x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo

TRỰC TIẾP BADAJOZ VS CEUTA

Hạng 3 Tây Ban Nha, vòng 7

Badajoz

FT

2 - 1

(1-0)

Ceuta

- THỐNG KÊ
0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Badajoz
100%
Hòa
0%
Ceuta
0%
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
Bảng A1
1. Alcorcon 21 13 4 4 33 16 43
2. Deportivo 22 12 6 4 30 18 42
3. Real Madrid B 21 11 8 2 33 20 41
4. Cordoba 21 12 4 5 35 19 40
5. Racing Ferrol 21 10 5 6 26 16 35
6. Linares Deportivo 22 10 5 7 33 31 35
7. Celta Vigo II 21 9 6 6 33 24 33
8. Cultural Leonesa 21 10 3 8 30 23 33
9. Linense 21 7 7 7 21 18 28
10. Merida 22 7 6 9 21 25 27
11. Badajoz 21 7 6 8 21 26 27
12. S.S. Reyes 21 8 3 10 21 30 27
13. Rayo Majada. 21 7 4 10 27 28 25
14. Algeciras 22 6 7 9 25 32 25
15. Salamanca 20 5 8 7 15 24 23
16. Talavera 22 6 5 11 20 30 23
17. Fuenlabrada 21 6 5 10 17 28 23
18. San Fernando 21 5 6 10 19 26 21
19. Pontevedra 21 4 7 10 15 24 19
20. Ceuta 21 3 3 15 21 38 12
Bảng A2
1. Eldense 21 11 6 4 27 14 39
2. Castellon 21 10 7 4 28 16 37
3. Real Sociedad B 22 9 9 4 32 24 36
4. Barcelona B 23 10 6 7 26 26 36
5. Murcia 22 9 7 6 28 19 34
6. Amorebieta 21 9 6 6 28 20 33
7. Osasuna B 21 9 5 7 26 22 32
8. Cornella 22 8 7 7 21 23 31
9. SD Logrones 21 8 6 7 26 26 30
10. Gimnastic T. 21 8 6 7 22 26 30
11. Numancia 21 7 7 7 20 20 28
12. Real Union 22 7 6 9 24 29 27
13. Alcoyano 21 6 8 7 18 20 26
14. La Nucia 21 5 11 5 21 24 26
15. Sabadell 21 7 5 9 21 27 26
16. Atl. Baleares 21 5 10 6 21 21 25
17. CF Intercity 22 6 6 10 27 27 24
18. UD Logrones 21 4 9 8 19 22 21
19. Athletic Bilbao B 21 4 5 12 17 31 17
20. CD Calahorra 22 2 8 12 14 29 14
LỊCH THI ĐẤU HẠNG 3 TÂY BAN NHA
Thứ 7, ngày 08/10
22h00 San Fernando 1 - 0 Linense
22h00 Castellon 4 - 1 La Nucia
C.Nhật, ngày 09/10
00h00 Racing Ferrol 1 - 0 Talavera
00h00 Cornella 2 - 0 Alcoyano
00h00 Numancia 1 - 0 Real Sociedad B
00h00 S.S. Reyes 1 - 0 Alcorcon
17h00 Linares Deportivo 1 - 0 Pontevedra
17h00 Badajoz 2 - 1 Ceuta
17h00 Atl. Baleares 3 - 2 Barcelona B
17h00 Algeciras 1 - 1 Salamanca
17h00 SD Logrones 0 - 2 CD Calahorra
17h00 Real Union 4 - 3 Amorebieta
17h00 Athletic Bilbao B 1 - 0 CF Intercity
21h00 Real Madrid B 1 - 1 Cordoba
21h00 Sabadell 1 - 3 Eldense
22h00 Celta Vigo II 1 - 2 Merida
22h00 Gimnastic T. 3 - 2 Murcia
22h59 Cultural Leonesa 2 - 0 Fuenlabrada
22h59 Osasuna B 1 - 0 UD Logrones
22h59 Rayo Majada. 0 - 0 Deportivo
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo