x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Загрузка...

TRỰC TIẾP SPORTING GIJON B VS PONTEVEDRA

Hạng 3 Tây Ban Nha, vòng 22

Sporting Gijon B

26/01
23:00

Pontevedra

- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Sporting Gijon B
0%
Hòa
67%
Pontevedra
33%
Loading...
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
Bảng A
1. Atl. Baleares 14 10 2 2 28 9 32
2. Atletico Madrid B 13 9 2 2 29 10 29
3. Ibiza-Eivissa 14 9 2 3 21 8 29
4. Pena Deportiva 14 7 3 4 20 17 24
5. Rayo Majada. 14 6 5 3 16 15 23
6. Racing Ferrol 14 6 4 4 23 19 22
7. Inter de Madrid 14 6 3 5 23 15 21
8. Marino de Luanco 15 6 2 7 15 18 20
9. Coruxo 13 5 4 4 12 13 19
10. Pontevedra 14 6 1 7 20 22 19
11. Real Oviedo B 13 5 3 5 14 16 18
12. Las Palmas Atl. 14 5 3 6 9 16 18
13. Sporting Gijon B 15 5 2 8 17 18 17
14. Real Madrid B 14 4 5 5 17 18 17
15. Union Langreo 14 4 5 5 11 12 17
16. Celta Vigo II 14 4 3 7 17 25 15
17. Las Rozas CF 14 3 5 6 15 16 14
18. Getafe B 14 4 2 8 11 17 14
19. UD Melilla 13 3 5 5 16 23 14
20. S.S. Reyes 14 1 1 12 9 36 4
Bảng B
1. UD Logrones 15 10 3 2 32 13 33
2. Cultural Leonesa 15 9 3 3 29 12 30
3. Real Sociedad B 15 9 2 4 31 17 29
4. Athletic Bilbao B 15 8 3 4 34 20 27
5. Osasuna B 15 8 1 6 21 19 25
6. Valladolid II 15 7 4 4 19 15 25
7. Haro Deportivo 15 6 4 5 15 14 22
8. Amorebieta 15 6 4 5 19 22 22
9. CD Calahorra 14 4 9 1 16 14 21
10. CF Salmantino 15 6 2 7 19 23 20
11. Real Union 14 5 4 5 19 17 19
12. Alaves B 15 5 3 7 14 17 18
13. Burgos CF 15 5 3 7 14 23 18
14. Izarra 15 4 5 6 15 19 17
15. Leioa 15 4 4 7 18 21 16
16. Arenas de Guecho 15 4 4 7 14 26 16
17. Barakaldo 14 4 2 8 18 28 14
18. Guijuelo 15 3 3 9 12 18 12
19. Tudelano 14 2 6 6 11 21 12
20. Salamanca 15 3 3 9 16 27 12
Bảng C
1. Andorra FC 14 7 6 1 19 9 27
2. Sabadell 12 7 5 0 18 7 26
3. Lleida Esportiu 14 6 5 3 16 9 23
4. Castellon 14 5 7 2 17 12 22
5. Cornella 14 5 6 3 21 19 21
6. Villarreal B 14 5 5 4 15 14 20
7. UE Llagostera 14 5 5 4 16 15 20
8. UE Olot 13 4 7 2 12 7 19
9. Barcelona B 13 4 7 2 19 16 19
10. Valencia B 14 4 7 3 17 14 19
11. Espanyol B 13 4 6 3 19 15 18
12. Ebro 14 3 7 4 14 16 16
13. Gimnastic 13 3 5 5 17 19 14
14. Ejea 13 3 5 5 11 17 14
15. Levante B 13 4 2 7 12 20 14
16. La Nucía 8 3 4 1 10 4 13
17. Hercules CF 14 3 3 8 14 19 12
18. AE Prat 14 2 4 8 10 21 10
19. Badalona 13 2 3 8 7 16 9
20. Orihuela 13 1 5 7 11 26 8
Bảng D
1. Cartagena 14 10 3 1 17 6 33
2. Badajoz 14 8 3 3 19 10 27
3. Marbella 14 7 6 1 22 14 27
4. San Fernando 14 7 4 3 17 7 25
5. Yeclano Dep. 14 7 4 3 25 16 25
6. Cordoba 14 5 6 3 15 13 21
7. Cadiz B 14 5 5 4 12 11 20
8. Recreativo Huelva 15 5 4 6 17 16 19
9. Linense 14 4 7 3 12 13 19
10. Sevilla B 15 5 3 7 18 21 18
11. UCAM Murcia 14 4 6 4 12 13 18
12. Atl. Sanluqueno 14 4 5 5 13 13 17
13. Murcia 14 4 5 5 15 13 17
14. Don Benito 14 4 4 6 15 19 16
15. Talavera 14 4 3 7 15 21 15
16. Villarrubia CF 14 3 5 6 15 19 14
17. Algeciras 14 3 4 7 19 25 13
18. Merida 14 2 6 6 16 21 12
19. Granada II 14 3 3 8 11 22 12
20. CP Villarrobledo 14 3 2 9 14 26 11
LỊCH THI ĐẤU HẠNG 3 TÂY BAN NHA
C.Nhật, ngày 26/01
23h00 Ebro vs Badalona
23h00 Sevilla B vs Cartagena
23h00 UE Llagostera vs AE Prat
23h00 Valencia B vs Sabadell
23h00 Atl. Sanluqueno vs Don Benito
23h00 Badajoz vs Cadiz B
23h00 Marbella vs UCAM Murcia
23h00 Murcia vs Cordoba
23h00 Recreativo Huelva vs CP Villarrobledo
23h00 Yeclano Dep. vs Algeciras
23h00 Athletic Bilbao B vs Cultural Leonesa
23h00 Burgos CF vs Haro Deportivo
23h00 Guijuelo vs Real Sociedad B
23h00 Amorebieta vs Tudelano
23h00 Leioa vs Valladolid II
23h00 UD Logrones vs CD Calahorra
23h00 Atletico Madrid B vs Union Langreo
23h00 Celta Vigo II vs Las Rozas CF
23h00 Real Madrid B vs Pena Deportiva
23h00 Real Oviedo B vs Las Palmas Atl.
23h00 Atl. Baleares vs Rayo Majada.
23h00 Racing Ferrol vs Coruxo
23h00 Ibiza-Eivissa vs S.S. Reyes
23h00 UD Melilla vs Inter de Madrid
23h00 Izarra vs Barakaldo
23h00 Salamanca vs Alaves B
23h00 Barcelona B vs Ejea
23h00 Orihuela vs Villarreal B
23h00 Castellon vs Alaves
23h00 Cornella vs Espanyol B
23h00 Linense vs Merida
23h00 Villarrubia CF vs San Fernando
23h00 Getafe B vs Marino de Luanco
23h00 Sporting Gijon B vs Pontevedra
23h00 Arenas de Guecho vs Osasuna B
23h00 Real Union vs CF Salmantino
23h00 Andorra FC vs Gimnastic
23h00 Lleida Esportiu vs UE Olot
23h00 Granada II vs Talavera
23h00 Hercules CF vs Levante B
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo