x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo

TRỰC TIẾP MURA VS ST. PATRICK'S

Cúp C3 Châu Âu, vòng So Loai 2

Mura

FT

0 - 0

(0-0)

St. Patrick's

TS 90': 0-0; Pen: 5-6
- THỐNG KÊ
0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
1 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Mura
0%
Hòa
100%
St. Patrick's
0%
- Ý KIÊN CHUYÊN GIA:

Châu Á: 0.80*0 : 1/2*-0.98

MURA đang thi đấu ổn định: thắng 3/5 trận gần đây. Trong khi đó, STP thi đấu thiếu ổn định: bất thắng 3/5 trận vừa qua.

Dự đoán: MURA

Tài xỉu: 0.84*2 1/4*0.96

3/5 trận gần đây của MURA có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của STP cũng có không dưới 3 bàn thắng.

Dự đoán: TAI

- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
Bảng A
1. Istanbul BB 6 4 1 1 14 3 13
2. Fiorentina 6 4 1 1 14 6 13
3. Hearts 6 2 0 4 6 16 6
4. Rigas Futbola Skola 6 0 2 4 2 11 2
Bảng B
1. West Ham Utd 6 6 0 0 13 4 18
2. Anderlecht 6 2 2 2 6 5 8
3. Silkeborg IF 6 2 0 4 12 7 6
4. Steaua Bucuresti 6 0 2 4 3 18 2
Bảng C
1. Villarreal 6 4 1 1 14 9 13
2. Lech Poznan 6 2 3 1 12 7 9
3. Hap. Beer Sheva 6 1 4 1 8 5 7
4. Austria Wien 6 0 2 4 2 15 2
Bảng D
1. FK Partizan 6 2 3 1 9 7 9
2. Nice 6 2 3 1 8 7 9
3. FC Koln 6 2 2 2 8 8 8
4. Slovacko 6 1 2 3 8 11 5
Bảng E
1. AZ Alkmaar 6 5 0 1 12 6 15
2. SK Dnipro-1 6 3 1 2 9 7 10
3. Apollon Limassol 6 2 1 3 5 7 7
4. Vaduz(LIE) 6 0 2 4 5 11 2
Bảng F
1. Djurgardens 6 5 1 0 12 6 16
2. Gent 6 2 2 2 10 6 8
3. Molde 6 2 1 3 9 10 7
4. Shamrock Rovers 6 0 2 4 1 10 2
Bảng G
1. Sivasspor 6 3 2 1 11 7 11
2. CFR Cluj 6 3 1 2 5 5 10
3. Slavia Praha 6 2 2 2 6 7 8
4. KF Ballkani 6 1 1 4 8 11 4
Bảng H
1. Basel 6 3 2 1 11 9 11
2. Slo. Bratislava 6 3 2 1 9 7 11
3. Pyunik 6 2 0 4 8 9 6
4. Zalgiris 6 1 2 3 5 8 5
LỊCH THI ĐẤU CÚP C3 CHÂU ÂU
Thứ 4, ngày 20/07
01h00 KF Tirana 0 - 1 Zrinjski
01h00 Hibernians Paola 3 - 2 Levadia T.
01h45 SP La Fiorita 0 - 4 KF Ballkani
Thứ 5, ngày 21/07
00h00 Botev Plovdiv 0 - 0 Apoel FC
00h00 Vikingur Gota 0 - 2 Dunajska Stred
02h00 Sutjeska 0 - 0 KI Klaksvik
19h00 FK Kyzylzhar 1 - 2 NK Osijek
21h00 Tobol Kostanay 2 - 0 Lincoln Red Imps
21h00 FK Liepaja 0 - 1 Young Boys
21h00 Kairat Almaty 0 - 1 Kisvarda FC
22h00 Valmiera / BSS 1 - 2 Shkendija
22h00 Ararat-Armenia 0 - 0 Paide Linname.
22h30 Makedonija 0 - 0 Cska Sofia
22h59 Koper 0 - 1 Vaduz(LIE)
22h59 KuPS 2 - 2 Milsami
22h59 Saburtalo 1 - 0 Steaua Bucuresti
22h59 Zire IK 0 - 3 Maccabi TA
22h59 Seinajoen JK 0 - 1 Lillestrom
22h59 Molde 4 - 1 Elfsborg
22h59 Lech Poznan 5 - 0 Dinamo Batumi
23h30 Pogon Szczecin 1 - 1 Brondby
23h30 Ruzomberok 0 - 3 Riga FC
23h30 Suduva 0 - 1 Viborg
Thứ 6, ngày 22/07
00h00 B36 Torshavn 1 - 0 Tre Fiori
00h00 Basel 2 - 0 Crusaders Belfast
00h00 Petrocub 0 - 0 KF Laci
00h00 Gzira Utd 2 - 2 Radnicki Nis
00h00 Rapid Wien 0 - 0 Lechia GD
00h00 St Joseph's (GIB) 0 - 4 Slavia Praha
00h00 Antwerpen 0 - 0 KF Drita
00h00 MOL Fehervar FC 4 - 1 Gabala FC
00h00 Sparta Praha 0 - 0 Viking
00h00 Vorskla 3 - 2 AIK Solna
00h00 Levski Sofia 2 - 0 PAOK
00h30 CFR Cluj 3 - 0 Inter d.Escaldes
00h30 Aris Limassol 2 - 0 Neftchi Baku
00h30 Hap. Beer Sheva 2 - 1 Dinamo Minsk
00h45 Istanbul BB 1 - 1 Maccabi Netanya
01h00 Racing Union 1 - 4 Cukaricki Belgrade
01h00 Sepsi OSK 3 - 1 O.Ljubljana
01h00 Aris Salonica 5 - 1 Gomel
01h30 Velez Mostar 0 - 1 Hamrun Spartans
01h30 AZ Alkmaar 1 - 0 FK Tuzla City
01h30 HNK Rijeka 1 - 2 Djurgardens
01h30 Spartak Trnava 4 - 1 Newtown AFC
01h45 St. Patrick's 1 - 1 Mura
01h45 Motherwell 0 - 1 Sligo Rovers
02h00 Vllaznia Shkoder 1 - 1 Universitatea Craiova
02h00 Rakow Czestochowa 5 - 0 Astana
02h00 Bate Borisov 0 - 3 Konyaspor
02h15 Breidablik 2 - 0 Buducnost
02h30 Vitoria Guimaraes 3 - 0 Puskas Akademia
02h30 Vikingur Rey. 2 - 0 The New Saints
Thứ 3, ngày 26/07
22h59 Lincoln Red Imps 0 - 1 Tobol Kostanay
Thứ 4, ngày 27/07
00h15 The New Saints 0 - 0 Vikingur Rey.
01h00 KF Ballkani 6 - 0 SP La Fiorita
22h00 Inter d.Escaldes 1 - 1 CFR Cluj
Thứ 5, ngày 28/07
00h00 AIK Solna 1 - 0 Vorskla
01h00 Gomel 1 - 2 Aris Salonica
01h00 KI Klaksvik 1 - 0 Sutjeska
22h00 Astana 0 - 1 Rakow Czestochowa
22h59 Paide Linname. 0 - 0 Ararat-Armenia
22h59 Milsami 1 - 4 KuPS
22h59 Kisvarda FC 1 - 0 Kairat Almaty
22h59 Gabala FC 2 - 1 MOL Fehervar FC
23h45 Elfsborg 1 - 2 Molde
23h45 Maccabi Netanya 0 - 1 Istanbul BB
Thứ 6, ngày 29/07
00h00 Radnicki Nis 2 - 2 Gzira Utd
00h00 Dinamo Batumi 1 - 1 Lech Poznan
00h00 Cska Sofia 4 - 0 Makedonija
00h00 Lillestrom 5 - 2 Seinajoen JK
00h00 Djurgardens 2 - 0 HNK Rijeka
00h00 Apoel FC 2 - 0 Botev Plovdiv
00h00 Slavia Praha 7 - 0 St Joseph's (GIB)
00h00 Neftchi Baku 3 - 0 Aris Limassol
00h00 Viborg 1 - 0 Suduva
00h00 Levadia T. 1 - 1 Hibernians Paola
00h00 Riga FC 2 - 1 Ruzomberok
00h00 O.Ljubljana 2 - 0 Sepsi OSK
00h00 Newtown AFC 1 - 2 Spartak Trnava
00h00 Viking 2 - 1 Sparta Praha
00h30 Steaua Bucuresti 4 - 2 Saburtalo
00h30 PAOK 1 - 1 Levski Sofia
00h30 Maccabi TA 0 - 0 Zire IK
00h30 Universitatea Craiova 3 - 0 Vllaznia Shkoder
00h45 Lechia GD 1 - 2 Rapid Wien
01h00 Brondby 4 - 0 Pogon Szczecin
01h00 Konyaspor 2 - 0 Bate Borisov
01h00 Sligo Rovers 2 - 0 Motherwell
01h00 Cukaricki Belgrade 4 - 0 Racing Union
01h00 Dinamo Minsk 0 - 1 Hap. Beer Sheva
01h00 Hamrun Spartans 1 - 0 Velez Mostar
01h00 Young Boys 3 - 0 FK Liepaja
01h00 KF Laci 1 - 4 Petrocub
01h00 Shkendija 3 - 1 Valmiera / BSS
01h00 Mura 0 - 0 St. Patrick's
01h00 Vaduz(LIE) 0 - 1 Koper
01h00 KF Drita 0 - 2 Antwerpen
01h30 NK Osijek 0 - 2 FK Kyzylzhar
01h30 Buducnost 2 - 1 Breidablik
01h45 FK Tuzla City 0 - 4 AZ Alkmaar
01h45 Tre Fiori 0 - 0 B36 Torshavn
02h00 Zrinjski 3 - 2 KF Tirana
02h00 Crusaders Belfast 1 - 1 Basel
02h00 Dunajska Stred 2 - 0 Vikingur Gota
02h00 Puskas Akademia 0 - 0 Vitoria Guimaraes
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo