TRỰC TIẾP NEFTEKHIMIK NIZH VS LENINGRADETS
Hạng 2 Nga, vòng 33
Neftekhimik Nizh
18/05
19:00
-
Leningradets
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Neftekhimik Nizh
100%
Hòa
0%
Leningradets
0%
- PHONG ĐỘ NEFTEKHIMIK NIZH
28/04 | Kuban | 1 - 1 | Neftekhimik Nizh |
24/04 | Neftekhimik Nizh | 1 - 2 | Shinnik Yaroslavl |
20/04 | Tyumen | 0 - 3 | Neftekhimik Nizh |
15/04 | Neftekhimik Nizh | 0 - 3 | Dyn. Makhachkala |
07/04 | SKA-Khabarovsk | 0 - 1 | Neftekhimik Nizh |
- PHONG ĐỘ LENINGRADETS
28/04 | Leningradets | 0 - 1 | SKA-Khabarovsk |
24/04 | Akron Togliatti | 0 - 0 | Leningradets |
20/04 | Leningradets | 0 - 2 | Sokol Saratov |
14/04 | Rodina Moscow | 2 - 0 | Leningradets |
06/04 | Leningradets | 3 - 3 | Alania Vla |
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
1. | Khimki | 30 | 17 | 6 | 7 | 50 | 36 | 57 |
2. | Dyn. Makhachkala | 29 | 15 | 7 | 7 | 30 | 14 | 52 |
3. | Akron Togliatti | 29 | 14 | 8 | 7 | 41 | 22 | 50 |
4. | Arsenal-Tula | 29 | 11 | 14 | 4 | 35 | 22 | 47 |
5. | Rodina Moscow | 29 | 12 | 9 | 8 | 44 | 26 | 45 |
6. | Tyumen | 29 | 11 | 9 | 9 | 32 | 29 | 42 |
7. | Neftekhimik Nizh | 29 | 11 | 8 | 10 | 30 | 28 | 41 |
8. | SKA-Khabarovsk | 30 | 11 | 8 | 11 | 31 | 30 | 41 |
9. | Alania Vla | 29 | 10 | 11 | 8 | 37 | 39 | 41 |
10. | Yenisey | 29 | 12 | 4 | 13 | 48 | 39 | 40 |
11. | Kamaz | 30 | 10 | 10 | 10 | 27 | 28 | 40 |
12. | Shinnik Yaroslavl | 29 | 11 | 7 | 11 | 33 | 38 | 40 |
13. | Torpedo Moscow | 30 | 10 | 9 | 11 | 28 | 30 | 39 |
14. | Chernomorets N. | 30 | 7 | 12 | 11 | 28 | 33 | 33 |
15. | Sokol Saratov | 30 | 7 | 7 | 16 | 27 | 51 | 28 |
16. | Volgar Astrakhan | 29 | 5 | 12 | 12 | 25 | 39 | 27 |
17. | Leningradets | 29 | 6 | 9 | 14 | 19 | 36 | 27 |
18. | Kuban | 29 | 5 | 8 | 16 | 20 | 45 | 23 |
LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 NGA
Thứ 7, ngày 18/05 | |||
19h00 | Tyumen | vs | Kamaz |
19h00 | Torpedo Moscow | vs | Shinnik Yaroslavl |
19h00 | Neftekhimik Nizh | vs | Leningradets |
19h00 | Arsenal-Tula | vs | Akron Togliatti |
19h00 | Sokol Saratov | vs | Volgar Astrakhan |
19h00 | Chernomorets N. | vs | Yenisey |
19h00 | SKA-Khabarovsk | vs | Alania Vla |
19h00 | Dyn. Makhachkala | vs | Rodina Moscow |
19h00 | Kuban | vs | Khimki |
BÌNH LUẬN: