TRỰC TIẾP AGROPECUARIO AAC VS CA PLATENSE
Hạng 2 Argentina, vòng 19
Agropecuario AAC
FT
2 - 0
(0-0)
CA Platense
- THỐNG KÊ
0(0) | Sút bóng | 0(0) |
0 | Phạt góc | 0 |
0 | Phạm lỗi | 0 |
0 | Thẻ đỏ | 0 |
0 | Thẻ vàng | 0 |
0 | Việt vị | 0 |
50% | Cầm bóng | 50% |
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Agropecuario AAC
33%
Hòa
33%
CA Platense
33%
29/12 | CA Platense | 1 - 1 | Agropecuario AAC |
15/10 | Agropecuario AAC | 0 - 2 | CA Platense |
12/03 | Agropecuario AAC | 2 - 0 | CA Platense |
- PHONG ĐỘ AGROPECUARIO AAC
20/05 | Guillermo | 0 - 2 | Agropecuario AAC |
12/05 | Agropecuario AAC | 0 - 1 | San Martin SJ |
05/05 | Arsenal Sarandi | 1 - 0 | Agropecuario AAC |
28/04 | Agropecuario AAC | 0 - 1 | San Martin Tucuman |
22/04 | Chacarita Jrs | 2 - 1 | Agropecuario AAC |
- PHONG ĐỘ CA PLATENSE
20/05 | CA Platense | 0 - 0 | Independiente |
11/05 | Newells Old Boys | 2 - 0 | CA Platense |
15/04 | Sarmiento Junin | 0 - 1 | CA Platense |
09/04 | CA Platense | 3 - 1 | Tigre |
02/04 | CA Platense | 1 - 2 | Godoy Cruz |
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
Bảng A | |||||||||||||||||||
1. | Quilmes | 16 | 8 | 6 | 2 | 19 | 9 | 30 | |||||||||||
2. | San Martin SJ | 16 | 8 | 6 | 2 | 17 | 10 | 30 | |||||||||||
3. | San Martin Tucuman | 16 | 8 | 5 | 3 | 16 | 5 | 29 | |||||||||||
4. | Estudiantes BsAs | 16 | 7 | 7 | 2 | 14 | 7 | 28 | |||||||||||
5. | All Boys | 16 | 5 | 8 | 3 | 10 | 10 | 23 | |||||||||||
6. | CA San Miguel | 15 | 5 | 7 | 3 | 13 | 12 | 22 | |||||||||||
7. | Gimnasia Jujuy | 16 | 6 | 3 | 7 | 15 | 14 | 21 | |||||||||||
8. | Agropecuario AAC | 16 | 5 | 5 | 6 | 20 | 16 | 20 | |||||||||||
9. | Ferro Carril Oeste | 15 | 5 | 5 | 5 | 22 | 19 | 20 | |||||||||||
10. | Chacarita Jrs | 16 | 5 | 5 | 6 | 17 | 18 | 20 | |||||||||||
11. | Alvarado MDP | 16 | 5 | 5 | 6 | 12 | 17 | 20 | |||||||||||
12. | Deportivo Maipu | 16 | 6 | 2 | 8 | 14 | 21 | 20 | |||||||||||
13. | Racing Cordoba | 16 | 4 | 7 | 5 | 12 | 14 | 19 | |||||||||||
14. | Tristan Suarez | 16 | 4 | 5 | 7 | 17 | 20 | 17 | |||||||||||
15. | Arsenal Sarandi | 15 | 4 | 5 | 6 | 9 | 13 | 17 | |||||||||||
16. | Patronato Parana | 15 | 3 | 7 | 5 | 11 | 17 | 16 | |||||||||||
17. | Talleres (RdE) | 15 | 3 | 7 | 5 | 8 | 14 | 16 | |||||||||||
18. | CA Guemes | 16 | 2 | 9 | 5 | 9 | 14 | 15 | |||||||||||
19. | Guillermo | 16 | 3 | 5 | 8 | 11 | 18 | 14 | |||||||||||
20. | Def. Cambaceres | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
Bảng B | |||||||||||||||||||
1. | Colon | 16 | 10 | 4 | 2 | 26 | 10 | 34 | |||||||||||
2. | Def.Belgrano | 16 | 9 | 3 | 4 | 24 | 12 | 30 | |||||||||||
3. | San Telmo | 16 | 8 | 6 | 2 | 21 | 10 | 30 | |||||||||||
4. | Aldosivi | 16 | 7 | 7 | 2 | 17 | 10 | 28 | |||||||||||
5. | Estudiantes Rio Cuarto | 16 | 7 | 6 | 3 | 17 | 10 | 27 | |||||||||||
6. | Atletico Atlanta | 16 | 7 | 4 | 5 | 15 | 15 | 25 | |||||||||||
7. | Gimnasia y Tiro | 16 | 5 | 9 | 2 | 12 | 8 | 24 | |||||||||||
8. | Nueva Chicago | 14 | 7 | 2 | 5 | 13 | 8 | 23 | |||||||||||
9. | Temperley | 16 | 5 | 8 | 3 | 17 | 13 | 23 | |||||||||||
10. | Gim.Mendoza | 16 | 5 | 5 | 6 | 17 | 20 | 20 | |||||||||||
11. | Deportivo Madryn | 15 | 5 | 4 | 6 | 11 | 12 | 19 | |||||||||||
12. | Deportivo Moron | 16 | 5 | 4 | 7 | 16 | 19 | 19 | |||||||||||
13. | CA Mitre Salta | 16 | 4 | 6 | 6 | 7 | 10 | 18 | |||||||||||
14. | Defensores Unidos | 16 | 4 | 6 | 6 | 14 | 18 | 18 | |||||||||||
15. | Chaco For Ever | 16 | 4 | 4 | 8 | 13 | 14 | 16 | |||||||||||
16. | Almagro | 16 | 3 | 5 | 8 | 8 | 22 | 14 | |||||||||||
17. | Atletico Rafaela | 16 | 3 | 4 | 9 | 11 | 18 | 13 | |||||||||||
18. | Almirante Brown | 16 | 1 | 7 | 8 | 7 | 16 | 10 | |||||||||||
19. | Brown de Adrogue | 16 | 1 | 5 | 10 | 8 | 27 | 8 |
LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 ARGENTINA
C.Nhật, ngày 09/06 | |||
01h00 | Alvarado MDP | vs | Arsenal Sarandi |
01h00 | San Telmo | vs | Aldosivi |
01h00 | Def.Belgrano | vs | Gimnasia y Tiro |
01h00 | Deportivo Madryn | vs | Colon |
01h00 | Racing Cordoba | vs | San Martin SJ |
01h00 | Temperley | vs | Deportivo Moron |
01h00 | Chaco For Ever | vs | CA Mitre Salta |
01h00 | Gimnasia Jujuy | vs | Chacarita Jrs |
01h00 | CA Guemes | vs | San Martin Tucuman |
01h00 | Deportivo Maipu | vs | Estudiantes BsAs |
01h00 | Tristan Suarez | vs | Agropecuario AAC |
01h00 | All Boys | vs | Atletico Atlanta |
01h00 | Atletico Rafaela | vs | Estudiantes Rio Cuarto |
01h00 | CA San Miguel | vs | Quilmes |
01h00 | Almagro | vs | Gim.Mendoza |
01h00 | Defensores Unidos | vs | Almirante Brown |
01h00 | Ferro Carril Oeste | vs | Talleres (RdE) |
01h00 | Patronato Parana | vs | Guillermo |
01h00 | Brown de Adrogue | vs | Nueva Chicago |
BÌNH LUẬN: