TRỰC TIẾP INSTITUTO VS FERRO CARRIL OESTE
Hạng 2 Argentina, vòng 3
Instituto
FT
3 - 1
(1-0)
Ferro Carril Oeste
- THỐNG KÊ
0(0) | Sút bóng | 0(0) |
0 | Phạt góc | 0 |
0 | Phạm lỗi | 0 |
0 | Thẻ đỏ | 0 |
0 | Thẻ vàng | 0 |
0 | Việt vị | 0 |
50% | Cầm bóng | 50% |
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Instituto
40%
Hòa
40%
Ferro Carril Oeste
20%
29/03 | Instituto | 3 - 2 | Ferro Carril Oeste |
30/08 | Ferro Carril Oeste | 3 - 1 | Instituto |
18/04 | Instituto | 2 - 2 | Ferro Carril Oeste |
17/02 | Ferro Carril Oeste | 1 - 1 | Instituto |
01/10 | Instituto | 3 - 1 | Ferro Carril Oeste |
- PHONG ĐỘ INSTITUTO
16/04 | Instituto | 1 - 3 | River Plate |
08/04 | Barracas Central | 3 - 2 | Instituto |
04/04 | Instituto | 1 - 2 | Talleres (RdE) |
29/03 | Instituto | 1 - 2 | Argentinos Jun. |
17/03 | Velez Sarsfield | 1 - 0 | Instituto |
- PHONG ĐỘ FERRO CARRIL OESTE
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
Bảng A | |||||||||||||||||||
1. | Quilmes | 13 | 7 | 5 | 1 | 16 | 6 | 26 | |||||||||||
2. | San Martin Tucuman | 13 | 7 | 3 | 3 | 14 | 5 | 24 | |||||||||||
3. | San Martin SJ | 13 | 5 | 6 | 2 | 12 | 10 | 21 | |||||||||||
4. | Estudiantes BsAs | 13 | 5 | 6 | 2 | 9 | 7 | 21 | |||||||||||
5. | Chacarita Jrs | 13 | 5 | 4 | 4 | 14 | 12 | 19 | |||||||||||
6. | All Boys | 13 | 4 | 7 | 2 | 9 | 7 | 19 | |||||||||||
7. | Gimnasia Jujuy | 13 | 5 | 3 | 5 | 11 | 10 | 18 | |||||||||||
8. | Agropecuario AAC | 13 | 4 | 5 | 4 | 18 | 14 | 17 | |||||||||||
9. | Ferro Carril Oeste | 13 | 4 | 5 | 4 | 19 | 17 | 17 | |||||||||||
10. | Racing Cordoba | 13 | 4 | 5 | 4 | 10 | 11 | 17 | |||||||||||
11. | CA San Miguel | 12 | 3 | 7 | 2 | 10 | 8 | 16 | |||||||||||
12. | Alvarado MDP | 13 | 4 | 4 | 5 | 9 | 12 | 16 | |||||||||||
13. | Arsenal Sarandi | 12 | 3 | 5 | 4 | 8 | 10 | 14 | |||||||||||
14. | Guillermo | 13 | 3 | 5 | 5 | 11 | 14 | 14 | |||||||||||
15. | Talleres (RdE) | 12 | 3 | 5 | 4 | 8 | 12 | 14 | |||||||||||
16. | Deportivo Maipu | 13 | 4 | 2 | 7 | 10 | 18 | 14 | |||||||||||
17. | Patronato Parana | 12 | 2 | 6 | 4 | 9 | 15 | 12 | |||||||||||
18. | CA Guemes | 13 | 1 | 8 | 4 | 8 | 13 | 11 | |||||||||||
19. | Tristan Suarez | 13 | 2 | 4 | 7 | 13 | 19 | 10 | |||||||||||
20. | Def. Cambaceres | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
Bảng B | |||||||||||||||||||
1. | Colon | 14 | 9 | 4 | 1 | 25 | 9 | 31 | |||||||||||
2. | San Telmo | 13 | 8 | 4 | 1 | 19 | 7 | 28 | |||||||||||
3. | Def.Belgrano | 13 | 7 | 2 | 4 | 20 | 11 | 23 | |||||||||||
4. | Estudiantes Rio Cuarto | 14 | 6 | 5 | 3 | 15 | 9 | 23 | |||||||||||
5. | Aldosivi | 13 | 5 | 6 | 2 | 14 | 9 | 21 | |||||||||||
6. | Nueva Chicago | 12 | 6 | 2 | 4 | 11 | 5 | 20 | |||||||||||
7. | Gimnasia y Tiro | 13 | 4 | 8 | 1 | 10 | 6 | 20 | |||||||||||
8. | Deportivo Moron | 13 | 5 | 2 | 6 | 15 | 17 | 17 | |||||||||||
9. | Gim.Mendoza | 13 | 4 | 5 | 4 | 14 | 16 | 17 | |||||||||||
10. | Temperley | 13 | 3 | 7 | 3 | 12 | 12 | 16 | |||||||||||
11. | Defensores Unidos | 13 | 4 | 4 | 5 | 12 | 15 | 16 | |||||||||||
12. | Atletico Atlanta | 13 | 4 | 4 | 5 | 11 | 15 | 16 | |||||||||||
13. | Chaco For Ever | 13 | 4 | 3 | 6 | 13 | 12 | 15 | |||||||||||
14. | Deportivo Madryn | 12 | 4 | 2 | 6 | 9 | 11 | 14 | |||||||||||
15. | CA Mitre Salta | 13 | 3 | 5 | 5 | 6 | 8 | 14 | |||||||||||
16. | Almagro | 14 | 3 | 5 | 6 | 8 | 20 | 14 | |||||||||||
17. | Atletico Rafaela | 13 | 2 | 3 | 8 | 9 | 15 | 9 | |||||||||||
18. | Almirante Brown | 13 | 1 | 5 | 7 | 7 | 14 | 8 | |||||||||||
19. | Brown de Adrogue | 14 | 1 | 5 | 8 | 8 | 25 | 8 |
LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 ARGENTINA
Thứ 7, ngày 17/02 | |||
03h00 | Chacarita Jrs | 1 - 1 | CA San Miguel |
C.Nhật, ngày 18/02 | |||
03h00 | Temperley | 4 - 1 | Almagro |
03h00 | Tristan Suarez | 0 - 1 | Patronato Parana |
03h30 | Talleres (RdE) | 2 - 0 | Brown de Adrogue |
03h30 | Estudiantes BsAs | 1 - 2 | Quilmes |
05h00 | Aldosivi | 1 - 0 | Defensores Unidos |
06h00 | Agropecuario AAC | 1 - 1 | Alvarado MDP |
07h10 | Deportivo Moron | 0 - 4 | Def.Belgrano |
Thứ 2, ngày 19/02 | |||
03h00 | Guillermo | 1 - 0 | CA Guemes |
03h00 | Arsenal Sarandi | 2 - 0 | Deportivo Maipu |
03h00 | Gimnasia y Tiro | 1 - 0 | Atletico Rafaela |
04h15 | San Martin Tucuman | 1 - 2 | Ferro Carril Oeste |
05h00 | CA Mitre Salta | 1 - 0 | Deportivo Madryn |
05h00 | San Martin SJ | 2 - 1 | Gimnasia Jujuy |
06h00 | Estudiantes Rio Cuarto | 1 - 2 | Atletico Atlanta |
06h10 | Colon | 2 - 1 | Almirante Brown |
Thứ 3, ngày 20/02 | |||
06h00 | All Boys | 0 - 0 | Racing Cordoba |
08h00 | Gim.Mendoza | 1 - 1 | San Telmo |
BÌNH LUẬN: