TRỰC TIẾP MIEDZ LEGNICA VS PODBESKIDZIE
Hạng 2 Ba Lan, vòng 32
Miedz Legnica
11/05
23:00
-
Podbeskidzie
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Miedz Legnica
20%
Hòa
60%
Podbeskidzie
20%
13/11 | Podbeskidzie | 0 - 0 | Miedz Legnica |
15/04 | Podbeskidzie | 1 - 1 | Miedz Legnica |
01/10 | Miedz Legnica | 4 - 2 | Podbeskidzie |
13/06 | Miedz Legnica | 2 - 2 | Podbeskidzie |
19/09 | Podbeskidzie | 2 - 1 | Miedz Legnica |
- PHONG ĐỘ MIEDZ LEGNICA
28/04 | Miedz Legnica | 1 - 2 | Znicz Pruszkow |
24/04 | Wisla Plock | 2 - 1 | Miedz Legnica |
21/04 | Miedz Legnica | 2 - 0 | Motor Lublin |
14/04 | Chrobry Glogow | 0 - 0 | Miedz Legnica |
07/04 | Odra Opole | 0 - 0 | Miedz Legnica |
- PHONG ĐỘ PODBESKIDZIE
04/05 | Podbeskidzie | 0 - 0 | Arka Gdynia |
27/04 | Wisla Krakow | 3 - 1 | Podbeskidzie |
23/04 | Podbeskidzie | 0 - 2 | GKS Tychy |
19/04 | Stal Rzeszow | 2 - 2 | Podbeskidzie |
14/04 | Podbeskidzie | 1 - 2 | Polonia Wars. |
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
1. | Lechia GD | 30 | 18 | 5 | 7 | 50 | 26 | 59 |
2. | Arka Gdynia | 31 | 17 | 8 | 6 | 50 | 31 | 59 |
3. | GKS Tychy | 30 | 16 | 3 | 11 | 40 | 34 | 51 |
4. | Katowice | 30 | 14 | 8 | 8 | 51 | 31 | 50 |
5. | Wisla Krakow | 30 | 13 | 10 | 7 | 56 | 37 | 49 |
6. | Motor Lublin | 30 | 14 | 7 | 9 | 41 | 36 | 49 |
7. | Gornik Leczna | 31 | 12 | 13 | 6 | 31 | 26 | 49 |
8. | Wisla Plock | 30 | 13 | 9 | 8 | 43 | 39 | 48 |
9. | Odra Opole | 31 | 13 | 7 | 11 | 36 | 31 | 46 |
10. | Miedz Legnica | 31 | 10 | 12 | 9 | 40 | 33 | 42 |
11. | Stal Rzeszow | 30 | 12 | 6 | 12 | 45 | 47 | 42 |
12. | Znicz Pruszkow | 30 | 11 | 4 | 15 | 28 | 37 | 37 |
13. | Nieciecza | 30 | 8 | 10 | 12 | 43 | 45 | 34 |
14. | Chrobry Glogow | 30 | 9 | 7 | 14 | 30 | 47 | 34 |
15. | Polonia Wars. | 30 | 7 | 9 | 14 | 36 | 44 | 30 |
16. | Resovia | 31 | 8 | 6 | 17 | 35 | 55 | 30 |
17. | Podbeskidzie | 31 | 4 | 11 | 16 | 24 | 50 | 23 |
18. | Zaglebie Sosno | 30 | 2 | 9 | 19 | 19 | 49 | 15 |
LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 BA LAN
Thứ 7, ngày 11/05 | |||
23h00 | GKS Tychy | vs | Katowice |
23h00 | Stal Rzeszow | vs | Nieciecza |
23h00 | Chrobry Glogow | vs | Resovia |
23h00 | Polonia Wars. | vs | Gornik Leczna |
23h00 | Odra Opole | vs | Wisla Plock |
23h00 | Wisla Krakow | vs | Lechia GD |
23h00 | Motor Lublin | vs | Znicz Pruszkow |
23h00 | Arka Gdynia | vs | Zaglebie Sosno |
23h00 | Miedz Legnica | vs | Podbeskidzie |
BÌNH LUẬN: