TRỰC TIẾP JEUNESSE ESCH VS UT PETANGE
VĐQG Luxembourg, vòng 24
Jeunesse Esch
FT
2 - 2
(0-0)
UT Petange
- THỐNG KÊ
0(0) | Sút bóng | 0(0) |
0 | Phạt góc | 0 |
0 | Phạm lỗi | 0 |
0 | Thẻ đỏ | 0 |
0 | Thẻ vàng | 0 |
0 | Việt vị | 0 |
50% | Cầm bóng | 50% |
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Jeunesse Esch
20%
Hòa
60%
UT Petange
20%
12/05 | UT Petange | 2 - 1 | Jeunesse Esch |
02/12 | Jeunesse Esch | 0 - 0 | UT Petange |
08/04 | Jeunesse Esch | 2 - 2 | UT Petange |
23/10 | UT Petange | 0 - 0 | Jeunesse Esch |
13/03 | Jeunesse Esch | 1 - 0 | UT Petange |
- PHONG ĐỘ JEUNESSE ESCH
18/05 | Jeunesse Esch | 0 - 2 | Victoria Rosport |
12/05 | UT Petange | 2 - 1 | Jeunesse Esch |
05/05 | Jeunesse Esch | 0 - 2 | Swift Hesperange |
28/04 | Schifflingen | 1 - 3 | Jeunesse Esch |
20/04 | Jeunesse Esch | 3 - 1 | Marisca Miersch |
- PHONG ĐỘ UT PETANGE
18/05 | Marisca Miersch | 1 - 4 | UT Petange |
12/05 | UT Petange | 2 - 1 | Jeunesse Esch |
05/05 | Dudelange | 3 - 0 | UT Petange |
28/04 | UT Petange | 1 - 4 | Differdange |
20/04 | Mondorf-les. | 2 - 1 | UT Petange |
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
1. | Differdange | 29 | 19 | 9 | 1 | 70 | 21 | 66 |
2. | Swift Hesperange | 29 | 17 | 7 | 5 | 64 | 35 | 58 |
3. | Dudelange | 29 | 18 | 4 | 7 | 56 | 34 | 58 |
4. | Progres Niedercorn | 29 | 16 | 7 | 6 | 53 | 32 | 55 |
5. | UNA Strassen | 29 | 11 | 11 | 7 | 40 | 36 | 44 |
6. | Jeunesse Esch | 29 | 12 | 6 | 11 | 48 | 40 | 42 |
7. | Victoria Rosport | 29 | 11 | 8 | 10 | 43 | 44 | 41 |
8. | UT Petange | 29 | 11 | 6 | 12 | 47 | 43 | 39 |
9. | Mondorf-les. | 29 | 10 | 7 | 12 | 54 | 52 | 37 |
10. | Racing Union | 29 | 11 | 4 | 14 | 45 | 57 | 37 |
11. | Wiltz | 29 | 7 | 12 | 10 | 41 | 49 | 33 |
12. | Mondercange | 29 | 7 | 8 | 14 | 31 | 56 | 29 |
13. | Kaerjeng 97 | 29 | 7 | 7 | 15 | 30 | 47 | 28 |
14. | Marisca Miersch | 29 | 7 | 5 | 17 | 40 | 60 | 26 |
15. | Fola Esch | 29 | 7 | 4 | 18 | 30 | 61 | 25 |
16. | Schifflingen | 29 | 5 | 7 | 17 | 33 | 58 | 22 |
LỊCH THI ĐẤU VĐQG LUXEMBOURG
C.Nhật, ngày 14/04 | |||
21h00 | Progres Niedercorn | 2 - 1 | Racing Union |
21h00 | Jeunesse Esch | 1 - 2 | UNA Strassen |
21h00 | Wiltz | 1 - 1 | Fola Esch |
21h00 | Swift Hesperange | 1 - 2 | Mondorf-les. |
21h00 | Schifflingen | 0 - 4 | Differdange |
21h00 | UT Petange | 1 - 1 | Kaerjeng 97 |
21h00 | Marisca Miersch | 3 - 4 | Dudelange |
21h00 | Victoria Rosport | 2 - 1 | Mondercange |
BÌNH LUẬN: