x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Загрузка...

TRỰC TIẾP ATL. SANLUQUENO VS CORDOBA

Hạng 3 Tây Ban Nha, vòng 35

Atl. Sanluqueno

26/04
23:00

Cordoba

- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Atl. Sanluqueno
0%
Hòa
0%
Cordoba
100%
Loading...
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
Bảng A
1. Atl. Baleares 16 11 3 2 30 9 36
2. Atletico Madrid B 14 10 2 2 31 10 32
3. Ibiza-Eivissa 15 9 3 3 22 9 30
4. Racing Ferrol 16 7 5 4 27 20 26
5. Rayo Majada. 16 7 5 4 18 17 26
6. Pena Deportiva 15 7 4 4 21 18 25
7. Pontevedra 16 8 1 7 24 24 25
8. Inter de Madrid 15 6 4 5 25 17 22
9. Marino de Luanco 15 6 2 7 15 18 20
10. Union Langreo 16 5 5 6 14 17 20
11. Coruxo 14 5 4 5 14 16 19
12. Real Madrid B 15 4 6 5 19 20 18
13. Celta Vigo II 15 5 3 7 20 26 18
14. Real Oviedo B 14 5 3 6 15 19 18
15. Las Palmas Atl. 15 5 3 7 10 18 18
16. Sporting Gijon B 15 5 2 8 17 18 17
17. Las Rozas CF 16 3 6 7 16 19 15
18. UD Melilla 14 3 6 5 16 23 15
19. Getafe B 15 4 2 9 11 19 14
20. S.S. Reyes 15 1 1 13 9 37 4
Bảng B
1. UD Logrones 15 10 3 2 32 13 33
2. Cultural Leonesa 15 9 3 3 29 12 30
3. Real Sociedad B 15 9 2 4 31 17 29
4. Osasuna B 16 9 1 6 24 19 28
5. Valladolid II 16 8 4 4 22 15 28
6. Athletic Bilbao B 16 8 3 5 34 21 27
7. Amorebieta 16 6 5 5 20 23 23
8. CD Calahorra 16 4 10 2 17 18 22
9. Haro Deportivo 16 6 4 6 15 16 22
10. CF Salmantino 16 6 2 8 19 26 20
11. Barakaldo 16 6 2 8 21 29 20
12. Real Union 15 5 4 6 20 19 19
13. Arenas de Guecho 16 5 4 7 16 26 19
14. Alaves B 16 5 4 7 15 18 19
15. Burgos CF 15 5 3 7 14 23 18
16. Izarra 15 4 5 6 15 19 17
17. Leioa 15 4 4 7 18 21 16
18. Salamanca 16 4 3 9 18 28 15
19. Tudelano 15 2 7 6 12 22 13
20. Guijuelo 16 3 3 10 13 20 12
Bảng C
1. Andorra FC 16 8 6 2 24 15 30
2. Sabadell 13 7 5 1 18 9 26
3. Villarreal B 16 7 5 4 19 15 26
4. Castellon 16 6 7 3 21 15 25
5. Espanyol B 15 6 6 3 25 18 24
6. Cornella 15 6 6 3 23 19 24
7. UE Llagostera 16 6 6 4 17 15 24
8. Lleida Esportiu 15 6 6 3 16 9 24
9. Barcelona B 14 4 8 2 19 16 20
10. Valencia B 16 4 8 4 20 18 20
11. Ebro 16 4 8 4 16 17 20
12. UE Olot 15 4 7 4 12 9 19
13. Ejea 15 4 5 6 15 20 17
14. Badalona 15 4 3 8 10 17 15
15. Levante B 14 4 2 8 12 21 14
16. La Nucía 9 3 5 1 10 4 14
17. Gimnastic 14 3 5 6 17 20 14
18. Hercules CF 16 3 3 10 17 24 12
19. Orihuela 15 2 5 8 13 29 11
20. AE Prat 15 2 4 9 10 24 10
Bảng D
1. Cartagena 16 11 3 2 19 9 36
2. Badajoz 16 10 3 3 26 11 33
3. Marbella 16 8 7 1 23 14 31
4. Yeclano Dep. 15 8 4 3 26 16 28
5. San Fernando 15 7 4 4 17 8 25
6. Cordoba 15 6 6 3 18 14 24
7. Recreativo Huelva 16 6 4 6 18 16 22
8. Murcia 15 5 5 5 17 13 20
9. Cadiz B 16 5 5 6 12 13 20
10. Linense 15 4 7 4 12 15 19
11. Don Benito 15 5 4 6 16 19 19
12. Sevilla B 15 5 3 7 18 21 18
13. UCAM Murcia 16 4 6 6 14 17 18
14. Talavera 15 5 3 7 17 22 18
15. Atl. Sanluqueno 15 4 5 6 14 16 17
16. Algeciras 16 4 5 7 21 25 17
17. CP Villarrobledo 15 4 2 9 16 27 14
18. Villarrubia CF 16 3 5 8 16 23 14
19. Merida 15 2 6 7 17 23 12
20. Granada II 15 3 3 9 11 26 12
LỊCH THI ĐẤU HẠNG 3 TÂY BAN NHA
C.Nhật, ngày 26/04
23h00 Barcelona B vs Valencia B
23h00 Amorebieta vs Real Sociedad B
23h00 UE Llagostera vs Alaves
23h00 Villarreal B vs Gimnastic
23h00 Atl. Baleares vs UD Melilla
23h00 Coruxo vs Union Langreo
23h00 Inter de Madrid vs Real Madrid B
23h00 Pontevedra vs Las Palmas Atl.
23h00 Real Oviedo B vs Celta Vigo II
23h00 Sporting Gijon B vs Marino de Luanco
23h00 Atl. Sanluqueno vs Cordoba
23h00 Don Benito vs San Fernando
23h00 Linense vs Algeciras
23h00 Marbella vs Cadiz B
23h00 Merida vs Talavera
23h00 Villarrubia CF vs Yeclano Dep.
23h00 Arenas de Guecho vs Alaves B
23h00 Athletic Bilbao B vs Leioa
23h00 Burgos CF vs Guijuelo
23h00 Real Union vs Barakaldo
23h00 Valladolid II vs Salamanca
23h00 CF Salmantino vs Cultural Leonesa
23h00 Osasuna B vs Haro Deportivo
23h00 UD Logrones vs Izarra
23h00 Andorra FC vs Castellon
23h00 Hercules CF vs Espanyol B
23h00 Granada II vs Badajoz
23h00 UCAM Murcia vs CP Villarrobledo
23h00 Cartagena vs Murcia
23h00 Recreativo Huelva vs Sevilla B
23h00 Ibiza-Eivissa vs Las Rozas CF
23h00 S.S. Reyes vs Rayo Majada.
23h00 Levante B vs Badalona
23h00 Orihuela vs UE Olot
23h00 Atletico Madrid B vs Getafe B
23h00 Racing Ferrol vs Pena Deportiva
23h00 AE Prat vs Ejea
23h00 Sabadell vs Cornella
23h00 Tudelano vs CD Calahorra
23h00 Ebro vs Lleida Esportiu
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo