TRỰC TIẾP BALTIKA VS NIZHNY NOV
Hạng 2 Nga, vòng 34
Baltika
FT
1 - 2
(1-1)
Nizhny Nov
- THỐNG KÊ
0(0) | Sút bóng | 0(0) |
0 | Phạt góc | 0 |
0 | Phạm lỗi | 0 |
0 | Thẻ đỏ | 0 |
0 | Thẻ vàng | 0 |
0 | Việt vị | 0 |
50% | Cầm bóng | 50% |
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Baltika
40%
Hòa
20%
Nizhny Nov
40%
30/03 | Baltika | 2 - 0 | Nizhny Nov |
12/11 | Nizhny Nov | 0 - 0 | Baltika |
16/02 | Baltika | 2 - 1 | Nizhny Nov |
03/04 | Baltika | 1 - 2 | Nizhny Nov |
09/10 | Nizhny Nov | 2 - 1 | Baltika |
- PHONG ĐỘ BALTIKA
- PHONG ĐỘ NIZHNY NOV
21/05 | Nizhny Nov | 2 - 6 | CSKA Moscow |
12/05 | FK Sochi | 6 - 1 | Nizhny Nov |
05/05 | Nizhny Nov | 0 - 0 | Spartak Moscow |
28/04 | Akhmat Groznyi | 5 - 1 | Nizhny Nov |
24/04 | Nizhny Nov | 2 - 3 | Lok. Moscow |
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
1. | Khimki | 33 | 19 | 6 | 8 | 54 | 38 | 63 |
2. | Dyn. Makhachkala | 33 | 18 | 7 | 8 | 37 | 17 | 61 |
3. | Akron Togliatti | 33 | 16 | 8 | 9 | 46 | 25 | 56 |
4. | Arsenal-Tula | 33 | 13 | 16 | 4 | 39 | 24 | 55 |
5. | Rodina Moscow | 33 | 14 | 10 | 9 | 50 | 31 | 52 |
6. | Yenisey | 33 | 14 | 6 | 13 | 53 | 40 | 48 |
7. | Tyumen | 33 | 13 | 9 | 11 | 36 | 33 | 48 |
8. | Shinnik Yaroslavl | 33 | 13 | 9 | 11 | 38 | 41 | 48 |
9. | Alania Vla | 33 | 11 | 13 | 9 | 40 | 42 | 46 |
10. | Torpedo Moscow | 33 | 11 | 11 | 11 | 30 | 31 | 44 |
11. | Neftekhimik Nizh | 33 | 11 | 9 | 13 | 31 | 32 | 42 |
12. | SKA-Khabarovsk | 33 | 11 | 8 | 14 | 32 | 34 | 41 |
13. | Kamaz | 33 | 10 | 11 | 12 | 29 | 34 | 41 |
14. | Chernomorets N. | 33 | 7 | 14 | 12 | 29 | 36 | 35 |
15. | Sokol Saratov | 33 | 9 | 8 | 16 | 30 | 52 | 35 |
16. | Leningradets | 33 | 8 | 10 | 15 | 25 | 41 | 34 |
17. | Volgar Astrakhan | 33 | 6 | 13 | 14 | 27 | 44 | 31 |
18. | Kuban | 33 | 5 | 8 | 20 | 20 | 51 | 23 |
LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 NGA
Thứ 7, ngày 25/05 | |||
19h00 | Yenisey | vs | Tyumen |
19h00 | Akron Togliatti | vs | SKA-Khabarovsk |
19h00 | Kamaz | vs | Sokol Saratov |
19h00 | Alania Vla | vs | Dyn. Makhachkala |
19h00 | Volgar Astrakhan | vs | Kuban |
19h00 | Khimki | vs | Chernomorets N. |
19h00 | Shinnik Yaroslavl | vs | Arsenal-Tula |
19h00 | Leningradets | vs | Torpedo Moscow |
19h00 | Rodina Moscow | vs | Neftekhimik Nizh |
BÌNH LUẬN: