TRỰC TIẾP C. CORDOBA SDE VS CA PLATENSE
VĐQG Argentina, vòng 20
C. Cordoba SdE
22/07
01:00
-
CA Platense
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
C. Cordoba SdE
20%
Hòa
40%
CA Platense
40%
05/02 | CA Platense | 1 - 0 | C. Cordoba SdE |
02/09 | C. Cordoba SdE | 3 - 2 | CA Platense |
05/03 | CA Platense | 1 - 1 | C. Cordoba SdE |
20/07 | CA Platense | 2 - 0 | C. Cordoba SdE |
21/08 | C. Cordoba SdE | 2 - 2 | CA Platense |
- PHONG ĐỘ C. CORDOBA SDE
13/06 | Argentinos Jun. | 2 - 1 | C. Cordoba SdE |
03/06 | C. Cordoba SdE | 2 - 4 | Talleres Cordoba |
25/05 | Belgrano | 2 - 1 | C. Cordoba SdE |
20/05 | C. Cordoba SdE | 2 - 4 | Boca Juniors |
12/05 | River Plate | 3 - 0 | C. Cordoba SdE |
- PHONG ĐỘ CA PLATENSE
09/06 | CA Platense | 0 - 0 | CA Huracan |
03/06 | CA Platense | 1 - 0 | Boca Juniors |
28/05 | Atletico Tucuman | 1 - 1 | CA Platense |
20/05 | CA Platense | 0 - 0 | Independiente |
11/05 | Newells Old Boys | 2 - 0 | CA Platense |
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
Bảng A | |||||||||||||||||||
1. | River Plate | 18 | 10 | 6 | 2 | 35 | 12 | 36 | |||||||||||
2. | Argentinos Jun. | 19 | 10 | 5 | 4 | 31 | 21 | 35 | |||||||||||
3. | Talleres Cordoba | 18 | 9 | 7 | 2 | 33 | 19 | 34 | |||||||||||
4. | Barracas Central | 19 | 8 | 6 | 5 | 23 | 22 | 30 | |||||||||||
5. | Velez Sarsfield | 18 | 8 | 6 | 4 | 18 | 18 | 30 | |||||||||||
6. | Independiente | 19 | 7 | 8 | 4 | 18 | 15 | 29 | |||||||||||
7. | CA Huracan | 18 | 7 | 5 | 6 | 19 | 14 | 26 | |||||||||||
8. | Gimnasia LP | 19 | 8 | 2 | 9 | 28 | 28 | 26 | |||||||||||
9. | Instituto | 18 | 7 | 3 | 8 | 23 | 21 | 24 | |||||||||||
10. | Banfield | 19 | 5 | 6 | 8 | 18 | 22 | 21 | |||||||||||
11. | Rosario Central | 19 | 5 | 6 | 8 | 17 | 24 | 21 | |||||||||||
12. | Deportivo Riestra | 18 | 4 | 4 | 10 | 9 | 21 | 16 | |||||||||||
13. | Ind.Rivadavia | 18 | 4 | 3 | 11 | 16 | 26 | 15 | |||||||||||
14. | Atletico Tucuman | 18 | 2 | 9 | 7 | 11 | 27 | 15 | |||||||||||
Bảng B | |||||||||||||||||||
1. | Racing Club | 18 | 10 | 4 | 4 | 36 | 15 | 34 | |||||||||||
2. | Estudiantes LP | 18 | 10 | 4 | 4 | 24 | 12 | 34 | |||||||||||
3. | Godoy Cruz | 18 | 9 | 5 | 4 | 18 | 9 | 32 | |||||||||||
4. | Union Santa Fe | 18 | 8 | 6 | 4 | 21 | 15 | 30 | |||||||||||
5. | Boca Juniors | 18 | 8 | 5 | 5 | 24 | 16 | 29 | |||||||||||
6. | Lanus | 18 | 8 | 4 | 6 | 24 | 19 | 28 | |||||||||||
7. | Defensa YJ | 18 | 7 | 7 | 4 | 19 | 18 | 28 | |||||||||||
8. | Newells Old Boys | 18 | 8 | 3 | 7 | 16 | 18 | 27 | |||||||||||
9. | CA Platense | 18 | 5 | 8 | 5 | 12 | 17 | 23 | |||||||||||
10. | Belgrano | 18 | 5 | 6 | 7 | 26 | 29 | 21 | |||||||||||
11. | San Lorenzo | 17 | 3 | 8 | 6 | 11 | 17 | 17 | |||||||||||
12. | Sarmiento Junin | 18 | 3 | 4 | 11 | 12 | 23 | 13 | |||||||||||
13. | C. Cordoba SdE | 19 | 2 | 5 | 12 | 16 | 35 | 11 | |||||||||||
14. | Tigre | 18 | 1 | 3 | 14 | 9 | 34 | 6 |
LỊCH THI ĐẤU VĐQG ARGENTINA
Thứ 2, ngày 22/07 | |||
01h00 | Belgrano | vs | Deportivo Riestra |
01h00 | C. Cordoba SdE | vs | CA Platense |
01h00 | Ind.Rivadavia | vs | Gimnasia LP |
01h00 | Racing Club | vs | Godoy Cruz |
01h00 | San Lorenzo | vs | CA Huracan |
01h00 | Argentinos Jun. | vs | Tigre |
01h00 | Rosario Central | vs | Sarmiento Junin |
01h00 | River Plate | vs | Lanus |
01h00 | Banfield | vs | Atletico Tucuman |
01h00 | Instituto | vs | Independiente |
01h00 | Velez Sarsfield | vs | Talleres Cordoba |
01h00 | Barracas Central | vs | Newells Old Boys |
01h00 | Estudiantes LP | vs | Union Santa Fe |
01h00 | Defensa YJ | vs | Boca Juniors |
BÌNH LUẬN: