x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Загрузка...

TRỰC TIẾP UNION ADARVE VS RD BOUZAS

Hạng 3 Tây Ban Nha, vòng 33

Union Adarve

FT

1 - 2

(1-0)

RD Bouzas

- THỐNG KÊ
0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Union Adarve
0%
Hòa
33%
RD Bouzas
67%
Loading...
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
Bảng A
1. Atl. Baleares 25 17 4 4 43 18 55
2. Ibiza-Eivissa 25 16 5 4 36 13 53
3. Atletico Madrid B 24 15 4 5 46 18 49
4. Pena Deportiva 25 11 5 9 35 38 38
5. Coruxo 24 10 7 7 28 23 37
6. Real Madrid B 25 9 9 7 37 30 36
7. Rayo Majada. 25 9 8 8 26 27 35
8. Inter de Madrid 25 9 8 8 35 34 35
9. Racing Ferrol 25 9 6 10 29 29 33
10. UD Melilla 24 8 8 8 27 32 32
11. Marino de Luanco 25 9 5 11 24 29 32
12. Union Langreo 25 8 8 9 25 31 32
13. Real Oviedo B 24 8 7 9 22 28 31
14. Sporting Gijon B 25 9 4 12 32 27 31
15. Pontevedra 25 8 5 12 29 38 29
16. Las Rozas CF 25 6 11 8 29 27 29
17. Celta Vigo II 25 8 4 13 35 41 28
18. Las Palmas Atl. 25 8 4 13 16 31 28
19. Getafe B 25 8 3 14 22 32 27
20. S.S. Reyes 25 4 3 18 20 50 15
Bảng B
1. UD Logrones 25 17 6 2 45 16 57
2. Cultural Leonesa 25 13 5 7 39 24 44
3. Athletic Bilbao B 24 13 5 6 46 28 44
4. Valladolid II 25 10 10 5 37 26 40
5. Real Sociedad B 23 11 6 6 38 25 39
6. Amorebieta 24 10 7 7 32 32 37
7. Burgos CF 25 10 6 9 28 34 36
8. Osasuna B 24 10 6 8 31 27 36
9. Haro Deportivo 25 9 7 9 27 28 34
10. Guijuelo 25 9 5 11 29 26 32
11. Leioa 25 7 9 9 33 33 30
12. Alaves B 25 7 8 10 23 27 29
13. CD Calahorra 25 5 14 6 25 31 29
14. CF Salmantino 24 8 4 12 25 36 28
15. Real Union 25 6 10 9 26 27 28
16. Salamanca 25 7 7 11 33 38 28
17. Arenas de Guecho 25 6 9 10 23 36 27
18. Izarra 24 6 8 10 25 38 26
19. Barakaldo 24 7 3 14 26 38 24
20. Tudelano 25 2 11 12 21 42 17
Bảng C
1. Cornella 25 12 9 4 33 24 45
2. Sabadell 23 13 6 4 34 16 45
3. Villarreal B 24 12 6 6 32 25 42
4. Castellon 25 11 8 6 34 23 41
5. Lleida Esportiu 23 10 8 5 26 17 38
6. Andorra FC 25 9 10 6 29 25 37
7. Barcelona B 23 9 9 5 32 25 36
8. UE Olot 24 8 11 5 25 16 35
9. Levante B 24 10 4 10 26 28 34
10. Ebro 25 7 12 6 27 29 33
11. Espanyol B 23 8 8 7 33 27 32
12. UE Llagostera 24 6 11 7 21 24 29
13. Gimnastic 24 5 10 9 28 31 25
14. Valencia B 25 4 13 8 24 28 25
15. Hercules CF 25 5 8 12 26 33 23
16. Ejea 23 5 8 10 20 30 23
17. La Nucía 18 5 7 6 16 18 22
18. Badalona 24 5 7 12 14 27 22
19. AE Prat 25 4 9 12 21 38 21
20. Orihuela 24 3 10 11 23 40 19
Bảng D
1. Marbella 25 13 11 1 38 19 50
2. Cartagena 25 14 7 4 31 19 49
3. Yeclano Dep. 25 13 6 6 39 28 45
4. Cordoba 25 11 9 5 31 23 42
5. Badajoz 24 12 5 7 31 19 41
6. San Fernando 25 10 7 8 34 23 37
7. Murcia 25 9 9 7 30 22 36
8. Linense 25 8 10 7 24 26 34
9. Recreativo Huelva 25 8 8 9 29 28 32
10. Sevilla B 23 9 5 9 28 29 32
11. UCAM Murcia 25 8 8 9 25 30 32
12. Villarrubia CF 25 7 10 8 33 28 31
13. Cadiz B 25 7 9 9 20 24 30
14. Atl. Sanluqueno 25 7 8 10 20 25 29
15. Don Benito 25 7 7 11 25 32 28
16. Talavera 25 6 7 12 21 31 25
17. Algeciras 25 5 9 11 29 39 24
18. Granada II 24 6 6 12 18 33 24
19. Merida 25 3 13 9 24 34 22
20. CP Villarrobledo 25 5 6 14 20 38 21
LỊCH THI ĐẤU HẠNG 3 TÂY BAN NHA
C.Nhật, ngày 12/04
23h00 Barcelona B vs Lleida Esportiu
23h00 UD Logrones vs Salamanca
23h00 UE Llagostera vs Castellon
23h00 Villarreal B vs Espanyol B
23h00 Ibiza-Eivissa vs Celta Vigo II
23h00 Inter de Madrid vs Atletico Madrid B
23h00 Pontevedra vs Pena Deportiva
23h00 Real Oviedo B vs Real Madrid B
23h00 S.S. Reyes vs Union Langreo
23h00 Sporting Gijon B vs UD Melilla
23h00 Atl. Sanluqueno vs Cadiz B
23h00 Granada II vs Murcia
23h00 Linense vs Sevilla B
23h00 Marbella vs Badajoz
23h00 UCAM Murcia vs San Fernando
23h00 CP Villarrobledo vs Talavera
23h00 Arenas de Guecho vs Barakaldo
23h00 Athletic Bilbao B vs Guijuelo
23h00 Tudelano vs Alaves B
23h00 Cultural Leonesa vs CD Calahorra
23h00 Real Union vs Izarra
23h00 Valladolid II vs Burgos CF
23h00 CF Salmantino vs Haro Deportivo
23h00 Amorebieta vs Leioa
23h00 Andorra FC vs Cornella
23h00 Orihuela vs Valencia B
23h00 Cartagena vs Villarrubia CF
23h00 Recreativo Huelva vs Yeclano Dep.
23h00 Don Benito vs Algeciras
23h00 Merida vs Cordoba
23h00 Atl. Baleares vs Getafe B
23h00 Racing Ferrol vs Las Rozas CF
23h00 Levante B vs UE Olot
23h00 Ejea vs Gimnastic
23h00 Coruxo vs Marino de Luanco
23h00 Rayo Majada. vs Las Palmas Atl.
23h00 Osasuna B vs Real Sociedad B
23h00 AE Prat vs Badalona
23h00 Hercules CF vs Alaves
23h00 Sabadell vs Ebro
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo