x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo

TRỰC TIẾP LINENSE VS UD TAMARACEITE

Hạng 3 Tây Ban Nha, vòng 2

Linense

FT

0 - 0

(0-0)

UD Tamaraceite

- THỐNG KÊ
0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
1 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Linense
0%
Hòa
100%
UD Tamaraceite
0%
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
Bảng A1
1. Deportivo 6 4 2 0 5 1 14
2. Salamanca 6 4 1 1 9 2 13
3. Pontevedra 6 3 3 0 10 6 12
4. Racing Ferrol 6 2 2 2 8 8 8
5. Celta Vigo II 6 2 2 2 7 4 8
6. Zamora CF 6 2 2 2 6 8 8
7. Compostela 6 1 4 1 6 5 7
8. Guijuelo 6 1 2 3 5 8 5
9. Coruxo 6 1 1 4 2 7 4
10. CF Salmantino 6 0 1 5 3 12 1
Bảng A2
1. Union Langreo 5 3 1 1 6 3 10
2. Burgos CF 6 3 1 2 6 5 10
3. CD Lealtad 6 2 3 1 6 5 9
4. Cultural Leonesa 6 2 3 1 8 6 9
5. Numancia 6 2 3 1 6 4 9
6. Real Oviedo B 6 2 2 2 6 5 8
7. Valladolid II 4 1 2 1 5 5 5
8. Sporting Gijon B 6 1 2 3 6 10 5
9. Marino de Luanco 5 1 1 3 5 9 4
10. Covadonga 4 1 0 3 4 6 3
Bảng B1
1. Amorebieta 7 4 2 1 8 4 14
2. Racing Santander 5 3 2 0 8 1 11
3. Athletic Bilbao B 6 3 2 1 9 6 11
4. Alaves B 7 3 2 2 5 6 11
5. Real Sociedad B 6 3 1 2 10 5 10
6. SD Laredo 7 3 1 3 5 6 10
7. Real Union 6 3 0 3 5 5 9
8. Arenas de Guecho 6 2 3 1 4 4 9
9. Portugalete 6 1 2 3 4 6 5
10. Leioa 6 0 2 4 1 5 2
11. Barakaldo 6 0 1 5 2 13 1
Bảng B2
1. Ebro 6 3 3 0 6 3 12
2. CD Calahorra 6 3 2 1 4 2 11
3. SD Tarazona 6 3 2 1 5 4 11
4. SD Logrones 6 2 4 0 6 2 10
5. UD Mutilvera 6 3 1 2 10 7 10
6. Tudelano 6 2 2 2 7 6 8
7. Osasuna B 6 2 2 2 7 8 8
8. Izarra 6 1 1 4 5 7 4
9. Ejea 6 0 3 3 2 9 3
10. Haro Deportivo 6 0 2 4 3 7 2
Bảng C1
1. Gimnastic 6 3 2 1 12 4 11
2. Cornella 6 3 2 1 9 5 11
3. L'Hospitalet 7 3 1 3 8 11 10
4. Lleida Esportiu 6 3 0 3 11 9 9
5. Andorra FC 6 2 3 1 8 8 9
6. Badalona 7 2 3 2 3 4 9
7. UE Llagostera 6 1 4 1 3 2 7
8. Barcelona B 5 2 1 2 3 4 7
9. Espanyol B 6 2 1 3 7 10 7
10. AE Prat 6 1 3 2 4 5 6
11. UE Olot 5 0 2 3 2 8 2
Bảng C2
1. Ibiza-Eivissa 4 4 0 0 9 0 12
2. Hercules CF 5 3 2 0 5 1 11
3. Orihuela 6 3 2 1 4 3 11
4. Alcoyano 4 1 3 0 1 0 6
5. Pena Deportiva 6 1 3 2 1 2 6
6. Villarreal B 5 1 3 1 5 5 6
7. La Nucía 6 1 3 2 2 5 6
8. Levante B 6 1 2 3 4 5 5
9. Valencia B 6 0 4 2 4 9 4
10. Atzeneta 6 0 2 4 5 10 2
Bảng D1
1. Algeciras 6 5 1 0 8 3 16
2. Atl. Sanluqueno 6 3 2 1 6 5 11
3. Cadiz B 6 3 1 2 7 4 10
4. UD Tamaraceite 6 2 3 1 5 3 9
5. Linense 6 2 3 1 3 3 9
6. Marbella 6 2 2 2 9 6 8
7. Recreativo Huelva 5 2 1 2 5 4 7
8. Las Palmas Atl. 6 1 1 4 2 7 4
9. San Fernando 5 1 1 3 5 6 4
10. Marino 6 0 1 5 3 12 1
Bảng D2
1. UCAM Murcia 6 4 2 0 6 2 14
2. Murcia 5 3 1 1 9 5 10
3. Linares Deportivo 6 3 1 2 7 5 10
4. Granada II 6 2 3 1 6 5 9
5. Ejido 6 2 2 2 9 6 8
6. Cordoba 6 2 2 2 6 6 8
7. Sevilla B 6 1 3 2 7 10 6
8. Real Betis B 5 0 4 1 2 5 4
9. Lorca Deportiva 6 0 3 3 4 7 3
10. Yeclano Dep. 6 0 3 3 4 9 3
Bảng E1
1. Rayo Majada. 6 5 1 0 9 3 16
2. S.S. Reyes 6 4 1 1 9 5 13
3. Navalcarnero 6 3 2 1 9 6 11
4. Real Madrid B 5 2 1 2 8 7 7
5. Inter de Madrid 5 2 0 3 6 9 6
6. Atl. Baleares 5 1 2 2 8 7 5
7. Getafe B 4 1 1 2 3 4 4
8. UD Poblense 6 0 4 2 5 7 4
9. Las Rozas CF 6 1 1 4 5 11 4
10. Atletico Madrid B 5 1 1 3 5 8 4
Bảng E2
1. Badajoz 6 5 1 0 14 4 16
2. Villanovense 6 3 2 1 7 2 11
3. Melilla CD 6 3 1 2 8 6 10
4. Talavera 6 2 2 2 7 9 8
5. Villarrubia CF 6 2 2 2 6 9 8
6. Merida 6 2 2 2 5 4 8
7. Don Benito 5 1 3 1 2 3 6
8. Extremadura UD 5 1 2 2 5 6 5
9. Socuellamos 6 1 2 3 5 8 5
10. CP Villarrobledo 6 0 1 5 4 12 1
LỊCH THI ĐẤU HẠNG 3 TÂY BAN NHA
Thứ 7, ngày 24/10
17h00 Villarreal B 1 - 1 Levante B
21h30 Alaves B 2 - 0 Arenas de Guecho
23h30 Andorra FC 2 - 2 Espanyol B
23h30 SD Laredo 2 - 0 Barakaldo
23h30 Burgos CF 1 - 0 Sporting Gijon B
C.Nhật, ngày 25/10
00h00 L'Hospitalet 3 - 2 Lleida Esportiu
00h30 Extremadura UD 1 - 1 Villarrubia CF
17h30 Osasuna B 0 - 2 Tudelano
17h30 Portugalete 0 - 0 Amorebieta
18h00 Real Madrid B 1 - 2 Getafe B
18h00 Rayo Majada. 2 - 0 Atl. Baleares
18h00 Inter de Madrid 3 - 1 Atletico Madrid B
18h00 UCAM Murcia 1 - 0 Linares Deportivo
18h00 Marbella 5 - 1 Marino
18h00 Ejea 1 - 1 Haro Deportivo
18h00 Covadonga 1 - 3 Real Oviedo B
18h00 Celta Vigo II 0 - 1 Racing Ferrol
18h00 Ibiza-Eivissa 3 - 0 La Nucía
18h00 UD Poblense 1 - 1 S.S. Reyes
18h00 Linense 0 - 0 UD Tamaraceite
18h00 CP Villarrobledo 0 - 0 Socuellamos
18h00 Lorca Deportiva 2 - 2 Ejido
18h00 Talavera 1 - 2 Melilla CD
18h00 AE Prat 1 - 0 Cornella
18h00 Athletic Bilbao B 0 - 1 Racing Santander
18h00 Marino de Luanco 2 - 2 CD Lealtad
18h00 Valencia B 0 - 0 Pena Deportiva
19h00 Las Palmas Atl. 0 - 1 Atl. Sanluqueno
22h30 Navalcarnero 3 - 0 Las Rozas CF
22h59 Yeclano Dep. 1 - 3 Cordoba
22h59 Leioa 0 - 1 Real Union
22h59 Compostela 0 - 0 Deportivo
22h59 Union Langreo 2 - 1 Valladolid II
22h59 Gimnastic 0 - 0 Badalona
22h59 Recreativo Huelva 0 - 1 Algeciras
22h59 San Fernando 0 - 1 Cadiz B
22h59 Villanovense 0 - 0 Merida
22h59 SD Logrones 2 - 0 UD Mutilvera
22h59 CD Calahorra 0 - 1 Ebro
22h59 Izarra 0 - 1 SD Tarazona
23h00 Pontevedra 1 - 1 CF Salmantino
23h00 Salamanca 2 - 0 Coruxo
23h30 Cultural Leonesa 0 - 0 Numancia
23h30 Zamora CF 3 - 2 Guijuelo
Thứ 2, ngày 26/10
00h00 Real Betis B Hoãn Murcia
00h00 Orihuela 0 - 0 Alcoyano
00h00 Hercules CF 2 - 1 Atzeneta
00h00 Badajoz 2 - 0 Don Benito
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo