TRỰC TIẾP ETZELLA ETTELBRUC VS RM HAMM BENFICA
VĐQG Luxembourg, vòng 20
Etzella Ettelbruc
FT
4 - 0
(2-0)
RM Hamm Benfica
- THỐNG KÊ
0(0) | Sút bóng | 0(0) |
0 | Phạt góc | 0 |
0 | Phạm lỗi | 0 |
0 | Thẻ đỏ | 0 |
0 | Thẻ vàng | 0 |
0 | Việt vị | 0 |
50% | Cầm bóng | 50% |
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Etzella Ettelbruc
60%
Hòa
20%
RM Hamm Benfica
20%
- PHONG ĐỘ ETZELLA ETTELBRUC
21/05 | UT Petange | 3 - 2 | Etzella Ettelbruc |
14/05 | Etzella Ettelbruc | 3 - 0 | UNA Strassen |
07/05 | Racing Union | 2 - 2 | Etzella Ettelbruc |
30/04 | Etzella Ettelbruc | 1 - 1 | Hostert |
23/04 | Progres Niedercorn | 3 - 1 | Etzella Ettelbruc |
- PHONG ĐỘ RM HAMM BENFICA
22/05 | RM Hamm Benfica | 1 - 3 | Jeunesse Esch |
15/05 | Dudelange | 7 - 0 | RM Hamm Benfica |
07/05 | RM Hamm Benfica | 0 - 6 | Wiltz |
01/05 | Progres Niedercorn | 5 - 1 | RM Hamm Benfica |
24/04 | Rodange 91 | 1 - 0 | RM Hamm Benfica |
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
1. | Differdange | 30 | 19 | 9 | 2 | 70 | 23 | 66 |
2. | Swift Hesperange | 30 | 18 | 7 | 5 | 66 | 35 | 61 |
3. | Dudelange | 30 | 19 | 4 | 7 | 59 | 36 | 61 |
4. | Progres Niedercorn | 30 | 16 | 7 | 7 | 54 | 35 | 55 |
5. | Jeunesse Esch | 30 | 13 | 6 | 11 | 51 | 41 | 45 |
6. | UNA Strassen | 30 | 11 | 11 | 8 | 40 | 38 | 44 |
7. | Victoria Rosport | 30 | 12 | 8 | 10 | 45 | 44 | 44 |
8. | UT Petange | 30 | 11 | 6 | 13 | 48 | 46 | 39 |
9. | Mondorf-les. | 30 | 10 | 8 | 12 | 55 | 53 | 38 |
10. | Racing Union | 30 | 11 | 5 | 14 | 46 | 58 | 38 |
11. | Wiltz | 30 | 7 | 12 | 11 | 43 | 52 | 33 |
12. | Mondercange | 30 | 8 | 8 | 14 | 33 | 57 | 32 |
13. | Kaerjeng 97 | 30 | 7 | 7 | 16 | 31 | 49 | 28 |
14. | Fola Esch | 30 | 8 | 4 | 18 | 32 | 61 | 28 |
15. | Marisca Miersch | 30 | 7 | 5 | 18 | 40 | 62 | 26 |
16. | Schifflingen | 30 | 6 | 7 | 17 | 36 | 59 | 25 |
17. | US Rumelange | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
LỊCH THI ĐẤU VĐQG LUXEMBOURG
Thứ 7, ngày 09/03 | |||
22h00 | UT Petange | 1 - 0 | Wiltz |
C.Nhật, ngày 10/03 | |||
21h00 | Schifflingen | 4 - 1 | Racing Union |
22h00 | Victoria Rosport | 3 - 1 | Progres Niedercorn |
22h00 | Jeunesse Esch | 3 - 0 | Kaerjeng 97 |
22h00 | Marisca Miersch | 2 - 1 | Mondercange |
22h00 | Differdange | 2 - 0 | UNA Strassen |
22h00 | Dudelange | 2 - 1 | Mondorf-les. |
22h00 | Swift Hesperange | 4 - 1 | Fola Esch |
BÌNH LUẬN: