TRỰC TIẾP MOLDE VS ARSENAL
Cúp C2 Châu Âu, vòng 4
Molde
FT
0 - 3
(0-0)
Arsenal
(83') Folarin Balogun
(55') Reiss Nelson
(50') Nicolas Pepe
- DIỄN BIẾN TRẬN ĐẤU
-
Erling Knudtzon
Stian Rode Gregerse85'
-
83'
Folarin Balogun -
82'
Folarin Balogun
Eddie Nketia -
Marcus Holmgren Pedersen
Birk Ris82'
-
Ola Brynhildsen
Magnus Wolff Eikre81'
-
75'
Kieran Tierney
Joseph Willoc -
75'
Emile Smith Rowe
Alexandre Lacazett -
62'
Dani Ceballos
Granit Xhak -
Mathis Bolly
Etzaz Hussai61'
-
Ohi Omoijuanfo
Leke Jame61'
-
55'
Reiss Nelson -
50'
Nicolas Pepe -
45'
Rob Holding
David Lui
- THỐNG KÊ
9(1) | Sút bóng | 18(8) |
7 | Phạt góc | 8 |
5 | Phạm lỗi | 9 |
0 | Thẻ đỏ | 0 |
0 | Thẻ vàng | 0 |
2 | Việt vị | 4 |
47% | Cầm bóng | 53% |
- ĐỘI HÌNH CHÍNH:
-
1A. Linde
-
20H. Wingo
-
5S. Sinyan
-
6Gregersen
-
3B. Risa
-
17F. Aursnes
-
16E. Hussain
-
19E. Hestad
-
7M. Eikrem
-
11M. Ellingsen
-
10L. James
- Đội hình dự bị:
-
14Knudtzon
-
27Pedersen
-
30M. Bolly
-
9Mostrom
-
15Christensen
-
12Craninx
-
99Omoijuanfo
-
22Brynhildsen
-
26M. Ranmark
- ĐỘI HÌNH CHÍNH:
-
13Runarsson
-
15A. Maitland-Niles
-
20Mustafi
-
23David Luiz
-
17Cedric Soares
-
24R. Nelson
-
34G. Xhaka
-
28J. Willock
-
19N. Pepe
-
30E. Nketiah
-
9A. Lacazette
- Đội hình dự bị:
-
2Bellerin
-
8D. Ceballos
-
33M. Macey
-
3K. Tierney
-
16R. Holding
-
32Emile Smith Rowe
-
38F. Balogun
-
44Karl Hein
-
66Miguel Azeez
-
41R. Burton
- PHONG ĐỘ MOLDE
01/05 | IL Hodd | 1 - 3 | Molde |
28/04 | Molde | 2 - 1 | Haugesund |
24/04 | Strindheim IL | 1 - 2 | Molde |
22/04 | Bodo Glimt | 1 - 1 | Molde |
17/04 | Molde | 1 - 2 | Odd Grenland |
- PHONG ĐỘ ARSENAL
- Ý KIÊN CHUYÊN GIA:
Châu Á: 0.88*3/4 : 0*0.96
Cả 2 đội đều thi đấu ổn định: thắng 3/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên ARS khi thắng trận đối đầu vừa qua.Dự đoán: ARS
Tài xỉu: 0.96*3*0.86
4/5 trận gần đây của MOLD có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của ARS cũng có không dưới 3 bàn thắng.Dự đoán: TAI
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
Bảng A | |||||||||||||||||||
1. | West Ham Utd | 6 | 5 | 0 | 1 | 10 | 4 | 15 | |||||||||||
2. | Freiburg | 6 | 4 | 0 | 2 | 17 | 7 | 12 | |||||||||||
3. | Olympiakos | 6 | 2 | 1 | 3 | 11 | 14 | 7 | |||||||||||
4. | Backa Topola | 6 | 0 | 1 | 5 | 6 | 19 | 1 | |||||||||||
Bảng B | |||||||||||||||||||
1. | Brighton | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 5 | 13 | |||||||||||
2. | Marseille | 6 | 3 | 2 | 1 | 14 | 10 | 11 | |||||||||||
3. | Ajax | 6 | 1 | 2 | 3 | 10 | 13 | 5 | |||||||||||
4. | AEK Athens | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 12 | 4 | |||||||||||
Bảng C | |||||||||||||||||||
1. | Rangers | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 6 | 11 | |||||||||||
2. | Sparta Praha | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 7 | 10 | |||||||||||
3. | Real Betis | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 7 | 9 | |||||||||||
4. | Aris Limassol | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 13 | 4 | |||||||||||
Bảng D | |||||||||||||||||||
1. | Atalanta | 6 | 4 | 2 | 0 | 12 | 4 | 14 | |||||||||||
2. | Sporting Lisbon | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 6 | 11 | |||||||||||
3. | Sturm Graz | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 9 | 4 | |||||||||||
4. | Rakow Czestochowa | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 10 | 4 | |||||||||||
Bảng E | |||||||||||||||||||
1. | Liverpool | 6 | 4 | 0 | 2 | 17 | 7 | 12 | |||||||||||
2. | Toulouse | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 9 | 11 | |||||||||||
3. | Union Saint-Gilloise | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 8 | 8 | |||||||||||
4. | Lask | 6 | 1 | 0 | 5 | 6 | 12 | 3 | |||||||||||
Bảng F | |||||||||||||||||||
1. | Villarreal | 6 | 4 | 1 | 1 | 9 | 7 | 13 | |||||||||||
2. | Rennes | 6 | 4 | 0 | 2 | 13 | 6 | 12 | |||||||||||
3. | Maccabi Haifa | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 9 | 5 | |||||||||||
4. | Panathinaikos | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 10 | 4 | |||||||||||
Bảng G | |||||||||||||||||||
1. | Slavia Praha | 6 | 5 | 0 | 1 | 17 | 4 | 15 | |||||||||||
2. | Roma | 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 4 | 13 | |||||||||||
3. | Servette | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 13 | 5 | |||||||||||
4. | Sheriff Tiraspol | 6 | 0 | 1 | 5 | 5 | 17 | 1 | |||||||||||
Bảng H | |||||||||||||||||||
1. | B.Leverkusen | 6 | 6 | 0 | 0 | 19 | 3 | 18 | |||||||||||
2. | Karabakh Agdam | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 9 | 10 | |||||||||||
3. | Molde | 6 | 2 | 1 | 3 | 12 | 12 | 7 | |||||||||||
4. | Hacken | 6 | 0 | 0 | 6 | 3 | 17 | 0 |
LỊCH THI ĐẤU CÚP C2 CHÂU ÂU
Thứ 6, ngày 10/11 | |||
00h45 | Toulouse | 3 - 2 | Liverpool |
00h45 | Maccabi Haifa | 1 - 2 | Villarreal |
00h45 | Ajax | 0 - 2 | Brighton |
00h45 | Rennes | 3 - 1 | Panathinaikos |
00h45 | Slavia Praha | 2 - 0 | Roma |
00h45 | Karabakh Agdam | 0 - 1 | B.Leverkusen |
00h45 | Lask | 3 - 0 | Union Saint-Gilloise |
00h45 | Servette | 2 - 1 | Sheriff Tiraspol |
03h00 | Freiburg | 5 - 0 | Backa Topola |
03h00 | AEK Athens | 0 - 2 | Marseille |
03h00 | Rangers | 2 - 1 | Sparta Praha |
03h00 | West Ham Utd | 1 - 0 | Olympiakos |
03h00 | Hacken | 1 - 3 | Molde |
03h00 | Sporting Lisbon | 2 - 1 | Rakow Czestochowa |
03h00 | Real Betis | 4 - 1 | Aris Limassol |
03h00 | Atalanta | 1 - 0 | Sturm Graz |
BÌNH LUẬN: