TRỰC TIẾP FK GORODEYA VS TORPEDO ZHODINO
VĐQG Belarus, vòng 4
FK Gorodeya
FT
0 - 3
(0-1)
Torpedo Zhodino
- THỐNG KÊ
0(0) | Sút bóng | 0(0) |
0 | Phạt góc | 0 |
0 | Phạm lỗi | 0 |
0 | Thẻ đỏ | 0 |
0 | Thẻ vàng | 0 |
0 | Việt vị | 0 |
50% | Cầm bóng | 50% |
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
FK Gorodeya
20%
Hòa
20%
Torpedo Zhodino
60%
19/09 | FK Gorodeya | 1 - 3 | Torpedo Zhodino |
15/05 | Torpedo Zhodino | 3 - 1 | FK Gorodeya |
25/08 | Torpedo Zhodino | 1 - 1 | FK Gorodeya |
20/04 | FK Gorodeya | 0 - 3 | Torpedo Zhodino |
31/08 | Torpedo Zhodino | 0 - 1 | FK Gorodeya |
- PHONG ĐỘ FK GORODEYA
28/11 | Isloch | 2 - 2 | FK Gorodeya |
22/11 | FK Gorodeya | 1 - 4 | Dinamo Brest |
07/11 | FK Slutsk | 0 - 1 | FK Gorodeya |
24/10 | FK Gorodeya | 4 - 0 | FC Smolevichi |
17/10 | Neman Grodno | 0 - 1 | FK Gorodeya |
- PHONG ĐỘ TORPEDO ZHODINO
03/05 | FK Minsk | 1 - 2 | Torpedo Zhodino |
27/04 | Torpedo Zhodino | 2 - 0 | FK Smorgon |
21/04 | Dinamo Minsk | 0 - 0 | Torpedo Zhodino |
17/04 | Isloch | 1 - 0 | Torpedo Zhodino |
14/04 | Torpedo Zhodino | 2 - 0 | Bate Borisov |
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
1. | Slavia Mozyr | 7 | 5 | 1 | 1 | 14 | 6 | 16 |
2. | Torpedo Zhodino | 7 | 5 | 1 | 1 | 8 | 2 | 16 |
3. | Dinamo Brest | 7 | 4 | 3 | 0 | 17 | 5 | 15 |
4. | Neman Grodno | 7 | 5 | 0 | 2 | 9 | 6 | 15 |
5. | Dinamo Minsk | 7 | 3 | 4 | 0 | 11 | 3 | 13 |
6. | Gomel | 7 | 3 | 2 | 2 | 12 | 8 | 11 |
7. | Vitebsk | 7 | 3 | 2 | 2 | 8 | 6 | 11 |
8. | Isloch | 7 | 2 | 3 | 2 | 8 | 7 | 9 |
9. | Arsenal Dzyarzhynsk | 7 | 2 | 2 | 3 | 5 | 7 | 8 |
10. | FK Slutsk | 7 | 2 | 1 | 4 | 5 | 9 | 7 |
11. | Bate Borisov | 7 | 1 | 3 | 3 | 4 | 8 | 6 |
12. | Dnepr Mogilev | 7 | 1 | 3 | 3 | 2 | 7 | 6 |
13. | FK Smorgon | 7 | 1 | 3 | 3 | 7 | 16 | 6 |
14. | Naftan Novo. | 7 | 0 | 5 | 2 | 7 | 10 | 5 |
15. | Shakhter Soligo. | 7 | 1 | 1 | 5 | 3 | 12 | 4 |
16. | FK Minsk | 7 | 0 | 2 | 5 | 4 | 12 | 2 |
LỊCH THI ĐẤU VĐQG BELARUS
Thứ 6, ngày 12/04 | |||
21h30 | Vitebsk | 2 - 0 | FK Slutsk |
Thứ 7, ngày 13/04 | |||
18h00 | Dnepr Mogilev | 0 - 2 | Neman Grodno |
20h00 | Gomel | 0 - 1 | Dinamo Minsk |
22h00 | Isloch | 0 - 2 | Arsenal Dzyarzhynsk |
C.Nhật, ngày 14/04 | |||
00h00 | Torpedo Zhodino | 2 - 0 | Bate Borisov |
18h00 | Naftan Novo. | 1 - 1 | FK Smorgon |
20h00 | Shakhter Soligo. | 1 - 3 | Slavia Mozyr |
22h00 | Dinamo Brest | 3 - 0 | FK Minsk |
BÌNH LUẬN: