x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Загрузка...

TRỰC TIẾP ATL. SANLUQUENO VS CORDOBA

Hạng 3 Tây Ban Nha, vòng 35

Atl. Sanluqueno

26/04
23:00

Cordoba

- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Atl. Sanluqueno
0%
Hòa
0%
Cordoba
100%
Loading...
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
Bảng A
1. Atl. Baleares 25 17 4 4 43 18 55
2. Ibiza-Eivissa 25 16 5 4 36 13 53
3. Atletico Madrid B 24 15 4 5 46 18 49
4. Pena Deportiva 25 11 5 9 35 38 38
5. Coruxo 24 10 7 7 28 23 37
6. Real Madrid B 25 9 9 7 37 30 36
7. Rayo Majada. 25 9 8 8 26 27 35
8. Inter de Madrid 25 9 8 8 35 34 35
9. Racing Ferrol 25 9 6 10 29 29 33
10. UD Melilla 24 8 8 8 27 32 32
11. Marino de Luanco 25 9 5 11 24 29 32
12. Union Langreo 25 8 8 9 25 31 32
13. Real Oviedo B 24 8 7 9 22 28 31
14. Sporting Gijon B 25 9 4 12 32 27 31
15. Pontevedra 25 8 5 12 29 38 29
16. Las Rozas CF 25 6 11 8 29 27 29
17. Celta Vigo II 25 8 4 13 35 41 28
18. Las Palmas Atl. 25 8 4 13 16 31 28
19. Getafe B 25 8 3 14 22 32 27
20. S.S. Reyes 25 4 3 18 20 50 15
Bảng B
1. UD Logrones 25 17 6 2 45 16 57
2. Cultural Leonesa 25 13 5 7 39 24 44
3. Athletic Bilbao B 24 13 5 6 46 28 44
4. Valladolid II 25 10 10 5 37 26 40
5. Real Sociedad B 23 11 6 6 38 25 39
6. Amorebieta 24 10 7 7 32 32 37
7. Burgos CF 25 10 6 9 28 34 36
8. Osasuna B 24 10 6 8 31 27 36
9. Haro Deportivo 25 9 7 9 27 28 34
10. Guijuelo 25 9 5 11 29 26 32
11. Leioa 25 7 9 9 33 33 30
12. Alaves B 25 7 8 10 23 27 29
13. CD Calahorra 25 5 14 6 25 31 29
14. CF Salmantino 24 8 4 12 25 36 28
15. Real Union 25 6 10 9 26 27 28
16. Salamanca 25 7 7 11 33 38 28
17. Arenas de Guecho 25 6 9 10 23 36 27
18. Izarra 24 6 8 10 25 38 26
19. Barakaldo 24 7 3 14 26 38 24
20. Tudelano 25 2 11 12 21 42 17
Bảng C
1. Cornella 25 12 9 4 33 24 45
2. Sabadell 23 13 6 4 34 16 45
3. Villarreal B 24 12 6 6 32 25 42
4. Castellon 25 11 8 6 34 23 41
5. Lleida Esportiu 23 10 8 5 26 17 38
6. Andorra FC 25 9 10 6 29 25 37
7. Barcelona B 23 9 9 5 32 25 36
8. UE Olot 24 8 11 5 25 16 35
9. Levante B 24 10 4 10 26 28 34
10. Ebro 25 7 12 6 27 29 33
11. Espanyol B 23 8 8 7 33 27 32
12. UE Llagostera 24 6 11 7 21 24 29
13. Gimnastic 24 5 10 9 28 31 25
14. Valencia B 25 4 13 8 24 28 25
15. Hercules CF 25 5 8 12 26 33 23
16. Ejea 23 5 8 10 20 30 23
17. La Nucía 18 5 7 6 16 18 22
18. Badalona 24 5 7 12 14 27 22
19. AE Prat 25 4 9 12 21 38 21
20. Orihuela 24 3 10 11 23 40 19
Bảng D
1. Marbella 25 13 11 1 38 19 50
2. Cartagena 25 14 7 4 31 19 49
3. Yeclano Dep. 25 13 6 6 39 28 45
4. Cordoba 25 11 9 5 31 23 42
5. Badajoz 24 12 5 7 31 19 41
6. San Fernando 25 10 7 8 34 23 37
7. Murcia 25 9 9 7 30 22 36
8. Linense 25 8 10 7 24 26 34
9. Recreativo Huelva 25 8 8 9 29 28 32
10. Sevilla B 23 9 5 9 28 29 32
11. UCAM Murcia 25 8 8 9 25 30 32
12. Villarrubia CF 25 7 10 8 33 28 31
13. Cadiz B 25 7 9 9 20 24 30
14. Atl. Sanluqueno 25 7 8 10 20 25 29
15. Don Benito 25 7 7 11 25 32 28
16. Talavera 25 6 7 12 21 31 25
17. Algeciras 25 5 9 11 29 39 24
18. Granada II 24 6 6 12 18 33 24
19. Merida 25 3 13 9 24 34 22
20. CP Villarrobledo 25 5 6 14 20 38 21
LỊCH THI ĐẤU HẠNG 3 TÂY BAN NHA
C.Nhật, ngày 26/04
23h00 Barcelona B vs Valencia B
23h00 Amorebieta vs Real Sociedad B
23h00 UE Llagostera vs Alaves
23h00 Villarreal B vs Gimnastic
23h00 Atl. Baleares vs UD Melilla
23h00 Coruxo vs Union Langreo
23h00 Inter de Madrid vs Real Madrid B
23h00 Pontevedra vs Las Palmas Atl.
23h00 Real Oviedo B vs Celta Vigo II
23h00 Sporting Gijon B vs Marino de Luanco
23h00 Atl. Sanluqueno vs Cordoba
23h00 Don Benito vs San Fernando
23h00 Linense vs Algeciras
23h00 Marbella vs Cadiz B
23h00 Merida vs Talavera
23h00 Villarrubia CF vs Yeclano Dep.
23h00 Arenas de Guecho vs Alaves B
23h00 Athletic Bilbao B vs Leioa
23h00 Burgos CF vs Guijuelo
23h00 Real Union vs Barakaldo
23h00 Valladolid II vs Salamanca
23h00 CF Salmantino vs Cultural Leonesa
23h00 Osasuna B vs Haro Deportivo
23h00 UD Logrones vs Izarra
23h00 Andorra FC vs Castellon
23h00 Hercules CF vs Espanyol B
23h00 Granada II vs Badajoz
23h00 UCAM Murcia vs CP Villarrobledo
23h00 Cartagena vs Murcia
23h00 Recreativo Huelva vs Sevilla B
23h00 Ibiza-Eivissa vs Las Rozas CF
23h00 S.S. Reyes vs Rayo Majada.
23h00 Levante B vs Badalona
23h00 Orihuela vs UE Olot
23h00 Atletico Madrid B vs Getafe B
23h00 Racing Ferrol vs Pena Deportiva
23h00 AE Prat vs Ejea
23h00 Sabadell vs Cornella
23h00 Tudelano vs CD Calahorra
23h00 Ebro vs Lleida Esportiu
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo