TRỰC TIẾP GIRESUNSPOR VS UMRANIYESPOR
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ, vòng 34
Giresunspor
12/05
20:00
-
Umraniyespor
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Giresunspor
20%
Hòa
0%
Umraniyespor
80%
24/12 | Umraniyespor | 2 - 1 | Giresunspor |
03/06 | Umraniyespor | 0 - 1 | Giresunspor |
08/01 | Giresunspor | 0 - 1 | Umraniyespor |
07/03 | Umraniyespor | 3 - 1 | Giresunspor |
31/10 | Giresunspor | 0 - 1 | Umraniyespor |
- PHONG ĐỘ GIRESUNSPOR
28/04 | Giresunspor | 2 - 3 | Sakaryaspor |
20/04 | Giresunspor | 0 - 3 | Goztepe |
14/04 | Kocaelispor | 2 - 0 | Giresunspor |
08/04 | Giresunspor | 0 - 3 | Tuzlaspor |
05/04 | Erzurumspor FK | 2 - 1 | Giresunspor |
- PHONG ĐỘ UMRANIYESPOR
28/04 | Keciorengucu | 4 - 2 | Umraniyespor |
23/04 | Umraniyespor | 1 - 0 | Kocaelispor |
13/04 | Boluspor | 1 - 0 | Umraniyespor |
06/04 | Umraniyespor | 0 - 1 | Sanliurfaspor |
03/04 | Tuzlaspor | 1 - 1 | Umraniyespor |
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
1. | Eyupspor | 32 | 23 | 3 | 6 | 73 | 28 | 72 |
2. | Goztepe | 32 | 20 | 6 | 6 | 56 | 19 | 66 |
3. | Sakaryaspor | 32 | 16 | 9 | 7 | 48 | 33 | 57 |
4. | Corum FK | 32 | 16 | 7 | 9 | 53 | 33 | 55 |
5. | Kocaelispor | 32 | 16 | 7 | 9 | 48 | 36 | 55 |
6. | Bodrumspor SK | 32 | 14 | 11 | 7 | 39 | 21 | 53 |
7. | Boluspor | 32 | 14 | 8 | 10 | 31 | 33 | 50 |
8. | Bandirmaspor | 32 | 12 | 11 | 9 | 47 | 30 | 47 |
9. | Genclerbirligi | 32 | 12 | 11 | 9 | 37 | 32 | 47 |
10. | Erzurumspor FK | 32 | 12 | 11 | 9 | 30 | 28 | 47 |
11. | Keciorengucu | 32 | 10 | 9 | 13 | 32 | 40 | 39 |
12. | Manisa FK | 32 | 8 | 13 | 11 | 39 | 38 | 37 |
13. | Umraniyespor | 32 | 10 | 7 | 15 | 36 | 46 | 37 |
14. | Sanliurfaspor | 32 | 8 | 10 | 14 | 29 | 36 | 34 |
15. | Tuzlaspor | 32 | 8 | 10 | 14 | 32 | 46 | 34 |
16. | Adanaspor | 32 | 9 | 6 | 17 | 25 | 45 | 33 |
17. | Altay | 32 | 5 | 3 | 24 | 15 | 73 | 18 |
18. | Giresunspor | 32 | 2 | 4 | 26 | 15 | 68 | 10 |
LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 THỔ NHĨ KỲ
C.Nhật, ngày 12/05 | |||
20h00 | Adanaspor | vs | Bandirmaspor |
20h00 | Tuzlaspor | vs | Genclerbirligi |
20h00 | Kocaelispor | vs | Sakaryaspor |
20h00 | Keciorengucu | vs | Altay |
20h00 | Erzurumspor FK | vs | Eyupspor |
20h00 | Boluspor | vs | Corum FK |
20h00 | Sanliurfaspor | vs | Manisa FK |
20h00 | Giresunspor | vs | Umraniyespor |
20h00 | Goztepe | vs | Bodrumspor SK |
BÌNH LUẬN: