TRỰC TIẾP SIGMA OLOMOUC II VS SELLIER&BELLOT VLASIM
Hạng 2 Séc, vòng 12
Sigma Olomouc II
FT
0 - 5
(0-3)
Sellier&Bellot Vlasim
- THỐNG KÊ
0(0) | Sút bóng | 0(0) |
0 | Phạt góc | 0 |
0 | Phạm lỗi | 0 |
0 | Thẻ đỏ | 0 |
0 | Thẻ vàng | 0 |
0 | Việt vị | 0 |
50% | Cầm bóng | 50% |
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Sigma Olomouc II
60%
Hòa
0%
Sellier&Bellot Vlasim
40%
- PHONG ĐỘ SIGMA OLOMOUC II
17/04 | Sigma Olomouc II | 4 - 2 | Slavia Kromeriz |
12/04 | Pribram | 0 - 1 | Sigma Olomouc II |
07/04 | Sigma Olomouc II | 1 - 0 | Opava |
31/03 | Vik.Zizkov | 2 - 2 | Sigma Olomouc II |
15/03 | Sigma Olomouc II | 1 - 0 | MFK Vyskov |
- PHONG ĐỘ SELLIER&BELLOT VLASIM
17/04 | Sellier&Bellot Vlasim | 4 - 5 | SK Lisen |
12/04 | Jihlava | 1 - 1 | Sellier&Bellot Vlasim |
05/04 | Sellier&Bellot Vlasim | 0 - 1 | Vik.Zizkov |
30/03 | Pribram | 0 - 1 | Sellier&Bellot Vlasim |
16/03 | Sellier&Bellot Vlasim | 2 - 1 | SK Prostejov |
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
1. | Dukla Praha | 23 | 13 | 5 | 5 | 37 | 23 | 44 |
2. | MFK Vyskov | 23 | 12 | 6 | 5 | 39 | 27 | 42 |
3. | Taborsko | 23 | 10 | 8 | 5 | 34 | 21 | 38 |
4. | Sigma Olomouc II | 23 | 11 | 3 | 9 | 32 | 34 | 36 |
5. | MFK Chrudim | 23 | 9 | 7 | 7 | 38 | 35 | 34 |
6. | SK Lisen | 23 | 8 | 9 | 6 | 28 | 27 | 33 |
7. | Sparta Praha B | 23 | 9 | 5 | 9 | 42 | 38 | 32 |
8. | Pribram | 23 | 10 | 2 | 11 | 24 | 30 | 32 |
9. | Sellier&Bellot Vlasim | 23 | 7 | 10 | 6 | 30 | 28 | 31 |
10. | Brno | 23 | 9 | 3 | 11 | 31 | 32 | 30 |
11. | Opava | 23 | 8 | 5 | 10 | 24 | 27 | 29 |
12. | Jihlava | 23 | 7 | 6 | 10 | 32 | 32 | 27 |
13. | Vik.Zizkov | 23 | 7 | 5 | 11 | 33 | 42 | 26 |
14. | Varnsdorf | 23 | 5 | 10 | 8 | 36 | 39 | 25 |
15. | SK Prostejov | 23 | 7 | 3 | 13 | 29 | 42 | 24 |
16. | Slavia Kromeriz | 23 | 6 | 5 | 12 | 24 | 36 | 23 |
LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 SÉC
Thứ 6, ngày 06/10 | |||
22h30 | Brno | 0 - 1 | Pribram |
Thứ 7, ngày 07/10 | |||
15h15 | MFK Chrudim | 1 - 0 | Opava |
15h15 | MFK Vyskov | 2 - 0 | Vik.Zizkov |
15h30 | SK Prostejov | 4 - 2 | SK Lisen |
21h00 | Taborsko | 6 - 2 | Sigma Olomouc II |
21h00 | Sellier&Bellot Vlasim | 3 - 2 | Dukla Praha |
C.Nhật, ngày 08/10 | |||
15h30 | Sparta Praha B | 1 - 1 | Slavia Kromeriz |
21h00 | Varnsdorf | 3 - 3 | Jihlava |
BÌNH LUẬN: