x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Загрузка...

TRỰC TIẾP ARENAS DE GUECHO VS CULTURAL LEONESA

Hạng 3 Tây Ban Nha, vòng 19

Arenas de Guecho

05/01
23:00

Cultural Leonesa

- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Arenas de Guecho
0%
Hòa
0%
Cultural Leonesa
0%
Loading...
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
Bảng A
1. Atl. Baleares 15 10 3 2 28 9 33
2. Atletico Madrid B 14 10 2 2 31 10 32
3. Ibiza-Eivissa 15 9 3 3 22 9 30
4. Rayo Majada. 15 7 5 3 17 15 26
5. Pena Deportiva 15 7 4 4 21 18 25
6. Racing Ferrol 15 6 5 4 24 20 23
7. Inter de Madrid 15 6 4 5 25 17 22
8. Pontevedra 15 7 1 7 22 23 22
9. Union Langreo 15 5 5 5 14 14 20
10. Marino de Luanco 15 6 2 7 15 18 20
11. Coruxo 14 5 4 5 14 16 19
12. Real Madrid B 15 4 6 5 19 20 18
13. Celta Vigo II 15 5 3 7 20 26 18
14. Real Oviedo B 14 5 3 6 15 19 18
15. Las Palmas Atl. 15 5 3 7 10 18 18
16. Sporting Gijon B 15 5 2 8 17 18 17
17. Las Rozas CF 15 3 6 6 16 17 15
18. UD Melilla 14 3 6 5 16 23 15
19. Getafe B 15 4 2 9 11 19 14
20. S.S. Reyes 15 1 1 13 9 37 4
Bảng B
1. UD Logrones 15 10 3 2 32 13 33
2. Cultural Leonesa 15 9 3 3 29 12 30
3. Real Sociedad B 15 9 2 4 31 17 29
4. Athletic Bilbao B 15 8 3 4 34 20 27
5. Osasuna B 15 8 1 6 21 19 25
6. Valladolid II 15 7 4 4 19 15 25
7. CD Calahorra 15 4 10 1 17 15 22
8. Haro Deportivo 15 6 4 5 15 14 22
9. Amorebieta 15 6 4 5 19 22 22
10. CF Salmantino 15 6 2 7 19 23 20
11. Real Union 15 5 4 6 20 19 19
12. Alaves B 15 5 3 7 14 17 18
13. Burgos CF 15 5 3 7 14 23 18
14. Izarra 15 4 5 6 15 19 17
15. Barakaldo 15 5 2 8 20 29 17
16. Leioa 15 4 4 7 18 21 16
17. Arenas de Guecho 15 4 4 7 14 26 16
18. Tudelano 15 2 7 6 12 22 13
19. Guijuelo 15 3 3 9 12 18 12
20. Salamanca 15 3 3 9 16 27 12
Bảng C
1. Andorra FC 15 7 6 2 20 12 27
2. Sabadell 13 7 5 1 18 9 26
3. Castellon 15 6 7 2 20 13 25
4. Lleida Esportiu 15 6 6 3 16 9 24
5. Cornella 15 6 6 3 23 19 24
6. Villarreal B 15 6 5 4 16 14 23
7. Espanyol B 14 5 6 3 22 17 21
8. UE Llagostera 15 5 6 4 16 15 21
9. Barcelona B 14 4 8 2 19 16 20
10. Valencia B 15 4 8 3 17 14 20
11. UE Olot 14 4 7 3 12 8 19
12. Ebro 15 3 8 4 14 16 17
13. Ejea 14 4 5 5 14 17 17
14. Levante B 14 4 2 8 12 21 14
15. La Nucía 9 3 5 1 10 4 14
16. Gimnastic 14 3 5 6 17 20 14
17. Hercules CF 15 3 3 9 16 22 12
18. Badalona 14 3 3 8 8 16 12
19. Orihuela 14 2 5 7 12 26 11
20. AE Prat 15 2 4 9 10 24 10
Bảng D
1. Cartagena 15 10 3 2 17 8 33
2. Badajoz 15 9 3 3 23 10 30
3. Marbella 15 8 6 1 23 14 30
4. Yeclano Dep. 15 8 4 3 26 16 28
5. San Fernando 15 7 4 4 17 8 25
6. Cordoba 15 6 6 3 18 14 24
7. Murcia 15 5 5 5 17 13 20
8. Cadiz B 15 5 5 5 12 12 20
9. Recreativo Huelva 15 5 4 6 17 16 19
10. Linense 15 4 7 4 12 15 19
11. Don Benito 15 5 4 6 16 19 19
12. Sevilla B 15 5 3 7 18 21 18
13. UCAM Murcia 15 4 6 5 13 15 18
14. Talavera 15 5 3 7 17 22 18
15. Atl. Sanluqueno 15 4 5 6 14 16 17
16. Algeciras 15 4 4 7 21 25 16
17. CP Villarrobledo 15 4 2 9 16 27 14
18. Villarrubia CF 15 3 5 7 15 20 14
19. Merida 15 2 6 7 17 23 12
20. Granada II 15 3 3 9 11 26 12
LỊCH THI ĐẤU HẠNG 3 TÂY BAN NHA
C.Nhật, ngày 05/01
23h00 Levante B vs AE Prat
23h00 Merida vs Cartagena
23h00 Cornella vs Valencia B
23h00 UE Llagostera vs Badalona
23h00 Linense vs Talavera
23h00 Marbella vs San Fernando
23h00 Villarrubia CF vs Cadiz B
23h00 Yeclano Dep. vs Badajoz
23h00 Arenas de Guecho vs Cultural Leonesa
23h00 Athletic Bilbao B vs Alaves B
23h00 Burgos CF vs Barakaldo
23h00 Guijuelo vs Izarra
23h00 Osasuna B vs CF Salmantino
23h00 Real Union vs Haro Deportivo
23h00 Amorebieta vs CD Calahorra
23h00 UD Logrones vs Real Sociedad B
23h00 Getafe B vs Celta Vigo II
23h00 Real Oviedo B vs Marino de Luanco
23h00 Atl. Baleares vs Pena Deportiva
23h00 Pontevedra vs Inter de Madrid
23h00 Atletico Madrid B vs Las Rozas CF
23h00 Racing Ferrol vs Rayo Majada.
23h00 Hercules CF vs Ejea
23h00 Andorra FC vs UE Olot
23h00 Orihuela vs Gimnastic
23h00 Granada II vs Algeciras
23h00 Recreativo Huelva vs Cordoba
23h00 Don Benito vs UCAM Murcia
23h00 Murcia vs Sevilla B
23h00 Coruxo vs S.S. Reyes
23h00 Real Madrid B vs UD Melilla
23h00 Tudelano vs Valladolid II
23h00 Ibiza-Eivissa vs Union Langreo
23h00 Sporting Gijon B vs Las Palmas Atl.
23h00 Salamanca vs Leioa
23h00 Ebro vs Alaves
23h00 Villarreal B vs Sabadell
23h00 Atl. Sanluqueno vs CP Villarrobledo
23h00 Barcelona B vs Espanyol B
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo