TRỰC TIẾP FERRO CARRIL OESTE VS VILLA DALMINE
Hạng 2 Argentina, vòng 13
Ferro Carril Oeste
FT
0 - 0
(0-0)
Villa Dalmine
- THỐNG KÊ
0(0) | Sút bóng | 0(0) |
0 | Phạt góc | 0 |
0 | Phạm lỗi | 0 |
0 | Thẻ đỏ | 0 |
0 | Thẻ vàng | 0 |
0 | Việt vị | 0 |
50% | Cầm bóng | 50% |
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Ferro Carril Oeste
20%
Hòa
40%
Villa Dalmine
40%
- PHONG ĐỘ FERRO CARRIL OESTE
- PHONG ĐỘ VILLA DALMINE
16/10 | Villa Dalmine | 0 - 1 | Chaco For Ever |
09/10 | Ind.Rivadavia | 1 - 0 | Villa Dalmine |
03/10 | Villa Dalmine | 2 - 3 | Deportivo Maipu |
25/09 | Aldosivi | 1 - 1 | Villa Dalmine |
17/09 | Deportivo Madryn | 4 - 0 | Villa Dalmine |
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
Bảng A | |||||||||||||||||||
1. | Quilmes | 12 | 7 | 5 | 0 | 16 | 5 | 26 | |||||||||||
2. | San Martin Tucuman | 13 | 7 | 3 | 3 | 14 | 5 | 24 | |||||||||||
3. | Estudiantes BsAs | 13 | 5 | 6 | 2 | 9 | 7 | 21 | |||||||||||
4. | Chacarita Jrs | 12 | 5 | 3 | 4 | 14 | 12 | 18 | |||||||||||
5. | All Boys | 12 | 4 | 6 | 2 | 9 | 7 | 18 | |||||||||||
6. | San Martin SJ | 12 | 4 | 6 | 2 | 10 | 9 | 18 | |||||||||||
7. | Agropecuario AAC | 13 | 4 | 5 | 4 | 18 | 14 | 17 | |||||||||||
8. | CA San Miguel | 11 | 3 | 7 | 1 | 10 | 7 | 16 | |||||||||||
9. | Gimnasia Jujuy | 12 | 4 | 3 | 5 | 9 | 10 | 15 | |||||||||||
10. | Ferro Carril Oeste | 12 | 3 | 5 | 4 | 16 | 16 | 14 | |||||||||||
11. | Arsenal Sarandi | 11 | 3 | 5 | 3 | 8 | 8 | 14 | |||||||||||
12. | Racing Cordoba | 12 | 3 | 5 | 4 | 9 | 11 | 14 | |||||||||||
13. | Talleres (RdE) | 12 | 3 | 5 | 4 | 8 | 12 | 14 | |||||||||||
14. | Deportivo Maipu | 12 | 4 | 2 | 6 | 10 | 16 | 14 | |||||||||||
15. | Alvarado MDP | 12 | 3 | 4 | 5 | 8 | 12 | 13 | |||||||||||
16. | Patronato Parana | 12 | 2 | 6 | 4 | 9 | 15 | 12 | |||||||||||
17. | CA Guemes | 12 | 1 | 8 | 3 | 7 | 10 | 11 | |||||||||||
18. | Guillermo | 12 | 2 | 5 | 5 | 9 | 14 | 11 | |||||||||||
19. | Tristan Suarez | 13 | 2 | 4 | 7 | 13 | 19 | 10 | |||||||||||
20. | Def. Cambaceres | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
Bảng B | |||||||||||||||||||
1. | San Telmo | 12 | 7 | 4 | 1 | 17 | 6 | 25 | |||||||||||
2. | Colon | 12 | 7 | 4 | 1 | 18 | 9 | 25 | |||||||||||
3. | Def.Belgrano | 13 | 7 | 2 | 4 | 20 | 11 | 23 | |||||||||||
4. | Aldosivi | 12 | 5 | 6 | 1 | 13 | 7 | 21 | |||||||||||
5. | Nueva Chicago | 12 | 6 | 2 | 4 | 11 | 5 | 20 | |||||||||||
6. | Gimnasia y Tiro | 12 | 4 | 7 | 1 | 10 | 6 | 19 | |||||||||||
7. | Estudiantes Rio Cuarto | 12 | 4 | 5 | 3 | 12 | 8 | 17 | |||||||||||
8. | Temperley | 12 | 3 | 7 | 2 | 12 | 11 | 16 | |||||||||||
9. | Defensores Unidos | 12 | 4 | 4 | 4 | 12 | 12 | 16 | |||||||||||
10. | Gim.Mendoza | 12 | 4 | 4 | 4 | 14 | 16 | 16 | |||||||||||
11. | Atletico Atlanta | 13 | 4 | 4 | 5 | 11 | 15 | 16 | |||||||||||
12. | Deportivo Madryn | 11 | 4 | 2 | 5 | 8 | 9 | 14 | |||||||||||
13. | CA Mitre Salta | 13 | 3 | 5 | 5 | 6 | 8 | 14 | |||||||||||
14. | Deportivo Moron | 12 | 4 | 2 | 6 | 13 | 16 | 14 | |||||||||||
15. | Almagro | 13 | 3 | 5 | 5 | 8 | 17 | 14 | |||||||||||
16. | Chaco For Ever | 12 | 3 | 3 | 6 | 10 | 12 | 12 | |||||||||||
17. | Atletico Rafaela | 12 | 2 | 3 | 7 | 8 | 13 | 9 | |||||||||||
18. | Almirante Brown | 13 | 1 | 5 | 7 | 7 | 14 | 8 | |||||||||||
19. | Brown de Adrogue | 12 | 1 | 5 | 6 | 7 | 19 | 8 |
LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 ARGENTINA
C.Nhật, ngày 28/04 | |||
00h30 | Tristan Suarez | 0 - 1 | Estudiantes BsAs |
00h30 | Almagro | 1 - 0 | Almirante Brown |
02h35 | Patronato Parana | 1 - 1 | Talleres (RdE) |
04h00 | Nueva Chicago | 1 - 0 | CA Mitre Salta |
04h40 | Agropecuario AAC | 0 - 1 | San Martin Tucuman |
06h40 | Def.Belgrano | 2 - 0 | Atletico Atlanta |
23h10 | Brown de Adrogue | vs | Colon |
Thứ 2, ngày 29/04 | |||
01h00 | Guillermo | vs | Arsenal Sarandi |
01h00 | Deportivo Moron | vs | Aldosivi |
01h30 | Temperley | vs | Estudiantes Rio Cuarto |
01h30 | Alvarado MDP | vs | CA San Miguel |
01h30 | San Telmo | vs | Deportivo Madryn |
02h00 | Gimnasia Jujuy | vs | Deportivo Maipu |
02h00 | San Martin SJ | vs | Atletico Rafaela |
02h30 | Gim.Mendoza | vs | Gimnasia y Tiro |
02h30 | Chaco For Ever | vs | Defensores Unidos |
02h30 | CA Guemes | vs | Ferro Carril Oeste |
05h10 | All Boys | vs | Chacarita Jrs |
07h10 | Racing Cordoba | vs | Quilmes |
BÌNH LUẬN: