TRỰC TIẾP BATE BORISOV VS PAOK
Cúp C2 Châu Âu, vòng 2
Bate Borisov
FT
1 - 4
(0-3)
PAOK
- THỐNG KÊ
11(2) | Sút bóng | 13(5) |
5 | Phạt góc | 3 |
11 | Phạm lỗi | 1 |
0 | Thẻ đỏ | 0 |
1 | Thẻ vàng | 0 |
3 | Việt vị | 0 |
33% | Cầm bóng | 67% |
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Bate Borisov
50%
Hòa
0%
PAOK
50%
14/12 | PAOK | 1 - 3 | Bate Borisov |
05/10 | Bate Borisov | 1 - 4 | PAOK |
- PHONG ĐỘ BATE BORISOV
19/04 | Bate Borisov | 1 - 1 | Dnepr Mogilev |
14/04 | Torpedo Zhodino | 2 - 0 | Bate Borisov |
06/04 | Bate Borisov | 1 - 3 | Gomel |
30/03 | Naftan Novo. | 0 - 0 | Bate Borisov |
16/03 | FK Minsk | 0 - 1 | Bate Borisov |
- PHONG ĐỘ PAOK
24/04 | Lamia FC | 1 - 1 | PAOK |
22/04 | Olympiakos | 2 - 1 | PAOK |
19/04 | PAOK | 0 - 2 | Club Brugge |
12/04 | Club Brugge | 1 - 0 | PAOK |
08/04 | AEK Athens | 2 - 2 | PAOK |
- Ý KIÊN CHUYÊN GIA:
Châu Á: -0.92*0 : 0*0.81
BATE đang thi đấu ổn định: thắng 5 trận gần đây. Trong khi đó, PAOK thi đấu thiếu ổn định: thua 2/5 trận vừa qua.Dự đoán: BATE
Tài xỉu: 0.83*2*-0.95
4/5 trận gần đây của BATE có dưới 3 bàn thắng. Thêm vào đó, 2/5 trận gần nhất của PAOK cũng có không đến 3 bàn thắng.Dự đoán: TAI
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
Bảng A | |||||||||||||||||||
1. | West Ham Utd | 6 | 5 | 0 | 1 | 10 | 4 | 15 | |||||||||||
2. | Freiburg | 6 | 4 | 0 | 2 | 17 | 7 | 12 | |||||||||||
3. | Olympiakos | 6 | 2 | 1 | 3 | 11 | 14 | 7 | |||||||||||
4. | Backa Topola | 6 | 0 | 1 | 5 | 6 | 19 | 1 | |||||||||||
Bảng B | |||||||||||||||||||
1. | Brighton | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 5 | 13 | |||||||||||
2. | Marseille | 6 | 3 | 2 | 1 | 14 | 10 | 11 | |||||||||||
3. | Ajax | 6 | 1 | 2 | 3 | 10 | 13 | 5 | |||||||||||
4. | AEK Athens | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 12 | 4 | |||||||||||
Bảng C | |||||||||||||||||||
1. | Rangers | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 6 | 11 | |||||||||||
2. | Sparta Praha | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 7 | 10 | |||||||||||
3. | Real Betis | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 7 | 9 | |||||||||||
4. | Aris Limassol | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 13 | 4 | |||||||||||
Bảng D | |||||||||||||||||||
1. | Atalanta | 6 | 4 | 2 | 0 | 12 | 4 | 14 | |||||||||||
2. | Sporting Lisbon | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 6 | 11 | |||||||||||
3. | Sturm Graz | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 9 | 4 | |||||||||||
4. | Rakow Czestochowa | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 10 | 4 | |||||||||||
Bảng E | |||||||||||||||||||
1. | Liverpool | 6 | 4 | 0 | 2 | 17 | 7 | 12 | |||||||||||
2. | Toulouse | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 9 | 11 | |||||||||||
3. | Union Saint-Gilloise | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 8 | 8 | |||||||||||
4. | Lask | 6 | 1 | 0 | 5 | 6 | 12 | 3 | |||||||||||
Bảng F | |||||||||||||||||||
1. | Villarreal | 6 | 4 | 1 | 1 | 9 | 7 | 13 | |||||||||||
2. | Rennes | 6 | 4 | 0 | 2 | 13 | 6 | 12 | |||||||||||
3. | Maccabi Haifa | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 9 | 5 | |||||||||||
4. | Panathinaikos | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 10 | 4 | |||||||||||
Bảng G | |||||||||||||||||||
1. | Slavia Praha | 6 | 5 | 0 | 1 | 17 | 4 | 15 | |||||||||||
2. | Roma | 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 4 | 13 | |||||||||||
3. | Servette | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 13 | 5 | |||||||||||
4. | Sheriff Tiraspol | 6 | 0 | 1 | 5 | 5 | 17 | 1 | |||||||||||
Bảng H | |||||||||||||||||||
1. | B.Leverkusen | 6 | 6 | 0 | 0 | 19 | 3 | 18 | |||||||||||
2. | Karabakh Agdam | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 9 | 10 | |||||||||||
3. | Molde | 6 | 2 | 1 | 3 | 12 | 12 | 7 | |||||||||||
4. | Hacken | 6 | 0 | 0 | 6 | 3 | 17 | 0 | |||||||||||
Bảng Play off | |||||||||||||||||||
1. | AC Milan | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
2. | Benfica | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
LỊCH THI ĐẤU CÚP C2 CHÂU ÂU
Thứ 5, ngày 05/10 | |||
23h45 | Rakow Czestochowa | 0 - 1 | Sturm Graz |
23h45 | Aris Limassol | 2 - 1 | Rangers |
23h45 | Sporting Lisbon | 1 - 2 | Atalanta |
23h45 | Backa Topola | 2 - 2 | Olympiakos |
23h45 | Marseille | 2 - 2 | Brighton |
23h45 | Freiburg | 1 - 2 | West Ham Utd |
23h45 | Real Betis | 2 - 1 | Sparta Praha |
23h45 | AEK Athens | 1 - 1 | Ajax |
Thứ 6, ngày 06/10 | |||
02h00 | Roma | 4 - 0 | Servette |
02h00 | Slavia Praha | 6 - 0 | Sheriff Tiraspol |
02h00 | Liverpool | 2 - 0 | Union Saint-Gilloise |
02h00 | Maccabi Haifa | 0 - 0 | Panathinaikos |
02h00 | Toulouse | 1 - 0 | Lask |
02h00 | Molde | 1 - 2 | B.Leverkusen |
02h00 | Villarreal | 1 - 0 | Rennes |
02h00 | Hacken | 0 - 1 | Karabakh Agdam |
BÌNH LUẬN: