TRỰC TIẾP SEVILLA VS APOEL FC
Cúp C2 Châu Âu, vòng 2
Sevilla
Chicharito (17')
FT
1 - 0
(1-0)
Apoel FC
- DIỄN BIẾN TRẬN ĐẤU
-
84'
Efstathios Aloneftis
Mousa Suleima -
80'
Giorgios Efrem
Savvas Gentsoglo -
Munas Dabbur
Chicharit79'
-
Franco Vazquez
77'
-
Ever Banega
Rony Lope72'
-
66'
Linus Hallenius
Andrija Pavlovi -
65'
Antonio Jakolis -
Bryan Gil
Munir El Haddad61'
-
Chicharito
17'
- THỐNG KÊ
15(8) | Sút bóng | 3(0) |
7 | Phạt góc | 1 |
9 | Phạm lỗi | 14 |
0 | Thẻ đỏ | 0 |
1 | Thẻ vàng | 1 |
4 | Việt vị | 2 |
72% | Cầm bóng | 28% |
- ĐỘI HÌNH CHÍNH:
-
13Y. Bounou
-
15Alejandro Pozo
-
3Sergi Gomez
-
12J. Kounde
-
18Escudero
-
24Joan Jordan
-
17N. Gudelj
-
22F. Vazquez
-
7R.Lopes
-
14J. Hernandez
-
11Munir
- Đội hình dự bị:
-
9M. Dabour
-
30Bryan Gil
-
20Diego Carlos
-
10Banega
-
23Reguilon
-
1Vaclik
-
8Nolito
- ĐỘI HÌNH CHÍNH:
-
27V. Belec
-
44N.Ioannou
-
30G. Merkis
-
90V. Savic
-
91Mihajlovic
-
14U. Matic
-
6Gentsoglou
-
8Lucas Souza
-
17A. Jakolis
-
20Pavlovic
-
11Al Tamari
- Đội hình dự bị:
-
9Hallenius
-
29P. Vouros
-
95Alef
-
99Waterman
-
23Joaozinho
-
7G.Efrem
-
46S.Aloneftis
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Sevilla
50%
Hòa
0%
Apoel FC
50%
- PHONG ĐỘ SEVILLA
29/04 | Real Betis | 1 - 1 | Sevilla |
23/04 | Sevilla | 2 - 1 | Mallorca |
14/04 | Las Palmas | 0 - 2 | Sevilla |
30/03 | Getafe | 0 - 1 | Sevilla |
17/03 | Sevilla | 1 - 2 | Celta Vigo |
- PHONG ĐỘ APOEL FC
28/04 | Omonia Nicosia | 1 - 0 | Apoel FC |
21/04 | Apoel FC | 2 - 0 | Aris Limassol |
14/04 | Pafos FC | 0 - 2 | Apoel FC |
07/04 | Apoel FC | 0 - 2 | Anorthosis |
31/03 | AEK Larnaca | 1 - 2 | Apoel FC |
- Ý KIÊN CHUYÊN GIA:
Châu Á: 0.87*0 : 1 3/4*0.97
SEV đang thi đấu ổn định: thắng 3/5 trận gần đây. Trong khi đó, APO thi đấu thiếu ổn định: không thắng 3/5 trận vừa qua.Dự đoán: SEV
Tài xỉu: 0.94*3*0.88
3/5 trận gần đây của SEV có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của APO cũng có không dưới 3 bàn thắng.Dự đoán: TAI
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
Bảng A | |||||||||||||||||||
1. | West Ham Utd | 6 | 5 | 0 | 1 | 10 | 4 | 15 | |||||||||||
2. | Freiburg | 6 | 4 | 0 | 2 | 17 | 7 | 12 | |||||||||||
3. | Olympiakos | 6 | 2 | 1 | 3 | 11 | 14 | 7 | |||||||||||
4. | Backa Topola | 6 | 0 | 1 | 5 | 6 | 19 | 1 | |||||||||||
Bảng B | |||||||||||||||||||
1. | Brighton | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 5 | 13 | |||||||||||
2. | Marseille | 6 | 3 | 2 | 1 | 14 | 10 | 11 | |||||||||||
3. | Ajax | 6 | 1 | 2 | 3 | 10 | 13 | 5 | |||||||||||
4. | AEK Athens | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 12 | 4 | |||||||||||
Bảng C | |||||||||||||||||||
1. | Rangers | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 6 | 11 | |||||||||||
2. | Sparta Praha | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 7 | 10 | |||||||||||
3. | Real Betis | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 7 | 9 | |||||||||||
4. | Aris Limassol | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 13 | 4 | |||||||||||
Bảng D | |||||||||||||||||||
1. | Atalanta | 6 | 4 | 2 | 0 | 12 | 4 | 14 | |||||||||||
2. | Sporting Lisbon | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 6 | 11 | |||||||||||
3. | Sturm Graz | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 9 | 4 | |||||||||||
4. | Rakow Czestochowa | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 10 | 4 | |||||||||||
Bảng E | |||||||||||||||||||
1. | Liverpool | 6 | 4 | 0 | 2 | 17 | 7 | 12 | |||||||||||
2. | Toulouse | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 9 | 11 | |||||||||||
3. | Union Saint-Gilloise | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 8 | 8 | |||||||||||
4. | Lask | 6 | 1 | 0 | 5 | 6 | 12 | 3 | |||||||||||
Bảng F | |||||||||||||||||||
1. | Villarreal | 6 | 4 | 1 | 1 | 9 | 7 | 13 | |||||||||||
2. | Rennes | 6 | 4 | 0 | 2 | 13 | 6 | 12 | |||||||||||
3. | Maccabi Haifa | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 9 | 5 | |||||||||||
4. | Panathinaikos | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 10 | 4 | |||||||||||
Bảng G | |||||||||||||||||||
1. | Slavia Praha | 6 | 5 | 0 | 1 | 17 | 4 | 15 | |||||||||||
2. | Roma | 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 4 | 13 | |||||||||||
3. | Servette | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 13 | 5 | |||||||||||
4. | Sheriff Tiraspol | 6 | 0 | 1 | 5 | 5 | 17 | 1 | |||||||||||
Bảng H | |||||||||||||||||||
1. | B.Leverkusen | 6 | 6 | 0 | 0 | 19 | 3 | 18 | |||||||||||
2. | Karabakh Agdam | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 9 | 10 | |||||||||||
3. | Molde | 6 | 2 | 1 | 3 | 12 | 12 | 7 | |||||||||||
4. | Hacken | 6 | 0 | 0 | 6 | 3 | 17 | 0 |
LỊCH THI ĐẤU CÚP C2 CHÂU ÂU
Thứ 5, ngày 05/10 | |||
23h45 | Rakow Czestochowa | 0 - 1 | Sturm Graz |
23h45 | Aris Limassol | 2 - 1 | Rangers |
23h45 | Sporting Lisbon | 1 - 2 | Atalanta |
23h45 | Backa Topola | 2 - 2 | Olympiakos |
23h45 | Marseille | 2 - 2 | Brighton |
23h45 | Freiburg | 1 - 2 | West Ham Utd |
23h45 | Real Betis | 2 - 1 | Sparta Praha |
23h45 | AEK Athens | 1 - 1 | Ajax |
Thứ 6, ngày 06/10 | |||
02h00 | Roma | 4 - 0 | Servette |
02h00 | Slavia Praha | 6 - 0 | Sheriff Tiraspol |
02h00 | Liverpool | 2 - 0 | Union Saint-Gilloise |
02h00 | Maccabi Haifa | 0 - 0 | Panathinaikos |
02h00 | Toulouse | 1 - 0 | Lask |
02h00 | Molde | 1 - 2 | B.Leverkusen |
02h00 | Villarreal | 1 - 0 | Rennes |
02h00 | Hacken | 0 - 1 | Karabakh Agdam |
BÌNH LUẬN: