x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Загрузка...

TRỰC TIẾP LINENSE VS CARTAGENA

Hạng 3 Tây Ban Nha, vòng 37

Linense

FT

0 - 0

(0-0)

Cartagena

- THỐNG KÊ
0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%
Loading...
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
Bảng A
1. Atl. Baleares 24 16 4 4 42 18 52
2. Ibiza-Eivissa 24 15 5 4 35 13 50
3. Atletico Madrid B 23 15 3 5 45 17 48
4. Coruxo 23 10 7 6 28 22 37
5. Pena Deportiva 24 11 4 9 34 37 37
6. Rayo Majada. 24 9 8 7 26 24 35
7. Inter de Madrid 24 9 7 8 35 34 34
8. Racing Ferrol 24 9 6 9 29 28 33
9. Real Madrid B 24 8 9 7 35 30 33
10. Union Langreo 24 8 8 8 25 29 32
11. Marino de Luanco 24 9 4 11 24 29 31
12. Sporting Gijon B 24 9 4 11 32 26 31
13. UD Melilla 23 7 8 8 25 32 29
14. Real Oviedo B 23 7 7 9 21 28 28
15. Pontevedra 24 8 4 12 28 37 28
16. Las Palmas Atl. 24 8 4 12 16 30 28
17. Las Rozas CF 24 6 10 8 28 26 28
18. Celta Vigo II 24 7 4 13 34 41 25
19. Getafe B 24 7 3 14 19 32 24
20. S.S. Reyes 24 4 3 17 20 48 15
Bảng B
1. UD Logrones 24 16 6 2 43 15 54
2. Cultural Leonesa 24 13 5 6 38 21 44
3. Athletic Bilbao B 23 13 4 6 45 27 43
4. Valladolid II 24 10 9 5 36 25 39
5. Real Sociedad B 22 11 5 6 37 24 38
6. Osasuna B 23 10 6 7 30 25 36
7. Amorebieta 23 9 7 7 31 32 34
8. Haro Deportivo 24 9 6 9 25 26 33
9. Burgos CF 24 9 6 9 25 34 33
10. Guijuelo 24 8 5 11 26 25 29
11. Leioa 24 7 8 9 31 31 29
12. Alaves B 24 7 7 10 22 26 28
13. Real Union 24 6 10 8 26 26 28
14. CD Calahorra 24 5 13 6 24 30 28
15. CF Salmantino 23 8 3 12 24 35 27
16. Salamanca 24 7 6 11 32 37 27
17. Arenas de Guecho 24 6 8 10 22 35 26
18. Izarra 23 6 7 10 24 37 25
19. Barakaldo 23 7 2 14 25 37 23
20. Tudelano 24 2 11 11 21 39 17
Bảng C
1. Cornella 24 12 8 4 33 24 44
2. Sabadell 22 13 5 4 33 15 44
3. Villarreal B 23 12 6 5 31 23 42
4. Castellon 24 10 8 6 31 21 38
5. Andorra FC 24 9 10 5 29 24 37
6. Barcelona B 22 9 8 5 32 25 35
7. Lleida Esportiu 22 9 8 5 24 17 35
8. UE Olot 23 8 10 5 24 15 34
9. Espanyol B 22 8 8 6 33 25 32
10. Levante B 23 9 4 10 25 28 31
11. Ebro 24 6 12 6 25 28 30
12. UE Llagostera 23 6 10 7 20 23 28
13. Gimnastic 23 5 10 8 26 28 25
14. Valencia B 24 4 12 8 24 28 24
15. Ejea 22 5 8 9 20 28 23
16. Hercules CF 24 5 7 12 26 33 22
17. Badalona 23 5 6 12 14 27 21
18. AE Prat 24 4 8 12 21 38 20
19. La Nucía 17 4 7 6 14 18 19
20. Orihuela 23 3 9 11 22 39 18
Bảng D
1. Marbella 24 13 10 1 38 19 49
2. Cartagena 24 14 6 4 30 18 48
3. Yeclano Dep. 24 12 6 6 38 28 42
4. Cordoba 24 11 8 5 30 22 41
5. Badajoz 23 11 5 7 29 19 38
6. San Fernando 24 10 7 7 34 22 37
7. Murcia 24 8 9 7 27 21 33
8. Linense 24 8 9 7 24 26 33
9. UCAM Murcia 24 8 8 8 24 27 32
10. Recreativo Huelva 24 7 8 9 27 28 29
11. Sevilla B 22 8 5 9 27 29 29
12. Atl. Sanluqueno 24 7 8 9 20 23 29
13. Cadiz B 24 7 8 9 19 23 29
14. Don Benito 24 7 7 10 25 31 28
15. Villarrubia CF 24 6 10 8 28 27 28
16. Talavera 24 6 7 11 21 29 25
17. Algeciras 24 5 8 11 28 38 23
18. Merida 24 3 13 8 23 29 22
19. Granada II 23 5 6 12 17 33 21
20. CP Villarrobledo 24 5 6 13 20 37 21
LỊCH THI ĐẤU HẠNG 3 TÂY BAN NHA
C.Nhật, ngày 10/05
23h00 Levante B vs Ejea
23h00 UE Llagostera vs Espanyol B
23h00 Orihuela vs Badalona
23h00 Cornella vs Castellon
23h00 Atl. Baleares vs Marino de Luanco
23h00 Atletico Madrid B vs UD Melilla
23h00 Getafe B vs Inter de Madrid
23h00 Pontevedra vs S.S. Reyes
23h00 Racing Ferrol vs Las Palmas Atl.
23h00 Real Oviedo B vs Las Rozas CF
23h00 Don Benito vs CP Villarrobledo
23h00 Granada II vs Cadiz B
23h00 Murcia vs Badajoz
23h00 Recreativo Huelva vs Algeciras
23h00 Arenas de Guecho vs CD Calahorra
23h00 Guijuelo vs Valladolid II
23h00 Osasuna B vs Cultural Leonesa
23h00 UD Logrones vs Barakaldo
23h00 Tudelano vs CF Salmantino
23h00 Salamanca vs Izarra
23h00 Athletic Bilbao B vs Real Sociedad B
23h00 Real Union vs Alaves B
23h00 Hercules CF vs Gimnastic
23h00 Villarreal B vs AE Prat
23h00 Marbella vs Cordoba
23h00 Yeclano Dep. vs Cartagena
23h00 Ibiza-Eivissa vs Pena Deportiva
23h00 Sporting Gijon B vs Union Langreo
23h00 Andorra FC vs Alaves
23h00 Lleida Esportiu vs Sabadell
23h00 Atl. Sanluqueno vs Talavera
23h00 Merida vs UCAM Murcia
23h00 Coruxo vs Rayo Majada.
23h00 Real Madrid B vs Celta Vigo II
23h00 Burgos CF vs Leioa
23h00 Amorebieta vs Haro Deportivo
23h00 Linense vs San Fernando
23h00 Villarrubia CF vs Sevilla B
23h00 Ebro vs Valencia B
23h00 Barcelona B vs UE Olot
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo