/04 | |||
01h00 | Guillermo | 2 - 0 | Arsenal Sarandi |
01h00 | Deportivo Moron | 2 - 1 | Aldosivi |
01h30 | Temperley | 0 - 1 | Estudiantes Rio Cuarto |
01h30 | Alvarado MDP | 1 - 0 | CA San Miguel |
01h30 | San Telmo | 2 - 1 | Deportivo Madryn |
02h00 | Gimnasia Jujuy | 2 - 0 | Deportivo Maipu |
02h00 | San Martin SJ | 2 - 1 | Atletico Rafaela |
02h30 | Gim.Mendoza | 0 - 0 | Gimnasia y Tiro |
02h30 | Chaco For Ever | 3 - 0 | Defensores Unidos |
02h30 | CA Guemes | 1 - 3 | Ferro Carril Oeste |
05h10 | All Boys | 0 - 0 | Chacarita Jrs |
07h10 | Racing Cordoba | 1 - 0 | Quilmes |
BÌNH LUẬN: