TRỰC TIẾP TRISTAN SUAREZ VS AGROPECUARIO AAC
Hạng 2 Argentina, vòng 14
Tristan Suarez
08/05
05:00
-
Agropecuario AAC
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Tristan Suarez
0%
Hòa
0%
Agropecuario AAC
100%
- PHONG ĐỘ TRISTAN SUAREZ
28/04 | Tristan Suarez | 0 - 1 | Estudiantes BsAs |
21/04 | Talleres (RdE) | 1 - 0 | Tristan Suarez |
15/04 | Tristan Suarez | 1 - 3 | Quilmes |
08/04 | CA San Miguel | 3 - 2 | Tristan Suarez |
31/03 | Tristan Suarez | 1 - 1 | Ferro Carril Oeste |
- PHONG ĐỘ AGROPECUARIO AAC
28/04 | Agropecuario AAC | 0 - 1 | San Martin Tucuman |
22/04 | Chacarita Jrs | 2 - 1 | Agropecuario AAC |
14/04 | Agropecuario AAC | 0 - 0 | Estudiantes BsAs |
08/04 | Talleres (RdE) | 1 - 5 | Agropecuario AAC |
30/03 | Agropecuario AAC | 1 - 1 | Quilmes |
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
Bảng A | |||||||||||||||||||
1. | Quilmes | 13 | 7 | 5 | 1 | 16 | 6 | 26 | |||||||||||
2. | San Martin Tucuman | 13 | 7 | 3 | 3 | 14 | 5 | 24 | |||||||||||
3. | San Martin SJ | 13 | 5 | 6 | 2 | 12 | 10 | 21 | |||||||||||
4. | Estudiantes BsAs | 13 | 5 | 6 | 2 | 9 | 7 | 21 | |||||||||||
5. | Chacarita Jrs | 13 | 5 | 4 | 4 | 14 | 12 | 19 | |||||||||||
6. | All Boys | 13 | 4 | 7 | 2 | 9 | 7 | 19 | |||||||||||
7. | Gimnasia Jujuy | 13 | 5 | 3 | 5 | 11 | 10 | 18 | |||||||||||
8. | Agropecuario AAC | 13 | 4 | 5 | 4 | 18 | 14 | 17 | |||||||||||
9. | Ferro Carril Oeste | 13 | 4 | 5 | 4 | 19 | 17 | 17 | |||||||||||
10. | Racing Cordoba | 13 | 4 | 5 | 4 | 10 | 11 | 17 | |||||||||||
11. | CA San Miguel | 12 | 3 | 7 | 2 | 10 | 8 | 16 | |||||||||||
12. | Alvarado MDP | 13 | 4 | 4 | 5 | 9 | 12 | 16 | |||||||||||
13. | Arsenal Sarandi | 12 | 3 | 5 | 4 | 8 | 10 | 14 | |||||||||||
14. | Guillermo | 13 | 3 | 5 | 5 | 11 | 14 | 14 | |||||||||||
15. | Talleres (RdE) | 12 | 3 | 5 | 4 | 8 | 12 | 14 | |||||||||||
16. | Deportivo Maipu | 13 | 4 | 2 | 7 | 10 | 18 | 14 | |||||||||||
17. | Patronato Parana | 12 | 2 | 6 | 4 | 9 | 15 | 12 | |||||||||||
18. | CA Guemes | 13 | 1 | 8 | 4 | 8 | 13 | 11 | |||||||||||
19. | Tristan Suarez | 13 | 2 | 4 | 7 | 13 | 19 | 10 | |||||||||||
20. | Def. Cambaceres | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
Bảng B | |||||||||||||||||||
1. | Colon | 13 | 8 | 4 | 1 | 22 | 9 | 28 | |||||||||||
2. | San Telmo | 13 | 8 | 4 | 1 | 19 | 7 | 28 | |||||||||||
3. | Def.Belgrano | 13 | 7 | 2 | 4 | 20 | 11 | 23 | |||||||||||
4. | Aldosivi | 13 | 5 | 6 | 2 | 14 | 9 | 21 | |||||||||||
5. | Nueva Chicago | 12 | 6 | 2 | 4 | 11 | 5 | 20 | |||||||||||
6. | Estudiantes Rio Cuarto | 13 | 5 | 5 | 3 | 13 | 8 | 20 | |||||||||||
7. | Gimnasia y Tiro | 13 | 4 | 8 | 1 | 10 | 6 | 20 | |||||||||||
8. | Deportivo Moron | 13 | 5 | 2 | 6 | 15 | 17 | 17 | |||||||||||
9. | Gim.Mendoza | 13 | 4 | 5 | 4 | 14 | 16 | 17 | |||||||||||
10. | Temperley | 13 | 3 | 7 | 3 | 12 | 12 | 16 | |||||||||||
11. | Defensores Unidos | 13 | 4 | 4 | 5 | 12 | 15 | 16 | |||||||||||
12. | Atletico Atlanta | 13 | 4 | 4 | 5 | 11 | 15 | 16 | |||||||||||
13. | Chaco For Ever | 13 | 4 | 3 | 6 | 13 | 12 | 15 | |||||||||||
14. | Deportivo Madryn | 12 | 4 | 2 | 6 | 9 | 11 | 14 | |||||||||||
15. | CA Mitre Salta | 13 | 3 | 5 | 5 | 6 | 8 | 14 | |||||||||||
16. | Almagro | 13 | 3 | 5 | 5 | 8 | 17 | 14 | |||||||||||
17. | Atletico Rafaela | 13 | 2 | 3 | 8 | 9 | 15 | 9 | |||||||||||
18. | Almirante Brown | 13 | 1 | 5 | 7 | 7 | 14 | 8 | |||||||||||
19. | Brown de Adrogue | 13 | 1 | 5 | 7 | 7 | 23 | 8 |
LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 ARGENTINA
C.Nhật, ngày 05/05 | |||
01h00 | Atletico Atlanta | vs | Chaco For Ever |
01h00 | Chacarita Jrs | vs | Tristan Suarez |
01h00 | Gimnasia y Tiro | vs | Nueva Chicago |
01h00 | Talleres (RdE) | vs | Racing Cordoba |
01h00 | CA San Miguel | vs | CA Guemes |
01h00 | Estudiantes BsAs | vs | Patronato Parana |
01h00 | CA Mitre Salta | vs | Deportivo Moron |
01h00 | Aldosivi | vs | Temperley |
01h00 | Defensores Unidos | vs | San Telmo |
01h00 | Gim.Mendoza | vs | Deportivo Maipu |
01h00 | San Martin Tucuman | vs | All Boys |
01h00 | Estudiantes Rio Cuarto | vs | Brown de Adrogue |
01h00 | Quilmes | vs | Alvarado MDP |
01h00 | Arsenal Sarandi | vs | Agropecuario AAC |
01h00 | Colon | vs | Almagro |
01h00 | Ferro Carril Oeste | vs | Gimnasia Jujuy |
01h00 | San Martin SJ | vs | Guillermo |
01h00 | Almirante Brown | vs | Def.Belgrano |
01h00 | Deportivo Madryn | vs | Atletico Rafaela |
BÌNH LUẬN: