TRỰC TIẾP SELLIER&BELLOT VLASIM VS SLAVOJ VYSEHRAD
Hạng 2 Séc, vòng 22
Sellier&Bellot Vlasim
FT
3 - 1
(2-1)
Slavoj Vysehrad
- THỐNG KÊ
0(0) | Sút bóng | 0(0) |
0 | Phạt góc | 0 |
0 | Phạm lỗi | 0 |
0 | Thẻ đỏ | 0 |
0 | Thẻ vàng | 0 |
0 | Việt vị | 0 |
50% | Cầm bóng | 50% |
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Sellier&Bellot Vlasim
60%
Hòa
20%
Slavoj Vysehrad
20%
- PHONG ĐỘ SELLIER&BELLOT VLASIM
27/04 | Sellier&Bellot Vlasim | 2 - 0 | Slavia Kromeriz |
21/04 | Opava | 2 - 2 | Sellier&Bellot Vlasim |
17/04 | Sellier&Bellot Vlasim | 4 - 5 | SK Lisen |
12/04 | Jihlava | 1 - 1 | Sellier&Bellot Vlasim |
05/04 | Sellier&Bellot Vlasim | 0 - 1 | Vik.Zizkov |
- PHONG ĐỘ SLAVOJ VYSEHRAD
30/05 | Dukla Praha | 3 - 0 | Slavoj Vysehrad |
22/05 | Slavoj Vysehrad | 2 - 2 | Jihlava |
15/05 | FK Blansko | 1 - 1 | Slavoj Vysehrad |
08/05 | Slavoj Vysehrad | 1 - 2 | Varnsdorf |
05/05 | Sellier&Bellot Vlasim | 3 - 1 | Slavoj Vysehrad |
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
1. | Dukla Praha | 25 | 14 | 5 | 6 | 39 | 26 | 47 |
2. | MFK Vyskov | 25 | 13 | 7 | 5 | 42 | 29 | 46 |
3. | Taborsko | 25 | 11 | 9 | 5 | 36 | 22 | 42 |
4. | Sigma Olomouc II | 25 | 13 | 3 | 9 | 37 | 35 | 42 |
5. | MFK Chrudim | 26 | 10 | 8 | 8 | 45 | 41 | 38 |
6. | Sparta Praha B | 25 | 10 | 5 | 10 | 45 | 41 | 35 |
7. | Sellier&Bellot Vlasim | 25 | 8 | 11 | 6 | 34 | 30 | 35 |
8. | Brno | 26 | 10 | 4 | 12 | 34 | 34 | 34 |
9. | Opava | 26 | 9 | 7 | 10 | 27 | 29 | 34 |
10. | SK Lisen | 25 | 8 | 9 | 8 | 29 | 30 | 33 |
11. | Pribram | 26 | 10 | 3 | 13 | 28 | 39 | 33 |
12. | Jihlava | 26 | 8 | 7 | 11 | 38 | 39 | 31 |
13. | Varnsdorf | 26 | 6 | 11 | 9 | 45 | 45 | 29 |
14. | Vik.Zizkov | 25 | 8 | 5 | 12 | 36 | 45 | 29 |
15. | SK Prostejov | 25 | 8 | 3 | 14 | 33 | 47 | 27 |
16. | Slavia Kromeriz | 25 | 6 | 5 | 14 | 24 | 40 | 23 |
LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 SÉC
Thứ 6, ngày 12/04 | |||
23h00 | Jihlava | 1 - 1 | Sellier&Bellot Vlasim |
23h00 | Opava | 3 - 2 | Sparta Praha B |
23h00 | Pribram | 0 - 1 | Sigma Olomouc II |
Thứ 7, ngày 13/04 | |||
15h15 | MFK Vyskov | 1 - 0 | MFK Chrudim |
15h30 | SK Prostejov | 2 - 1 | Taborsko |
21h30 | SK Lisen | 0 - 0 | Dukla Praha |
C.Nhật, ngày 14/04 | |||
15h15 | Vik.Zizkov | 3 - 2 | Slavia Kromeriz |
21h30 | Varnsdorf | 4 - 1 | Brno |
BÌNH LUẬN: