TRỰC TIẾP LOS ANDES VS CS ESTUDIANTES (SL)
Hạng 2 Argentina, vòng 10
Los Andes
FT
1 - 1
(0-1)
CS Estudiantes (SL)
- THỐNG KÊ
0(0) | Sút bóng | 0(0) |
0 | Phạt góc | 0 |
0 | Phạm lỗi | 0 |
0 | Thẻ đỏ | 0 |
0 | Thẻ vàng | 0 |
0 | Việt vị | 0 |
50% | Cầm bóng | 50% |
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Los Andes
20%
Hòa
60%
CS Estudiantes (SL)
20%
27/11 | Los Andes | 1 - 1 | CS Estudiantes (SL) |
31/07 | CS Estudiantes (SL) | 1 - 1 | Los Andes |
20/03 | Los Andes | 1 - 0 | CS Estudiantes (SL) |
14/03 | CS Estudiantes (SL) | 0 - 0 | Los Andes |
07/09 | CS Estudiantes (SL) | 3 - 1 | Los Andes |
- PHONG ĐỘ LOS ANDES
02/06 | Tigre | 3 - 0 | Los Andes |
20/04 | Deportivo Moron | 3 - 0 | Los Andes |
14/04 | Los Andes | 0 - 1 | Chacarita Jrs |
07/04 | CA Mitre Salta | 2 - 1 | Los Andes |
30/03 | Los Andes | 1 - 0 | Temperley |
- PHONG ĐỘ CS ESTUDIANTES (SL)
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
Bảng A | |||||||||||||||||||
1. | San Martin SJ | 19 | 10 | 7 | 2 | 19 | 10 | 37 | |||||||||||
2. | San Martin Tucuman | 19 | 10 | 6 | 3 | 18 | 5 | 36 | |||||||||||
3. | Quilmes | 19 | 8 | 7 | 4 | 21 | 15 | 31 | |||||||||||
4. | Estudiantes BsAs | 19 | 8 | 7 | 4 | 15 | 9 | 31 | |||||||||||
5. | CA San Miguel | 18 | 7 | 7 | 4 | 15 | 13 | 28 | |||||||||||
6. | All Boys | 19 | 6 | 9 | 4 | 13 | 13 | 27 | |||||||||||
7. | Deportivo Maipu | 19 | 8 | 3 | 8 | 19 | 24 | 27 | |||||||||||
8. | Ferro Carril Oeste | 19 | 7 | 5 | 7 | 28 | 24 | 26 | |||||||||||
9. | Alvarado MDP | 19 | 7 | 5 | 7 | 16 | 20 | 26 | |||||||||||
10. | Agropecuario AAC | 19 | 6 | 6 | 7 | 23 | 19 | 24 | |||||||||||
11. | Gimnasia Jujuy | 18 | 7 | 3 | 8 | 17 | 16 | 24 | |||||||||||
12. | Chacarita Jrs | 18 | 6 | 5 | 7 | 20 | 20 | 23 | |||||||||||
13. | Racing Cordoba | 19 | 5 | 8 | 6 | 14 | 15 | 23 | |||||||||||
14. | Tristan Suarez | 19 | 5 | 5 | 9 | 20 | 24 | 20 | |||||||||||
15. | Guillermo | 19 | 4 | 7 | 8 | 14 | 20 | 19 | |||||||||||
16. | CA Guemes | 19 | 3 | 10 | 6 | 10 | 16 | 19 | |||||||||||
17. | Talleres (RdE) | 18 | 4 | 7 | 7 | 12 | 19 | 19 | |||||||||||
18. | Patronato Parana | 18 | 3 | 9 | 6 | 11 | 18 | 18 | |||||||||||
19. | Arsenal Sarandi | 18 | 4 | 6 | 8 | 10 | 17 | 18 | |||||||||||
20. | Def. Cambaceres | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
Bảng B | |||||||||||||||||||
1. | Colon | 19 | 11 | 5 | 3 | 27 | 12 | 38 | |||||||||||
2. | San Telmo | 18 | 10 | 6 | 2 | 24 | 10 | 36 | |||||||||||
3. | Def.Belgrano | 19 | 10 | 3 | 6 | 25 | 16 | 33 | |||||||||||
4. | Aldosivi | 18 | 8 | 8 | 2 | 20 | 11 | 32 | |||||||||||
5. | Nueva Chicago | 18 | 9 | 3 | 6 | 17 | 10 | 30 | |||||||||||
6. | Estudiantes Rio Cuarto | 18 | 7 | 6 | 5 | 17 | 14 | 27 | |||||||||||
7. | Gim.Mendoza | 19 | 7 | 6 | 6 | 25 | 24 | 27 | |||||||||||
8. | Temperley | 19 | 6 | 8 | 5 | 21 | 17 | 26 | |||||||||||
9. | Deportivo Madryn | 18 | 7 | 5 | 6 | 15 | 12 | 26 | |||||||||||
10. | Gimnasia y Tiro | 19 | 5 | 11 | 3 | 13 | 10 | 26 | |||||||||||
11. | Atletico Atlanta | 19 | 7 | 5 | 7 | 16 | 20 | 26 | |||||||||||
12. | CA Mitre Salta | 19 | 5 | 8 | 6 | 10 | 11 | 23 | |||||||||||
13. | Deportivo Moron | 19 | 6 | 4 | 9 | 17 | 23 | 22 | |||||||||||
14. | Chaco For Ever | 19 | 5 | 6 | 8 | 18 | 16 | 21 | |||||||||||
15. | Defensores Unidos | 19 | 4 | 8 | 7 | 15 | 20 | 20 | |||||||||||
16. | Almagro | 19 | 3 | 8 | 8 | 11 | 25 | 17 | |||||||||||
17. | Almirante Brown | 19 | 3 | 7 | 9 | 10 | 18 | 16 | |||||||||||
18. | Atletico Rafaela | 18 | 3 | 4 | 11 | 12 | 21 | 13 | |||||||||||
19. | Brown de Adrogue | 19 | 1 | 7 | 11 | 9 | 30 | 10 |
LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 ARGENTINA
Thứ 7, ngày 06/04 | |||
07h10 | Colon | 2 - 1 | Nueva Chicago |
C.Nhật, ngày 07/04 | |||
00h10 | Chacarita Jrs | 1 - 1 | San Martin SJ |
00h30 | Almirante Brown | 1 - 1 | Deportivo Moron |
01h30 | Defensores Unidos | 1 - 1 | Brown de Adrogue |
01h30 | San Telmo | 2 - 0 | Chaco For Ever |
05h00 | Ferro Carril Oeste | 1 - 1 | Patronato Parana |
07h10 | San Martin Tucuman | 3 - 0 | Arsenal Sarandi |
Thứ 2, ngày 08/04 | |||
00h00 | CA San Miguel | 3 - 2 | Tristan Suarez |
01h30 | Talleres (RdE) | 1 - 5 | Agropecuario AAC |
01h30 | Estudiantes BsAs | 2 - 1 | Guillermo |
02h00 | Gimnasia Jujuy | 1 - 0 | Alvarado MDP |
02h00 | Deportivo Madryn | 2 - 0 | Almagro |
02h05 | Quilmes | 1 - 0 | All Boys |
03h00 | CA Mitre Salta | 2 - 0 | CA Guemes |
03h00 | Deportivo Maipu | 1 - 0 | Racing Cordoba |
03h00 | Aldosivi | 2 - 2 | Gimnasia y Tiro |
04h00 | Estudiantes Rio Cuarto | 1 - 1 | Gim.Mendoza |
04h10 | Atletico Rafaela | 0 - 1 | Def.Belgrano |
Thứ 3, ngày 09/04 | |||
07h10 | Atletico Atlanta | 0 - 2 | Temperley |
BÌNH LUẬN: