x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Загрузка...

TRỰC TIẾP CASTELLON VS UE OLOT

Hạng 3 Tây Ban Nha, vòng 32

Castellon

FT

1 - 1

(0-0)

UE Olot

- THỐNG KÊ
0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Castellon
25%
Hòa
50%
UE Olot
25%
Loading...
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
Bảng A
1. Ibiza-Eivissa 27 17 5 5 39 15 56
2. Atl. Baleares 27 17 4 6 43 22 55
3. Atletico Madrid B 26 15 5 6 48 23 50
4. Pena Deportiva 27 12 6 9 39 38 42
5. Coruxo 26 11 7 8 31 27 40
6. Real Madrid B 27 10 9 8 41 34 39
7. Inter de Madrid 27 10 9 8 37 35 39
8. Union Langreo 27 10 8 9 28 32 38
9. Rayo Majada. 27 10 8 9 30 29 38
10. Racing Ferrol 27 10 7 10 33 31 37
11. Pontevedra 27 10 5 12 36 40 35
12. Real Oviedo B 26 9 7 10 25 32 34
13. Sporting Gijon B 27 10 4 13 36 30 34
14. Celta Vigo II 27 10 4 13 39 43 34
15. UD Melilla 26 8 8 10 27 36 32
16. Las Rozas CF 27 7 11 9 31 28 32
17. Marino de Luanco 27 9 5 13 25 35 32
18. Las Palmas Atl. 27 9 4 14 17 33 31
19. Getafe B 27 8 4 15 25 36 28
20. S.S. Reyes 27 4 4 19 22 53 16
Bảng B
1. UD Logrones 27 18 7 2 48 18 61
2. Cultural Leonesa 27 14 6 7 44 27 48
3. Athletic Bilbao B 26 13 6 7 50 33 45
4. Valladolid II 27 11 11 5 39 27 44
5. Amorebieta 26 11 8 7 35 34 41
6. Real Sociedad B 25 11 7 7 41 29 40
7. Burgos CF 27 10 8 9 30 36 38
8. Osasuna B 26 10 7 9 31 31 37
9. Haro Deportivo 27 9 9 9 28 29 36
10. Guijuelo 27 9 7 11 29 26 34
11. Alaves B 27 8 9 10 27 30 33
12. CD Calahorra 27 5 16 6 26 32 31
13. Leioa 27 7 10 10 35 37 31
14. Salamanca 27 8 7 12 38 41 31
15. CF Salmantino 26 8 6 12 26 37 30
16. Real Union 27 6 11 10 29 31 29
17. Izarra 26 6 10 10 27 40 28
18. Arenas de Guecho 27 6 10 11 26 40 28
19. Barakaldo 26 7 5 14 27 39 26
20. Tudelano 27 3 12 12 24 43 21
Bảng C
1. Cornella 27 13 10 4 34 24 49
2. Sabadell 25 13 7 5 37 21 46
3. Castellon 27 12 8 7 36 26 44
4. Villarreal B 26 12 7 7 32 28 43
5. Lleida Esportiu 25 11 9 5 29 17 42
6. Andorra FC 27 10 11 6 31 26 41
7. UE Olot 26 10 11 5 32 17 41
8. Barcelona B 25 10 10 5 35 27 40
9. Ebro 27 8 13 6 29 30 37
10. Espanyol B 25 9 8 8 38 34 35
11. Levante B 26 10 4 12 27 31 34
12. UE Llagostera 26 6 12 8 24 28 30
13. Gimnastic 26 6 10 10 30 34 28
14. La Nucía 20 6 8 6 20 20 26
15. Valencia B 27 4 14 9 26 31 26
16. Hercules CF 27 5 10 12 26 33 25
17. AE Prat 27 5 10 12 24 39 25
18. Ejea 25 5 9 11 21 32 24
19. Badalona 26 5 8 13 16 31 23
20. Orihuela 26 3 11 12 24 42 20
Bảng D
1. Cartagena 27 15 8 4 33 19 53
2. Marbella 27 13 13 1 38 19 52
3. Badajoz 26 14 5 7 36 21 47
4. Yeclano Dep. 27 13 7 7 42 33 46
5. Cordoba 27 11 9 7 31 26 42
6. San Fernando 27 11 8 8 37 24 41
7. Murcia 27 10 9 8 32 24 39
8. Linense 27 9 11 7 25 26 38
9. UCAM Murcia 27 9 8 10 29 33 35
10. Villarrubia CF 27 8 10 9 34 33 34
11. Recreativo Huelva 27 8 9 10 29 29 33
12. Sevilla B 25 9 6 10 30 32 33
13. Cadiz B 27 8 9 10 21 26 33
14. Don Benito 27 8 7 12 31 34 31
15. Atl. Sanluqueno 27 7 8 12 20 28 29
16. Talavera 27 7 7 13 22 32 28
17. Algeciras 27 6 10 11 31 40 28
18. Granada II 26 7 7 12 20 33 28
19. Merida 27 4 14 9 27 36 26
20. CP Villarrobledo 27 5 7 15 23 43 22
LỊCH THI ĐẤU HẠNG 3 TÂY BAN NHA
C.Nhật, ngày 05/04
23h00 Gimnastic Hoãn Sabadell
23h00 Lleida Esportiu Hoãn UE Llagostera
23h00 UE Olot Hoãn Villarreal B
23h00 Valencia B Hoãn Hercules CF
23h00 Getafe B Hoãn Ibiza-Eivissa
23h00 Las Palmas Atl. Hoãn Inter de Madrid
23h00 Las Rozas CF Hoãn Coruxo
23h00 Pena Deportiva Hoãn S.S. Reyes
23h00 UD Melilla Hoãn Racing Ferrol
23h00 Union Langreo Hoãn Rayo Majada.
23h00 Algeciras Hoãn Merida
23h00 Talavera Hoãn Cartagena
23h00 Cordoba Hoãn UCAM Murcia
23h00 Murcia Hoãn Recreativo Huelva
23h00 Villarrubia CF Hoãn Granada II
23h00 Yeclano Dep. Hoãn Marbella
23h00 Barakaldo Hoãn Osasuna B
23h00 Burgos CF Hoãn UD Logrones
23h00 CD Calahorra Hoãn Valladolid II
23h00 Guijuelo Hoãn Real Union
23h00 Alaves B Hoãn CF Salmantino
23h00 Haro Deportivo Hoãn Cultural Leonesa
23h00 Real Sociedad B Hoãn Tudelano
23h00 Leioa Hoãn Arenas de Guecho
23h00 Ebro Hoãn Andorra FC
23h00 Espanyol B Hoãn AE Prat
23h00 Badajoz Hoãn Linense
23h00 Sevilla B Hoãn Atl. Sanluqueno
23h00 Cadiz B Hoãn Don Benito
23h00 San Fernando Hoãn CP Villarrobledo
23h00 Atletico Madrid B Hoãn Real Oviedo B
23h00 Marino de Luanco Hoãn Pontevedra
23h00 Badalona Hoãn Ejea
23h00 Cornella Hoãn Barcelona B
23h00 Celta Vigo II Hoãn Sporting Gijon B
23h00 Real Madrid B Hoãn Atl. Baleares
23h00 Izarra Hoãn Amorebieta
23h00 Salamanca Hoãn Athletic Bilbao B
23h00 Castellon Hoãn Orihuela
23h00 Alaves Hoãn Levante B
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo