TRỰC TIẾP UFA VS NEFTEKHIMIK NIZH
Hạng 2 Nga, vòng 28
Ufa
FT
2 - 0
(0-0)
Neftekhimik Nizh
- THỐNG KÊ
0(0) | Sút bóng | 0(0) |
0 | Phạt góc | 0 |
0 | Phạm lỗi | 0 |
0 | Thẻ đỏ | 0 |
2 | Thẻ vàng | 2 |
0 | Việt vị | 0 |
50% | Cầm bóng | 50% |
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Ufa
20%
Hòa
60%
Neftekhimik Nizh
20%
27/05 | Neftekhimik Nizh | 2 - 0 | Ufa |
06/11 | Ufa | 0 - 0 | Neftekhimik Nizh |
11/05 | Ufa | 1 - 1 | Neftekhimik Nizh |
18/10 | Neftekhimik Nizh | 1 - 1 | Ufa |
15/04 | Ufa | 2 - 0 | Neftekhimik Nizh |
- PHONG ĐỘ UFA
- PHONG ĐỘ NEFTEKHIMIK NIZH
15/04 | Neftekhimik Nizh | 0 - 3 | Dyn. Makhachkala |
07/04 | SKA-Khabarovsk | 0 - 1 | Neftekhimik Nizh |
31/03 | Neftekhimik Nizh | 1 - 1 | Akron Togliatti |
18/03 | Khimki | 1 - 3 | Neftekhimik Nizh |
08/03 | Neftekhimik Nizh | 2 - 0 | Kamaz |
- Ý KIÊN CHUYÊN GIA:
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
1. | Dyn. Makhachkala | 26 | 14 | 5 | 7 | 29 | 14 | 47 |
2. | Akron Togliatti | 26 | 13 | 7 | 6 | 35 | 21 | 46 |
3. | Khimki | 26 | 13 | 6 | 7 | 40 | 30 | 45 |
4. | Rodina Moscow | 26 | 12 | 8 | 6 | 41 | 21 | 44 |
5. | Arsenal-Tula | 26 | 11 | 11 | 4 | 31 | 18 | 44 |
6. | Tyumen | 26 | 11 | 7 | 8 | 30 | 24 | 40 |
7. | Neftekhimik Nizh | 26 | 10 | 7 | 9 | 25 | 25 | 37 |
8. | Alania Vla | 26 | 9 | 10 | 7 | 30 | 34 | 37 |
9. | Yenisey | 26 | 11 | 3 | 12 | 45 | 35 | 36 |
10. | Torpedo Moscow | 26 | 9 | 7 | 10 | 23 | 25 | 34 |
11. | Shinnik Yaroslavl | 26 | 9 | 7 | 10 | 30 | 36 | 34 |
12. | Kamaz | 26 | 8 | 9 | 9 | 25 | 27 | 33 |
13. | Chernomorets N. | 26 | 7 | 10 | 9 | 26 | 29 | 31 |
14. | SKA-Khabarovsk | 26 | 8 | 7 | 11 | 25 | 29 | 31 |
15. | Leningradets | 26 | 6 | 8 | 12 | 19 | 33 | 26 |
16. | Sokol Saratov | 26 | 6 | 7 | 13 | 21 | 43 | 25 |
17. | Volgar Astrakhan | 26 | 4 | 10 | 12 | 21 | 36 | 22 |
18. | Kuban | 26 | 5 | 7 | 14 | 19 | 35 | 22 |
LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 NGA
Thứ 7, ngày 20/04 | |||
19h00 | Kamaz | vs | Chernomorets N. |
19h00 | Akron Togliatti | vs | Kuban |
19h00 | Rodina Moscow | vs | Khimki |
19h00 | Alania Vla | vs | Volgar Astrakhan |
19h00 | Torpedo Moscow | vs | Arsenal-Tula |
19h00 | Leningradets | vs | Sokol Saratov |
19h00 | SKA-Khabarovsk | vs | Yenisey |
19h00 | Tyumen | vs | Neftekhimik Nizh |
19h00 | Shinnik Yaroslavl | vs | Dyn. Makhachkala |
BÌNH LUẬN: