TRỰC TIẾP IND.RIVADAVIA VS DEPORTIVO MORON
Hạng 2 Argentina, vòng 16
Ind.Rivadavia
FT
1 - 1
(1-1)
Deportivo Moron
- THỐNG KÊ
0(0) | Sút bóng | 0(0) |
0 | Phạt góc | 0 |
0 | Phạm lỗi | 0 |
0 | Thẻ đỏ | 0 |
0 | Thẻ vàng | 0 |
0 | Việt vị | 0 |
50% | Cầm bóng | 50% |
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Ind.Rivadavia
40%
Hòa
60%
Deportivo Moron
0%
04/09 | Deportivo Moron | 1 - 1 | Ind.Rivadavia |
05/09 | Ind.Rivadavia | 2 - 0 | Deportivo Moron |
26/04 | Deportivo Moron | 2 - 2 | Ind.Rivadavia |
11/11 | Ind.Rivadavia | 2 - 1 | Deportivo Moron |
18/02 | Ind.Rivadavia | 1 - 1 | Deportivo Moron |
- PHONG ĐỘ IND.RIVADAVIA
17/03 | Atletico Tucuman | 2 - 2 | Ind.Rivadavia |
12/03 | Ind.Rivadavia | 1 - 2 | Deportivo Riestra |
07/03 | River Plate | 2 - 0 | Ind.Rivadavia |
01/03 | Ind.Rivadavia | 1 - 3 | Barracas Central |
- PHONG ĐỘ DEPORTIVO MORON
24/03 | Defensores Unidos | 2 - 0 | Deportivo Moron |
18/03 | Deportivo Moron | 0 - 0 | Deportivo Madryn |
09/03 | Atletico Rafaela | 1 - 2 | Deportivo Moron |
04/03 | Deportivo Moron | 1 - 2 | San Telmo |
26/02 | Chaco For Ever | 0 - 2 | Deportivo Moron |
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
Bảng A | |||||||||||||||||||
1. | Quilmes | 8 | 5 | 3 | 0 | 9 | 1 | 18 | |||||||||||
2. | San Martin SJ | 8 | 4 | 2 | 2 | 9 | 8 | 14 | |||||||||||
3. | San Martin Tucuman | 8 | 4 | 1 | 3 | 9 | 5 | 13 | |||||||||||
4. | All Boys | 8 | 3 | 4 | 1 | 7 | 5 | 13 | |||||||||||
5. | Agropecuario AAC | 8 | 3 | 3 | 2 | 11 | 9 | 12 | |||||||||||
6. | Alvarado MDP | 8 | 3 | 3 | 2 | 8 | 7 | 12 | |||||||||||
7. | Estudiantes BsAs | 8 | 3 | 3 | 2 | 5 | 5 | 12 | |||||||||||
8. | Chacarita Jrs | 8 | 3 | 2 | 3 | 7 | 7 | 11 | |||||||||||
9. | Racing Cordoba | 8 | 2 | 4 | 2 | 7 | 7 | 10 | |||||||||||
10. | Gimnasia Jujuy | 8 | 3 | 1 | 4 | 7 | 8 | 10 | |||||||||||
11. | Arsenal Sarandi | 7 | 2 | 3 | 2 | 5 | 4 | 9 | |||||||||||
12. | CA San Miguel | 8 | 1 | 6 | 1 | 5 | 5 | 9 | |||||||||||
13. | Talleres (RdE) | 7 | 2 | 3 | 2 | 4 | 4 | 9 | |||||||||||
14. | Tristan Suarez | 8 | 2 | 3 | 3 | 9 | 10 | 9 | |||||||||||
15. | Guillermo | 8 | 2 | 3 | 3 | 7 | 8 | 9 | |||||||||||
16. | Patronato Parana | 8 | 2 | 3 | 3 | 4 | 9 | 9 | |||||||||||
17. | CA Guemes | 8 | 1 | 5 | 2 | 5 | 6 | 8 | |||||||||||
18. | Ferro Carril Oeste | 8 | 2 | 2 | 4 | 10 | 13 | 8 | |||||||||||
19. | Deportivo Maipu | 8 | 1 | 1 | 6 | 5 | 14 | 4 | |||||||||||
20. | Def. Cambaceres | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
Bảng B | |||||||||||||||||||
1. | Colon | 8 | 5 | 3 | 0 | 14 | 6 | 18 | |||||||||||
2. | Def.Belgrano | 8 | 5 | 2 | 1 | 13 | 4 | 17 | |||||||||||
3. | San Telmo | 8 | 4 | 3 | 1 | 12 | 5 | 15 | |||||||||||
4. | Nueva Chicago | 7 | 4 | 1 | 2 | 8 | 2 | 13 | |||||||||||
5. | Aldosivi | 8 | 3 | 4 | 1 | 7 | 3 | 13 | |||||||||||
6. | Gimnasia y Tiro | 8 | 3 | 4 | 1 | 6 | 3 | 13 | |||||||||||
7. | CA Mitre Salta | 8 | 2 | 5 | 1 | 4 | 4 | 11 | |||||||||||
8. | Temperley | 8 | 2 | 4 | 2 | 9 | 10 | 10 | |||||||||||
9. | Defensores Unidos | 8 | 3 | 1 | 4 | 7 | 8 | 10 | |||||||||||
10. | Atletico Atlanta | 8 | 2 | 4 | 2 | 5 | 6 | 10 | |||||||||||
11. | Deportivo Moron | 8 | 3 | 1 | 4 | 9 | 11 | 10 | |||||||||||
12. | Chaco For Ever | 8 | 2 | 3 | 3 | 8 | 8 | 9 | |||||||||||
13. | Atletico Rafaela | 8 | 2 | 3 | 3 | 7 | 7 | 9 | |||||||||||
14. | Gim.Mendoza | 8 | 2 | 3 | 3 | 8 | 12 | 9 | |||||||||||
15. | Almagro | 8 | 1 | 4 | 3 | 5 | 11 | 7 | |||||||||||
16. | Almirante Brown | 7 | 1 | 3 | 3 | 4 | 5 | 6 | |||||||||||
17. | Estudiantes Rio Cuarto | 7 | 1 | 3 | 3 | 4 | 6 | 6 | |||||||||||
18. | Brown de Adrogue | 8 | 0 | 4 | 4 | 2 | 13 | 4 | |||||||||||
19. | Deportivo Madryn | 7 | 0 | 2 | 5 | 1 | 7 | 2 |
LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 ARGENTINA
C.Nhật, ngày 19/05 | |||
01h00 | Almirante Brown | vs | San Telmo |
01h00 | CA Mitre Salta | vs | Brown de Adrogue |
01h00 | Gim.Mendoza | vs | Deportivo Moron |
01h00 | Arsenal Sarandi | vs | Tristan Suarez |
01h00 | Colon | vs | Chaco For Ever |
01h00 | Gimnasia y Tiro | vs | Temperley |
01h00 | CA San Miguel | vs | Deportivo Maipu |
01h00 | Estudiantes Rio Cuarto | vs | Def.Belgrano |
01h00 | Nueva Chicago | vs | Ferro Carril Oeste |
01h00 | Aldosivi | vs | Almagro |
01h00 | Defensores Unidos | vs | Deportivo Madryn |
01h00 | Guillermo | vs | Agropecuario AAC |
01h00 | Atletico Atlanta | vs | Atletico Rafaela |
01h00 | Estudiantes BsAs | vs | Alvarado MDP |
01h00 | Chacarita Jrs | vs | Racing Cordoba |
BÌNH LUẬN: