TRỰC TIẾP INDEPENDIENTE JT VS U. ESPANOLA
Copa Libertadores, vòng So Loai
Independiente JT
FT
6 - 2
(4-0)
U. Espanola
- THỐNG KÊ
0(0) | Sút bóng | 0(0) |
0 | Phạt góc | 0 |
0 | Phạm lỗi | 0 |
0 | Thẻ đỏ | 0 |
0 | Thẻ vàng | 0 |
0 | Việt vị | 0 |
50% | Cầm bóng | 50% |
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Independiente JT
50%
Hòa
25%
U. Espanola
25%
17/03 | Independiente JT | 6 - 2 | U. Espanola |
10/03 | U. Espanola | 1 - 0 | Independiente JT |
10/04 | U. Espanola | 4 - 5 | Independiente JT |
19/02 | Independiente JT | 2 - 2 | U. Espanola |
- PHONG ĐỘ INDEPENDIENTE JT
29/04 | Imbabura | 0 - 1 | Independiente JT |
25/04 | Independiente JT | 2 - 3 | Palmeiras/SP |
19/04 | Independiente JT | 2 - 1 | Mushuc Runa |
15/04 | Catolica Quito | 2 - 2 | Independiente JT |
11/04 | Independiente JT | 2 - 0 | San Lorenzo |
- PHONG ĐỘ U. ESPANOLA
27/04 | O Higgins | 2 - 2 | U. Espanola |
22/04 | U. Espanola | 5 - 3 | Dep. Copiapo |
14/04 | U. Espanola | 4 - 2 | Everton CD |
08/04 | U. Espanola | 0 - 1 | Univ. de Chile |
01/04 | U. Espanola | 5 - 3 | Nublense |
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
Bảng A | |||||||||||||||||||
1. | Fluminense/RJ | 3 | 1 | 2 | 0 | 3 | 2 | 5 | |||||||||||
2. | Colo Colo | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | |||||||||||
3. | Cerro Porteno | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | |||||||||||
4. | Alianza Lima | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | |||||||||||
Bảng B | |||||||||||||||||||
1. | Talleres Cordoba | 3 | 2 | 1 | 0 | 6 | 3 | 7 | |||||||||||
2. | Sao Paulo/SP | 3 | 2 | 0 | 1 | 5 | 2 | 6 | |||||||||||
3. | Barcelona SC | 3 | 0 | 2 | 1 | 3 | 5 | 2 | |||||||||||
4. | Cobresal | 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 5 | 1 | |||||||||||
Bảng C | |||||||||||||||||||
1. | Huachipato | 3 | 1 | 2 | 0 | 3 | 1 | 5 | |||||||||||
2. | The Strongest | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 2 | 4 | |||||||||||
3. | Estudiantes LP | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 3 | 4 | |||||||||||
4. | Gremio/RS | 3 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 3 | |||||||||||
Bảng D | |||||||||||||||||||
1. | Junior Barranquilla | 3 | 1 | 2 | 0 | 5 | 3 | 5 | |||||||||||
2. | LDU Quito | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 3 | 4 | |||||||||||
3. | Universitario | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 5 | 4 | |||||||||||
4. | Botafogo/RJ | 3 | 1 | 0 | 2 | 4 | 5 | 3 | |||||||||||
Bảng E | |||||||||||||||||||
1. | Bolivar | 3 | 3 | 0 | 0 | 9 | 3 | 9 | |||||||||||
2. | Flamengo/RJ | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 3 | 4 | |||||||||||
3. | Palestino | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 7 | 3 | |||||||||||
4. | Millonarios | 3 | 0 | 1 | 2 | 4 | 7 | 1 | |||||||||||
Bảng F | |||||||||||||||||||
1. | Palmeiras/SP | 3 | 2 | 1 | 0 | 7 | 4 | 7 | |||||||||||
2. | Independiente JT | 3 | 1 | 1 | 1 | 5 | 4 | 4 | |||||||||||
3. | Liverpool P. (URU) | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 4 | 4 | |||||||||||
4. | San Lorenzo | 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 4 | 1 | |||||||||||
Bảng G | |||||||||||||||||||
1. | Atl. Mineiro/MG | 3 | 3 | 0 | 0 | 9 | 4 | 9 | |||||||||||
2. | Rosario Central | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 3 | 4 | |||||||||||
3. | CA Penarol | 3 | 1 | 0 | 2 | 7 | 4 | 3 | |||||||||||
4. | Caracas | 3 | 0 | 1 | 2 | 2 | 10 | 1 | |||||||||||
Bảng H | |||||||||||||||||||
1. | River Plate | 3 | 3 | 0 | 0 | 6 | 1 | 9 | |||||||||||
2. | Nacional(URU) | 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 3 | 6 | |||||||||||
3. | Libertad | 3 | 1 | 0 | 2 | 4 | 4 | 3 | |||||||||||
4. | Dep.Tachira | 3 | 0 | 0 | 3 | 1 | 7 | 0 |
LỊCH THI ĐẤU COPA LIBERTADORES
Thứ 4, ngày 07/02 | |||
07h30 | Puerto Cabello | 3 - 2 | Defensor SC |
Thứ 5, ngày 08/02 | |||
07h30 | Aurora | 1 - 0 | Melgar |
Thứ 6, ngày 09/02 | |||
07h30 | SD Aucas | 1 - 0 | Nacional(PAR) |
Thứ 4, ngày 14/02 | |||
07h30 | Defensor SC | 1 - 0 | Puerto Cabello |
Thứ 5, ngày 15/02 | |||
07h30 | Melgar | 1 - 1 | Aurora |
Thứ 6, ngày 16/02 | |||
07h30 | Nacional(PAR) | 3 - 0 | SD Aucas |
Thứ 4, ngày 21/02 | |||
05h00 | Portuguesa | 1 - 2 | Palestino |
07h30 | Always Ready | 6 - 1 | Sporting Cristal |
07h30 | Aguilas Doradas | 0 - 0 | Bragantino/SP |
Thứ 5, ngày 22/02 | |||
05h00 | Puerto Cabello | 0 - 2 | Nacional(URU) |
07h30 | Nacional(PAR) | 1 - 0 | Atl. Nacional |
07h30 | Aurora | 1 - 1 | Botafogo/RJ |
Thứ 6, ngày 23/02 | |||
05h00 | Sportivo Trinidense | 1 - 1 | Nacional Quito |
07h30 | Godoy Cruz | 0 - 1 | Colo Colo |
Thứ 4, ngày 28/02 | |||
05h00 | Palestino | 2 - 1 | Portuguesa |
07h30 | Sporting Cristal | 3 - 1 | Always Ready |
07h30 | Bragantino/SP | 0 - 0 | Aguilas Doradas |
Thứ 5, ngày 29/02 | |||
05h00 | Nacional(URU) | 2 - 0 | Puerto Cabello |
07h30 | Atl. Nacional | 0 - 3 | Nacional(PAR) |
07h30 | Botafogo/RJ | 6 - 0 | Aurora |
Thứ 6, ngày 01/03 | |||
05h00 | Nacional Quito | 0 - 1 | Sportivo Trinidense |
07h30 | Colo Colo | 0 - 0 | Godoy Cruz |
Thứ 4, ngày 06/03 | |||
07h30 | Nacional(PAR) | 0 - 2 | Palestino |
Thứ 5, ngày 07/03 | |||
07h30 | Sportivo Trinidense | 1 - 1 | Colo Colo |
07h30 | Botafogo/RJ | 2 - 1 | Bragantino/SP |
Thứ 6, ngày 08/03 | |||
07h30 | Always Ready | 1 - 0 | Nacional(URU) |
Thứ 4, ngày 13/03 | |||
07h30 | Palestino | 1 - 3 | Nacional(PAR) |
Thứ 5, ngày 14/03 | |||
07h30 | Bragantino/SP | 1 - 1 | Botafogo/RJ |
07h30 | Colo Colo | 2 - 1 | Sportivo Trinidense |
Thứ 6, ngày 15/03 | |||
07h30 | Nacional(URU) | 2 - 1 | Always Ready |
BÌNH LUẬN: