TRỰC TIẾP ZORYA VS ESPANYOL
Cúp C2 Châu Âu, vòng Play Off
Zorya
FT
2 - 2
(0-1)
Espanyol
- THỐNG KÊ
0(0) | Sút bóng | 0(0) |
0 | Phạt góc | 0 |
0 | Phạm lỗi | 0 |
0 | Thẻ đỏ | 0 |
0 | Thẻ vàng | 0 |
0 | Việt vị | 0 |
50% | Cầm bóng | 50% |
- ĐỘI HÌNH CHÍNH:
-
30Mykyta Shevchenko
-
14Mykhaylychenko
-
20Abu
-
18Tymchyk
-
98Cheberko
-
28Artem Gromov
-
10Khomchenovsky
-
7Kochergin
-
17Lednev
-
21Ivanisenia
-
11Paulinho
- Đội hình dự bị:
-
80Vladlen Yurchenko
-
6Mykyta Kamenyuka
-
25Maksim Bilyi
-
1Makharadze
-
22Kabaev
-
31Nazariy Rusyn
-
99Levan Arveladze
- ĐỘI HÌNH CHÍNH:
-
13Diego Lopez
-
17Vila
-
24Calero
-
6Marmol
-
16J. Lopez
-
10Sergi Darder
-
21Marc Roca
-
23Granero
-
22Vargas
-
9Ferreyra
-
14Melendo
- Đội hình dự bị:
-
4V.Sanchez
-
20Bernardo
-
7Wu Le
-
1Prieto
-
26Lozano
-
31Campuzano
-
33Nicolas Melamed
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Zorya
0%
Hòa
50%
Espanyol
50%
- PHONG ĐỘ ZORYA
18/04 | Zorya | 1 - 3 | Shakhtar Donetsk |
14/04 | Zorya | 1 - 0 | Chernomorets |
09/04 | SK Dnipro-1 | 2 - 2 | Zorya |
04/04 | Zorya | 0 - 3 | Dinamo Kiev |
31/03 | Zorya | 2 - 1 | Metalist 1925 Kharkiv |
- PHONG ĐỘ ESPANYOL
- Ý KIÊN CHUYÊN GIA:
Châu Á: 0.87*1/4 : 0*0.97
ESP thi đấu ổn định: thắng 3/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên ESP khi thắng 1/2 trận đối đầu gần nhất.Dự đoán: ESP
Tài xỉu: 0.92*2 1/2*0.90
3/5 trận gần đây của ZOR có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của ESP cũng có không dưới 3 bàn thắng.Dự đoán: TAI
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
Bảng A | |||||||||||||||||||
1. | West Ham Utd | 6 | 5 | 0 | 1 | 10 | 4 | 15 | |||||||||||
2. | Freiburg | 6 | 4 | 0 | 2 | 17 | 7 | 12 | |||||||||||
3. | Olympiakos | 6 | 2 | 1 | 3 | 11 | 14 | 7 | |||||||||||
4. | Backa Topola | 6 | 0 | 1 | 5 | 6 | 19 | 1 | |||||||||||
Bảng B | |||||||||||||||||||
1. | Brighton | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 5 | 13 | |||||||||||
2. | Marseille | 6 | 3 | 2 | 1 | 14 | 10 | 11 | |||||||||||
3. | Ajax | 6 | 1 | 2 | 3 | 10 | 13 | 5 | |||||||||||
4. | AEK Athens | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 12 | 4 | |||||||||||
Bảng C | |||||||||||||||||||
1. | Rangers | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 6 | 11 | |||||||||||
2. | Sparta Praha | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 7 | 10 | |||||||||||
3. | Real Betis | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 7 | 9 | |||||||||||
4. | Aris Limassol | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 13 | 4 | |||||||||||
Bảng D | |||||||||||||||||||
1. | Atalanta | 6 | 4 | 2 | 0 | 12 | 4 | 14 | |||||||||||
2. | Sporting Lisbon | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 6 | 11 | |||||||||||
3. | Sturm Graz | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 9 | 4 | |||||||||||
4. | Rakow Czestochowa | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 10 | 4 | |||||||||||
Bảng E | |||||||||||||||||||
1. | Liverpool | 6 | 4 | 0 | 2 | 17 | 7 | 12 | |||||||||||
2. | Toulouse | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 9 | 11 | |||||||||||
3. | Union Saint-Gilloise | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 8 | 8 | |||||||||||
4. | Lask | 6 | 1 | 0 | 5 | 6 | 12 | 3 | |||||||||||
Bảng F | |||||||||||||||||||
1. | Villarreal | 6 | 4 | 1 | 1 | 9 | 7 | 13 | |||||||||||
2. | Rennes | 6 | 4 | 0 | 2 | 13 | 6 | 12 | |||||||||||
3. | Maccabi Haifa | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 9 | 5 | |||||||||||
4. | Panathinaikos | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 10 | 4 | |||||||||||
Bảng G | |||||||||||||||||||
1. | Slavia Praha | 6 | 5 | 0 | 1 | 17 | 4 | 15 | |||||||||||
2. | Roma | 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 4 | 13 | |||||||||||
3. | Servette | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 13 | 5 | |||||||||||
4. | Sheriff Tiraspol | 6 | 0 | 1 | 5 | 5 | 17 | 1 | |||||||||||
Bảng H | |||||||||||||||||||
1. | B.Leverkusen | 6 | 6 | 0 | 0 | 19 | 3 | 18 | |||||||||||
2. | Karabakh Agdam | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 9 | 10 | |||||||||||
3. | Molde | 6 | 2 | 1 | 3 | 12 | 12 | 7 | |||||||||||
4. | Hacken | 6 | 0 | 0 | 6 | 3 | 17 | 0 | |||||||||||
Bảng Play off | |||||||||||||||||||
1. | AC Milan | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
2. | Benfica | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
LỊCH THI ĐẤU CÚP C2 CHÂU ÂU
Thứ 6, ngày 25/08 | |||
00h00 | Slavia Praha | 2 - 0 | Zorya |
00h00 | Hacken | 2 - 2 | Aberdeen |
01h00 | O.Ljubljana | 0 - 2 | Karabakh Agdam |
01h00 | Ludogorets | 1 - 4 | Ajax |
01h00 | Dinamo Zagreb | 3 - 1 | Sparta Praha |
01h30 | Union Saint-Gilloise | 2 - 0 | Lugano |
01h30 | Slo. Bratislava | 2 - 1 | Aris Limassol |
01h45 | KI Klaksvik | 1 - 1 | Sheriff Tiraspol |
02h00 | Olympiakos | 3 - 1 | Cukaricki Belgrade |
02h00 | Lask | 2 - 1 | Zrinjski |
Thứ 5, ngày 31/08 | |||
22h59 | Karabakh Agdam | 1 - 1 | O.Ljubljana |
Thứ 6, ngày 01/09 | |||
00h00 | Sheriff Tiraspol | 2 - 1 | KI Klaksvik |
00h00 | Sparta Praha | 4 - 1 | Dinamo Zagreb |
00h00 | Zorya | 2 - 1 | Slavia Praha |
00h00 | Aris Limassol | 6 - 2 | Slo. Bratislava |
01h00 | Ajax | 0 - 1 | Ludogorets |
01h00 | Cukaricki Belgrade | 0 - 3 | Olympiakos |
01h30 | Lugano | 0 - 1 | Union Saint-Gilloise |
01h45 | Aberdeen | 1 - 3 | Hacken |
02h00 | Zrinjski | 1 - 1 | Lask |
BÌNH LUẬN: