x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo

TRỰC TIẾP SHKENDIJA VS ARARAT Y

Cúp C3 Châu Âu, vòng So Loai 1

Shkendija

FT

2 - 0

(2-0)

Ararat Y

- THỐNG KÊ
0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Shkendija
50%
Hòa
50%
Ararat Y
0%
- Ý KIÊN CHUYÊN GIA:

Châu Á: 1.00*0 : 1/2*0.84

ARAT chìm trong khủng hoảng khi thua liên tiếp 4 trận vừa qua. Sân nhà là điểm tựa để SJA có một trận đấu khả quan.

Dự đoán: SJA

Tài xỉu: 0.82*2 1/2*1.00

2 trận vừa qua SJA đều có 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 4/6 trận đấu đã qua ARAT cũng luôn có trên 3 bàn.

Dự đoán: TAI

- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
Bảng A
1. Istanbul BB 3 2 1 0 7 0 7
2. Fiorentina 3 1 1 1 4 4 4
3. Hearts 3 1 0 2 2 7 3
4. Rigas Futbola Skola 3 0 2 1 1 3 2
Bảng B
1. West Ham Utd 3 3 0 0 7 3 9
2. Anderlecht 3 1 1 1 1 1 4
3. Silkeborg IF 3 1 0 2 7 4 3
4. Steaua Bucuresti 3 0 1 2 1 8 1
Bảng C
1. Villarreal 3 3 0 0 11 4 9
2. Lech Poznan 3 1 1 1 7 5 4
3. Hap. Beer Sheva 3 0 2 1 1 2 2
4. Austria Wien 3 0 1 2 1 9 1
Bảng D
1. FK Partizan 3 1 2 0 5 4 5
2. Nice 3 1 2 0 3 2 5
3. FC Koln 3 1 1 1 5 4 4
4. Slovacko 3 0 1 2 5 8 1
Bảng E
1. AZ Alkmaar 3 3 0 0 8 3 9
2. SK Dnipro-1 3 1 1 1 5 4 4
3. Vaduz(LIE) 3 0 2 1 3 6 2
4. Apollon Limassol 3 0 1 2 3 6 1
Bảng F
1. Djurgardens 3 2 1 0 4 2 7
2. Molde 3 1 1 1 5 3 4
3. Gent 3 1 1 1 3 1 4
4. Shamrock Rovers 3 0 1 2 0 6 1
Bảng G
1. KF Ballkani 3 1 1 1 7 7 4
2. Sivasspor 3 1 1 1 5 5 4
3. Slavia Praha 3 1 1 1 4 4 4
4. CFR Cluj 3 1 1 1 2 2 4
Bảng H
1. Pyunik 3 2 0 1 5 3 6
2. Basel 3 2 0 1 4 3 6
3. Slo. Bratislava 3 1 1 1 2 2 4
4. Zalgiris 3 0 1 2 0 3 1
LỊCH THI ĐẤU CÚP C3 CHÂU ÂU
Thứ 4, ngày 06/07
00h00 Gzira Utd 1 - 1 AC d.Escaldes
00h00 St Joseph's (GIB) 0 - 0 Larne
22h00 Inter Turku 1 - 0 KF Drita
Thứ 5, ngày 07/07
01h00 Vikingur Gota 1 - 0 Europa FC
22h00 FC Santa Coloma 0 - 1 Breidablik
22h00 Alashkert 1 - 0 Hamrun Spartans
22h59 Pogon Szczecin 4 - 1 KR Reykjavik
22h59 Brunos Magpies 2 - 1 Crusaders Belfast
22h59 Saburtalo 0 - 1 Partizani Tirana
22h59 KuPS 2 - 0 Dila Gori
22h59 Borac Banja Luka 2 - 0 B36 Torshavn
22h59 FK Panevezys 0 - 0 Milsami
22h59 Flora Tallinn 1 - 0 Seinajoen JK
23h30 Ruzomberok 2 - 0 Kauno Zalgiris
Thứ 6, ngày 08/07
00h00 Sfintul Gheorghe 1 - 2 Mura
00h00 Dinamo Tbilisi 2 - 3 Paide Linname.
00h00 O.Ljubljana 1 - 1 Differdange
00h00 Floriana 0 - 0 Petrocub
01h00 Dinamo Minsk 1 - 1 Decic Tuzi
01h00 HB Torshavn 1 - 0 Newtown AFC
01h00 Fola Esch 0 - 1 Tre Fiori
01h00 Shkendija 2 - 0 Ararat Y
01h00 KF Gjilani 1 - 0 FK Liepaja
01h00 KF Laci 0 - 0 Iskra Danilo
01h00 Bala Town 1 - 2 Sligo Rovers
01h15 Lechia GD 4 - 1 Academy Pandev
01h30 Buducnost 2 - 0 KF Llapi
01h30 Dunajska Stred 2 - 1 Cliftonville
01h45 Derry City 0 - 2 Riga FC
01h45 Tre Penne 0 - 2 FK Tuzla City
Thứ 4, ngày 13/07
01h00 KF Drita 3 - 0 Inter Turku
Thứ 5, ngày 14/07
21h00 FK Liepaja 3 - 1 KF Gjilani
22h00 Ararat Y 2 - 2 Shkendija
22h00 Academy Pandev 1 - 2 Lechia GD
22h00 Europa FC 1 - 2 Vikingur Gota
22h59 Paide Linname. 0 - 1 Dinamo Tbilisi
22h59 Milsami 2 - 0 FK Panevezys
22h59 Kauno Zalgiris 0 - 0 Ruzomberok
22h59 FK Tuzla City 6 - 0 Tre Penne
22h59 Seinajoen JK 3 - 2 Flora Tallinn
Thứ 6, ngày 15/07
00h00 Dila Gori 0 - 0 KuPS
00h00 Petrocub 1 - 0 Floriana
00h00 AC d.Escaldes 0 - 0 Gzira Utd
00h00 B36 Torshavn 3 - 1 Borac Banja Luka
00h00 Riga FC 2 - 0 Derry City
00h15 Newtown AFC 2 - 1 HB Torshavn
00h30 Differdange 1 - 1 O.Ljubljana
01h00 Hamrun Spartans 4 - 1 Alashkert
01h00 Sligo Rovers 0 - 1 Bala Town
01h00 KF Llapi 2 - 2 Buducnost
01h00 Partizani Tirana 0 - 1 Saburtalo
01h00 Mura 2 - 1 Sfintul Gheorghe
01h15 KR Reykjavik 1 - 0 Pogon Szczecin
01h45 Larne 0 - 1 St Joseph's (GIB)
01h45 Decic Tuzi 1 - 2 Dinamo Minsk
01h45 Tre Fiori 3 - 1 Fola Esch
02h00 Cliftonville 0 - 3 Dunajska Stred
02h00 Iskra Danilo 0 - 1 KF Laci
02h00 Crusaders Belfast 3 - 1 Brunos Magpies
02h15 Breidablik 4 - 1 FC Santa Coloma
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo