x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo

TRỰC TIẾP SERVETTE VS MOLDE

Cúp C3 Châu Âu, vòng So Loai 2

Servette

FT

2 - 0

(1-0)

Molde

- THỐNG KÊ
0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
1 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Servette
50%
Hòa
0%
Molde
50%
- Ý KIÊN CHUYÊN GIA:

Châu Á: 0.88*0 : 1/4*0.94

SVT đang chơi KHÔNG TỐT (thua 2/4 trận gần đây). Mặt khác, MOLD thi đấu TỰ TIN (thắng 3/5 trận gần nhất).

Dự đoán: MOLD

Tài xỉu: 0.79*2 3/4*-0.99

4/5 trận gần đây của SVT có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của MOLD cũng có không dưới 3 bàn thắng.

Dự đoán: TAI

- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
Bảng A
1. Maccabi TA 1 1 0 0 4 1 3
2. Lask 1 1 0 0 2 0 3
3. Helsinki 1 0 0 1 0 2 0
4. Alashkert 1 0 0 1 1 4 0
Bảng B
1. FK Partizan 1 1 0 0 2 0 3
2. Gent 1 1 0 0 1 0 3
3. Flora Tallinn 1 0 0 1 0 1 0
4. Anorthosis 1 0 0 1 0 2 0
Bảng C
1. Roma 1 1 0 0 5 1 3
2. Bodo Glimt 1 1 0 0 3 1 3
3. Zorya 1 0 0 1 1 3 0
4. Cska Sofia 1 0 0 1 1 5 0
Bảng D
1. Jablonec 1 1 0 0 1 0 3
2. AZ Alkmaar 1 0 1 0 2 2 1
3. Randers 1 0 1 0 2 2 1
4. CFR Cluj 1 0 0 1 0 1 0
Bảng E
1. Slavia Praha 1 1 0 0 3 1 3
2. Feyenoord 1 0 1 0 0 0 1
3. Maccabi Haifa 1 0 1 0 0 0 1
4. Union Berlin 1 0 0 1 1 3 0
Bảng F
1. Kobenhavn 1 1 0 0 3 1 3
2. PAOK 1 1 0 0 2 0 3
3. Slo. Bratislava 1 0 0 1 1 3 0
4. Lincoln Red Imps 1 0 0 1 0 2 0
Bảng G
1. Vitesse Arnhem 1 1 0 0 2 0 3
2. Rennes 1 0 1 0 2 2 1
3. Tottenham 1 0 1 0 2 2 1
4. Mura 1 0 0 1 0 2 0
Bảng H
1. Basel 1 0 1 0 0 0 1
2. Kairat Almaty 1 0 1 0 0 0 1
3. Karabakh Agdam 1 0 1 0 0 0 1
4. Omonia Nicosia 1 0 1 0 0 0 1
LỊCH THI ĐẤU CÚP C3 CHÂU ÂU
Thứ 3, ngày 20/07
22h55 Domzale 1 - 1 Honka
22h59 Kauno Zalgiris 0 - 5 The New Saints
22h59 KF Prishtina 4 - 1 Connah's QN
Thứ 4, ngày 21/07
02h00 Folgore / Falciano 1 - 3 Hibernians Paola
Thứ 5, ngày 22/07
01h00 Cukaricki Belgrade 0 - 0 Sumqayit
20h00 Astana 2 - 0 Aris Salonica
20h00 Ararat Y 2 - 4 Slask Wroclaw
22h30 FK Panevezys 0 - 1 FK Vojvodina
22h59 KuPS 2 - 2 Vorskla
22h59 O.Ljubljana 1 - 0 Birkirkara
22h59 FK Sochi 3 - 0 Keşla FK
22h59 Rigas Futbola Skola 3 - 0 Puskas Akademia
22h59 Austria Wien 1 - 1 Breidablik
22h59 Karabakh Agdam 0 - 0 Ashdod
22h59 Molde 3 - 0 Servette
23h30 Dudelange 0 - 1 Bohemians
23h30 Dinamo Tbilisi 1 - 2 Maccabi Haifa
23h45 Elfsborg 4 - 0 Milsami
23h45 Hammarby 3 - 1 Maribor
Thứ 6, ngày 23/07
00h00 Teuta Durres 0 - 2 Inter d.Escaldes
00h00 Gzira Utd 0 - 2 HNK Rijeka
00h00 Apollon Limassol 1 - 3 MSK Zilina
00h00 Spartak Trnava 0 - 0 Sepsi OSK
00h00 Riga FC 2 - 0 Shkendija
00h00 Lok. Plovdiv 1 - 0 Slovacko
00h00 Suduva 0 - 0 Rakow Czestochowa
00h00 Dinamo Batumi 0 - 1 Bate Borisov
00h00 AEL Limassol 1 - 0 Vllaznia Shkoder
00h00 Vik.Plzen 2 - 1 Dinamo Brest
00h00 KF Laci 1 - 0 Universitatea Craiova
00h00 Cska Sofia 0 - 0 FK Liepaja
00h00 Petrocub 0 - 1 Sivasspor
00h00 Kobenhavn 4 - 1 Torpedo Zhodino
01h00 Arda Kardzhali 0 - 2 Hap. Beer Sheva
01h00 Shkupi 0 - 3 Santa Clara
01h00 HB Torshavn 4 - 0 Buducnost
01h15 Basel 3 - 0 Partizani Tirana
01h30 Velez Mostar 2 - 1 AEK Athens
01h30 Larne 2 - 1 Aarhus AGF
01h30 Gent 4 - 0 Valerenga
01h30 Sutjeska 0 - 0 Maccabi TA
01h30 Steaua Bucuresti 1 - 0 Shakhter Kar.
01h45 Aberdeen 5 - 1 Hacken
01h45 Linfield 4 - 0 Borac Banja Luka
01h45 Hibernian 3 - 0 FC Santa Coloma
02h00 KF Drita 0 - 0 Feyenoord
02h00 Pogon Szczecin 0 - 0 NK Osijek
02h00 FK Partizan 1 - 0 Dunajska Stred
02h00 Valur Rey. 0 - 3 Bodo Glimt
02h00 Hafnarfjordur 0 - 2 Rosenborg
02h00 Ujpest 2 - 1 Vaduz
02h00 Dundalk 2 - 2 Levadia T.
02h00 Hajduk Split 2 - 0 Tobol Kostanay
02h30 Shakhter Soligo. 1 - 2 Fola Esch
Thứ 3, ngày 27/07
22h45 Inter d.Escaldes 0 - 2 Teuta Durres
Thứ 4, ngày 28/07
01h00 Hibernians Paola 4 - 2 Folgore / Falciano
01h00 Buducnost 0 - 2 HB Torshavn
Thứ 5, ngày 29/07
20h00 Shakhter Kar. 2 - 1 Steaua Bucuresti
21h00 FK Liepaja 0 - 0 Cska Sofia
22h00 Tobol Kostanay 3 - 1 Hajduk Split
22h59 Sumqayit 0 - 2 Cukaricki Belgrade
22h59 Dinamo Brest 1 - 2 Vik.Plzen
22h59 Keşla FK 2 - 4 FK Sochi
22h59 Birkirkara 1 - 0 O.Ljubljana
22h59 Bodo Glimt 3 - 0 Valur Rey.
22h59 Honka 0 - 1 Domzale
22h59 Vorskla 2 - 2 KuPS
22h59 Vaduz 1 - 3 Ujpest
23h30 FC Santa Coloma 1 - 2 Hibernian
23h30 Levadia T. 1 - 2 Dundalk
23h30 Hacken 2 - 0 Aberdeen
23h30 Sepsi OSK 1 - 1 Spartak Trnava
23h45 MSK Zilina 2 - 2 Apollon Limassol
Thứ 6, ngày 30/07
00h00 Maccabi Haifa 5 - 1 Dinamo Tbilisi
00h00 Aarhus AGF 1 - 1 Larne
00h00 Sivasspor 1 - 0 Petrocub
00h00 Slovacko 1 - 0 Lok. Plovdiv
00h00 Bate Borisov 1 - 4 Dinamo Batumi
00h00 Ashdod 0 - 1 Karabakh Agdam
00h00 Rakow Czestochowa 0 - 0 Suduva
00h00 Torpedo Zhodino 0 - 5 Kobenhavn
00h00 Hap. Beer Sheva 4 - 0 Arda Kardzhali
00h00 Valerenga 2 - 0 Gent
00h00 Rosenborg 4 - 1 Hafnarfjordur
00h00 Milsami 0 - 5 Elfsborg
00h15 The New Saints 5 - 1 Kauno Zalgiris
00h30 Maccabi TA 3 - 1 Sutjeska
00h30 Fola Esch 1 - 0 Shakhter Soligo.
00h30 Breidablik 2 - 1 Austria Wien
01h00 Borac Banja Luka 0 - 0 Linfield
01h00 Partizani Tirana 0 - 2 Basel
01h00 Puskas Akademia 0 - 2 Rigas Futbola Skola
01h00 Connah's QN 4 - 2 KF Prishtina
01h00 Slask Wroclaw 3 - 3 Ararat Y
01h00 AEK Athens 1 - 0 Velez Mostar
01h00 HNK Rijeka 1 - 0 Gzira Utd
01h00 FK Vojvodina 1 - 0 FK Panevezys
01h00 Shkendija 0 - 1 Riga FC
01h00 Feyenoord 3 - 2 KF Drita
01h30 Universitatea Craiova 0 - 0 KF Laci
01h30 Servette 2 - 0 Molde
01h30 Aris Salonica 2 - 0 Astana
01h45 Maribor 0 - 1 Hammarby
01h45 Dunajska Stred 0 - 2 FK Partizan
01h45 Bohemians 3 - 0 Dudelange
02h00 NK Osijek 1 - 0 Pogon Szczecin
02h00 Vllaznia Shkoder 0 - 1 AEL Limassol
03h00 Santa Clara 2 - 0 Shkupi
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo