TRỰC TIẾP UNION FURSTENWALDE VS WACKER NORDHAUSEN
Hạng 4 Đức - Đông Bắc, vòng 6
Union Furstenwalde
FT
1 - 2
(1-0)
Wacker Nordhausen
- THỐNG KÊ
0(0) | Sút bóng | 0(0) |
0 | Phạt góc | 0 |
0 | Phạm lỗi | 0 |
0 | Thẻ đỏ | 0 |
0 | Thẻ vàng | 0 |
0 | Việt vị | 0 |
50% | Cầm bóng | 50% |
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Union Furstenwalde
40%
Hòa
20%
Wacker Nordhausen
40%
- PHONG ĐỘ UNION FURSTENWALDE
15/05 | Union Furstenwalde | 1 - 0 | CZ Jena |
08/05 | Optik Rathenow | 2 - 0 | Union Furstenwalde |
30/04 | Union Furstenwalde | 1 - 1 | Berliner FC Dynamo |
23/04 | Luckenwalde | 1 - 2 | Union Furstenwalde |
17/04 | Union Furstenwalde | 0 - 0 | C. Leipzig |
- PHONG ĐỘ WACKER NORDHAUSEN
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
1. | Greifswalder FC | 27 | 15 | 11 | 1 | 51 | 19 | 56 |
2. | BFC Dynamo | 27 | 15 | 8 | 4 | 49 | 26 | 53 |
3. | E.Cottbus | 26 | 15 | 6 | 5 | 49 | 28 | 51 |
4. | Babelsberg | 26 | 13 | 5 | 8 | 33 | 27 | 44 |
5. | Viktoria Berlin | 26 | 12 | 7 | 7 | 35 | 30 | 43 |
6. | VSG Altglienicke | 26 | 12 | 5 | 9 | 50 | 35 | 41 |
7. | CZ Jena | 26 | 10 | 7 | 9 | 41 | 32 | 37 |
8. | Luckenwalde | 27 | 10 | 5 | 12 | 40 | 43 | 35 |
9. | C. Leipzig | 26 | 9 | 8 | 9 | 27 | 31 | 35 |
10. | Chemnitzer | 26 | 10 | 5 | 11 | 29 | 38 | 35 |
11. | RW Erfurt | 27 | 8 | 10 | 9 | 42 | 41 | 34 |
12. | Zwickau | 26 | 10 | 4 | 12 | 41 | 45 | 34 |
13. | Lok.Leipzig | 26 | 8 | 8 | 10 | 34 | 46 | 32 |
14. | Meuselwitz | 26 | 8 | 6 | 12 | 32 | 36 | 30 |
15. | Hertha Berlin II | 26 | 8 | 4 | 14 | 40 | 52 | 28 |
16. | FC Eilenburg | 26 | 6 | 9 | 11 | 32 | 45 | 27 |
17. | Berlin AK 07 | 26 | 4 | 6 | 16 | 17 | 49 | 18 |
18. | Hansa Rostock II | 26 | 4 | 4 | 18 | 31 | 50 | 16 |
LỊCH THI ĐẤU HẠNG 4 ĐỨC - ĐÔNG BẮC
Thứ 6, ngày 01/09 | |||
00h00 | VSG Altglienicke | 1 - 1 | RW Erfurt |
Thứ 7, ngày 02/09 | |||
00h00 | FC Eilenburg | 3 - 2 | Hertha Berlin II |
00h00 | Berlin AK 07 | 0 - 4 | E.Cottbus |
19h00 | CZ Jena | 3 - 0 | Luckenwalde |
21h00 | C. Leipzig | 1 - 0 | Chemnitzer |
C.Nhật, ngày 03/09 | |||
18h00 | Greifswalder FC | 0 - 0 | BFC Dynamo |
18h00 | Zwickau | 3 - 2 | Hansa Rostock II |
18h30 | Meuselwitz | 0 - 1 | Viktoria Berlin |
21h00 | Babelsberg | 4 - 1 | Lok.Leipzig |
BÌNH LUẬN: