TRỰC TIẾP BOCA UNIDOS VS JUVENTUD UNIDA(G)
Hạng 2 Argentina, vòng 7
Boca Unidos
FT
0 - 0
(0-0)
Juventud Unida(G)
- THỐNG KÊ
0(0) | Sút bóng | 0(0) |
0 | Phạt góc | 0 |
0 | Phạm lỗi | 0 |
0 | Thẻ đỏ | 0 |
0 | Thẻ vàng | 0 |
0 | Việt vị | 0 |
50% | Cầm bóng | 50% |
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Boca Unidos
0%
Hòa
40%
Juventud Unida(G)
60%
03/12 | Juventud Unida(G) | 2 - 0 | Boca Unidos |
11/05 | Juventud Unida(G) | 1 - 1 | Boca Unidos |
14/10 | Boca Unidos | 1 - 3 | Juventud Unida(G) |
14/03 | Boca Unidos | 0 - 0 | Juventud Unida(G) |
12/08 | Juventud Unida(G) | 2 - 0 | Boca Unidos |
- PHONG ĐỘ BOCA UNIDOS
14/05 | Boca Unidos | 0 - 2 | Godoy Cruz |
21/01 | Rosario Central | 0 - 3 | Boca Unidos |
05/09 | Atletico Tucuman | 2 - 2 | Boca Unidos |
01/05 | Boca Unidos | 0 - 1 | Sarmiento Junin |
23/04 | Quilmes | 1 - 1 | Boca Unidos |
- PHONG ĐỘ JUVENTUD UNIDA(G)
28/02 | Banfield | 3 - 0 | Juventud Unida(G) |
18/05 | Union Santa Fe | 2 - 0 | Juventud Unida(G) |
01/05 | Agropecuario AAC | 1 - 0 | Juventud Unida(G) |
16/04 | Juventud Unida(G) | 2 - 4 | Instituto |
10/04 | Almagro | 3 - 0 | Juventud Unida(G) |
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
Bảng A | |||||||||||||||||||
1. | Quilmes | 14 | 7 | 6 | 1 | 17 | 7 | 27 | |||||||||||
2. | San Martin Tucuman | 14 | 7 | 4 | 3 | 14 | 5 | 25 | |||||||||||
3. | San Martin SJ | 14 | 6 | 6 | 2 | 13 | 10 | 24 | |||||||||||
4. | Estudiantes BsAs | 14 | 5 | 7 | 2 | 9 | 7 | 22 | |||||||||||
5. | Ferro Carril Oeste | 14 | 5 | 5 | 4 | 21 | 17 | 20 | |||||||||||
6. | All Boys | 14 | 4 | 8 | 2 | 9 | 7 | 20 | |||||||||||
7. | CA San Miguel | 13 | 4 | 7 | 2 | 11 | 8 | 19 | |||||||||||
8. | Chacarita Jrs | 14 | 5 | 4 | 5 | 15 | 14 | 19 | |||||||||||
9. | Gimnasia Jujuy | 14 | 5 | 3 | 6 | 11 | 12 | 18 | |||||||||||
10. | Racing Cordoba | 14 | 4 | 6 | 4 | 10 | 11 | 18 | |||||||||||
11. | Agropecuario AAC | 14 | 4 | 5 | 5 | 18 | 15 | 17 | |||||||||||
12. | Arsenal Sarandi | 13 | 4 | 5 | 4 | 9 | 10 | 17 | |||||||||||
13. | Alvarado MDP | 14 | 4 | 5 | 5 | 10 | 13 | 17 | |||||||||||
14. | Deportivo Maipu | 14 | 5 | 2 | 7 | 11 | 18 | 17 | |||||||||||
15. | Talleres (RdE) | 13 | 3 | 6 | 4 | 8 | 12 | 15 | |||||||||||
16. | Guillermo | 14 | 3 | 5 | 6 | 11 | 15 | 14 | |||||||||||
17. | Tristan Suarez | 14 | 3 | 4 | 7 | 15 | 20 | 13 | |||||||||||
18. | Patronato Parana | 13 | 2 | 7 | 4 | 9 | 15 | 13 | |||||||||||
19. | CA Guemes | 14 | 1 | 8 | 5 | 8 | 14 | 11 | |||||||||||
20. | Def. Cambaceres | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
Bảng B | |||||||||||||||||||
1. | Colon | 14 | 9 | 4 | 1 | 25 | 9 | 31 | |||||||||||
2. | San Telmo | 14 | 8 | 5 | 1 | 21 | 9 | 29 | |||||||||||
3. | Def.Belgrano | 14 | 8 | 2 | 4 | 22 | 11 | 26 | |||||||||||
4. | Estudiantes Rio Cuarto | 14 | 6 | 5 | 3 | 15 | 9 | 23 | |||||||||||
5. | Gimnasia y Tiro | 14 | 5 | 8 | 1 | 12 | 6 | 23 | |||||||||||
6. | Aldosivi | 14 | 5 | 7 | 2 | 15 | 10 | 22 | |||||||||||
7. | Nueva Chicago | 13 | 6 | 2 | 5 | 11 | 7 | 20 | |||||||||||
8. | Temperley | 15 | 4 | 8 | 3 | 15 | 13 | 20 | |||||||||||
9. | Atletico Atlanta | 14 | 5 | 4 | 5 | 12 | 15 | 19 | |||||||||||
10. | Deportivo Moron | 14 | 5 | 3 | 6 | 15 | 17 | 18 | |||||||||||
11. | Defensores Unidos | 14 | 4 | 5 | 5 | 14 | 17 | 17 | |||||||||||
12. | Gim.Mendoza | 14 | 4 | 5 | 5 | 14 | 17 | 17 | |||||||||||
13. | Chaco For Ever | 14 | 4 | 3 | 7 | 13 | 13 | 15 | |||||||||||
14. | Deportivo Madryn | 13 | 4 | 3 | 6 | 10 | 12 | 15 | |||||||||||
15. | CA Mitre Salta | 15 | 3 | 6 | 6 | 6 | 10 | 15 | |||||||||||
16. | Almagro | 14 | 3 | 5 | 6 | 8 | 20 | 14 | |||||||||||
17. | Atletico Rafaela | 14 | 2 | 4 | 8 | 10 | 16 | 10 | |||||||||||
18. | Almirante Brown | 14 | 1 | 5 | 8 | 7 | 16 | 8 | |||||||||||
19. | Brown de Adrogue | 14 | 1 | 5 | 8 | 8 | 25 | 8 |
LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 ARGENTINA
Thứ 7, ngày 16/03 | |||
07h30 | San Martin SJ | 0 - 3 | Quilmes |
C.Nhật, ngày 17/03 | |||
01h00 | Arsenal Sarandi | Hoãn | Talleres (RdE) |
01h30 | Chacarita Jrs | 1 - 4 | Def.Belgrano |
02h00 | Tristan Suarez | 2 - 1 | Gimnasia Jujuy |
03h35 | All Boys | 3 - 2 | Deportivo Maipu |
04h00 | Aldosivi | 1 - 1 | Estudiantes Rio Cuarto |
05h10 | Temperley | 1 - 1 | Atletico Rafaela |
05h40 | Brown de Adrogue | 0 - 0 | San Telmo |
Thứ 2, ngày 18/03 | |||
02h00 | Guillermo | 1 - 1 | CA San Miguel |
02h00 | Deportivo Moron | 0 - 0 | Deportivo Madryn |
02h00 | Almagro | 0 - 0 | Chaco For Ever |
02h30 | Racing Cordoba | 2 - 0 | Alvarado MDP |
03h15 | CA Mitre Salta | 2 - 2 | Colon |
04h00 | San Martin Tucuman | 2 - 0 | Estudiantes BsAs |
05h00 | Patronato Parana | 0 - 0 | CA Guemes |
Thứ 3, ngày 19/03 | |||
04h30 | Gim.Mendoza | 2 - 1 | Atletico Atlanta |
04h45 | Nueva Chicago | 3 - 0 | Defensores Unidos |
07h45 | Agropecuario AAC | 1 - 2 | Ferro Carril Oeste |
Thứ 4, ngày 20/03 | |||
02h00 | Gimnasia y Tiro | 0 - 0 | Almirante Brown |
BÌNH LUẬN: