TRỰC TIẾP RM HAMM BENFICA VS HOSTERT
VĐQG Luxembourg, vòng 2
RM Hamm Benfica
FT
0 - 6
(0-3)
Hostert
- THỐNG KÊ
0(0) | Sút bóng | 0(0) |
0 | Phạt góc | 0 |
0 | Phạm lỗi | 0 |
0 | Thẻ đỏ | 0 |
0 | Thẻ vàng | 0 |
0 | Việt vị | 0 |
50% | Cầm bóng | 50% |
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
RM Hamm Benfica
20%
Hòa
0%
Hostert
80%
06/02 | Hostert | 1 - 0 | RM Hamm Benfica |
14/08 | RM Hamm Benfica | 0 - 6 | Hostert |
29/04 | Hostert | 0 - 3 | RM Hamm Benfica |
04/03 | RM Hamm Benfica | 0 - 1 | Hostert |
20/04 | Hostert | 1 - 0 | RM Hamm Benfica |
- PHONG ĐỘ RM HAMM BENFICA
22/05 | RM Hamm Benfica | 1 - 3 | Jeunesse Esch |
15/05 | Dudelange | 7 - 0 | RM Hamm Benfica |
07/05 | RM Hamm Benfica | 0 - 6 | Wiltz |
01/05 | Progres Niedercorn | 5 - 1 | RM Hamm Benfica |
24/04 | Rodange 91 | 1 - 0 | RM Hamm Benfica |
- PHONG ĐỘ HOSTERT
21/05 | Hostert | 2 - 5 | Mondorf-les. |
14/05 | Differdange | 1 - 0 | Hostert |
07/05 | Hostert | 0 - 1 | Fola Esch |
30/04 | Etzella Ettelbruc | 1 - 1 | Hostert |
23/04 | Hostert | 0 - 2 | UT Petange |
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
1. | Differdange | 26 | 18 | 7 | 1 | 66 | 18 | 61 |
2. | Dudelange | 26 | 16 | 4 | 6 | 51 | 31 | 52 |
3. | Swift Hesperange | 26 | 14 | 7 | 5 | 55 | 33 | 49 |
4. | Progres Niedercorn | 26 | 14 | 7 | 5 | 47 | 29 | 49 |
5. | Jeunesse Esch | 26 | 12 | 6 | 8 | 47 | 34 | 42 |
6. | UNA Strassen | 26 | 9 | 10 | 7 | 36 | 35 | 37 |
7. | Victoria Rosport | 26 | 10 | 7 | 9 | 38 | 40 | 37 |
8. | UT Petange | 26 | 9 | 6 | 11 | 41 | 38 | 33 |
9. | Mondorf-les. | 26 | 9 | 6 | 11 | 44 | 46 | 33 |
10. | Racing Union | 26 | 10 | 2 | 14 | 39 | 54 | 32 |
11. | Wiltz | 26 | 7 | 9 | 10 | 36 | 44 | 30 |
12. | Kaerjeng 97 | 26 | 7 | 6 | 13 | 27 | 40 | 27 |
13. | Mondercange | 26 | 6 | 7 | 13 | 28 | 53 | 25 |
14. | Marisca Miersch | 26 | 6 | 5 | 15 | 36 | 53 | 23 |
15. | Schifflingen | 26 | 5 | 7 | 14 | 32 | 50 | 22 |
16. | Fola Esch | 26 | 6 | 4 | 16 | 28 | 53 | 22 |
LỊCH THI ĐẤU VĐQG LUXEMBOURG
C.Nhật, ngày 13/08 | |||
21h00 | Fola Esch | 3 - 2 | Dudelange |
21h00 | Mondercange | 3 - 2 | Mondorf-les. |
21h00 | UNA Strassen | 2 - 1 | Kaerjeng 97 |
21h00 | Victoria Rosport | 1 - 2 | Schifflingen |
21h00 | UT Petange | 2 - 0 | Swift Hesperange |
21h00 | Racing Union | 1 - 3 | Differdange |
21h00 | Wiltz | 0 - 1 | Jeunesse Esch |
23h30 | Progres Niedercorn | 4 - 3 | Marisca Miersch |
BÌNH LUẬN: