x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo

TRỰC TIẾP TORINO VS WOLVES

Cúp C2 Châu Âu, vòng Play Off

Torino

FT

2 - 3

(0-1)

Wolves

- THỐNG KÊ
0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%
- ĐỘI HÌNH CHÍNH:
  • 39
    Sirigu
  • 5
    A. Izzo
  • 33
    N Koulou
  • 36
    Bremer
  • 29
    D. Silvestri
  • 23
    S. Meite
  • 8
    D. Baselli
  • 15
    C. Ansaldi
  • 11
    S. Zaza
  • 9
    A. Belotti
  • 21
    Berenguer
- Đội hình dự bị:
  • 25
    Rosati
  • 88
    Rincon
  • 30
    K. Djidji
  • 14
    Bonifazi
  • 34
    O. Aina
  • 7
    S. Lukic
  • 22
    Millico
- ĐỘI HÌNH CHÍNH:
  • 11
    Rui Patricio
  • 29
    R. Vinagre
  • 15
    W. Boly
  • 16
    C. Coady
  • 4
    Vallejo
  • 37
    A. Traore
  • 32
    Dendoncker
  • 27
    R. Saiss
  • 28
    J. Moutinho
  • 18
    D. Jota
  • 9
    Jimenez
- Đội hình dự bị:
  • 21
    J. Ruddy
  • 5
    R. Bennett
  • 19
    Jonny
  • 8
    R. Neves
  • 10
    Cutrone
  • 17
    Gibbs-White
  • 7
    Neto
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Torino
0%
Hòa
0%
Wolves
100%
- Ý KIÊN CHUYÊN GIA:

Châu Á: 0.97*0 : 1/4*0.87

TOR đang thi đấu ổn định: thắng 4/5 trận gần đây. Trong khi đó, WOV thi đấu thiếu ổn định: không thắng 3/5 trận vừa qua.

Dự đoán: TOR

Tài xỉu: 0.98*2 1/4*0.84

4/5 trận gần đây của TOR có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của WOV cũng có không dưới 3 bàn thắng.

Dự đoán: TAI

Loading...
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
Bảng A
1. Sevilla 1 1 0 0 3 0 3
2. Dudelange 1 1 0 0 4 3 3
3. Apoel FC 1 0 0 1 3 4 0
4. Karabakh Agdam 1 0 0 1 0 3 0
Bảng B
1. Dinamo Kiev 1 1 0 0 1 0 3
2. Kobenhavn 1 1 0 0 1 0 3
3. Malmo 1 0 0 1 0 1 0
4. Lugano 1 0 0 1 0 1 0
Bảng C
1. Basel 1 1 0 0 5 0 3
2. Getafe 1 1 0 0 1 0 3
3. Trabzonspor 1 0 0 1 0 1 0
4. Krasnodar 1 0 0 1 0 5 0
Bảng D
1. PSV Eindhoven 1 1 0 0 3 2 3
2. Lask 1 1 0 0 1 0 3
3. Sporting Lisbon 1 0 0 1 2 3 0
4. Rosenborg 1 0 0 1 0 1 0
Bảng E
1. CFR Cluj 1 1 0 0 2 1 3
2. Celtic 1 0 1 0 1 1 1
3. Rennes 1 0 1 0 1 1 1
4. Lazio 1 0 0 1 1 2 0
Bảng F
1. Arsenal 1 1 0 0 3 0 3
2. Standard Liege 1 1 0 0 2 0 3
3. Vitoria Guimaraes 1 0 0 1 0 2 0
4. Ein.Frankfurt 1 0 0 1 0 3 0
Bảng G
1. Feyenoord 0 0 0 0 0 0 0
2. Porto 0 0 0 0 0 0 0
3. Rangers 0 0 0 0 0 0 0
4. Young Boys 0 0 0 0 0 0 0
Bảng H
1. Cska Moscow 0 0 0 0 0 0 0
2. Espanyol 0 0 0 0 0 0 0
3. Ferencvaros 0 0 0 0 0 0 0
4. Ludogorets 0 0 0 0 0 0 0
Bảng I
1. Gent 0 0 0 0 0 0 0
2. PFK Aleksandriya 0 0 0 0 0 0 0
3. Saint Etienne 0 0 0 0 0 0 0
4. Wolfsburg 0 0 0 0 0 0 0
Bảng J
1. Istanbul BB 0 0 0 0 0 0 0
2. M.gladbach 0 0 0 0 0 0 0
3. Roma 0 0 0 0 0 0 0
4. Wolfsberger AC 0 0 0 0 0 0 0
Bảng K
1. Besiktas 0 0 0 0 0 0 0
2. Braga 0 0 0 0 0 0 0
3. Slo. Bratislava 0 0 0 0 0 0 0
4. Wolves 0 0 0 0 0 0 0
Bảng L
1. AZ Alkmaar 0 0 0 0 0 0 0
2. Astana 0 0 0 0 0 0 0
3. Man Utd 0 0 0 0 0 0 0
4. Partizan 0 0 0 0 0 0 0
LỊCH THI ĐẤU CÚP C2 CHÂU ÂU
Thứ 5, ngày 22/08
21h00 Astana 3 - 0 Bate Borisov
22h00 Ararat-Armenia 2 - 1 Dudelange
Thứ 6, ngày 23/08
00h00 Malmo 3 - 0 Bnei Yehuda
00h00 Suduva 0 - 0 Ferencvaros
00h30 Ludogorets 0 - 0 Maribor
00h30 Feyenoord 3 - 0 Hap. Beer Sheva
00h45 Kobenhavn 3 - 1 Riga FC
01h00 Legia Wars. 0 - 0 Rangers
01h00 AEK Athens 1 - 3 Trabzonspor
01h30 AZ Alkmaar 1 - 1 Antwerpen
01h30 Steaua Bucuresti 0 - 0 Vitoria Guimaraes
01h30 PSV Eindhoven 3 - 0 Apollon Limassol
01h30 Strasbourg 1 - 0 Ein.Frankfurt
01h30 Gent 2 - 1 HNK Rijeka
01h45 Braga 1 - 0 Spartak Moscow
01h45 Celtic 2 - 0 AIK Solna
01h45 Linfield 3 - 2 Karabakh Agdam
02h00 Partizan 2 - 1 Molde
02h00 Torino 2 - 3 Wolves
02h00 Espanyol 3 - 1 Zorya
02h00 Slo. Bratislava 1 - 0 PAOK
Thứ 5, ngày 29/08
22h59 Karabakh Agdam 2 - 1 Linfield
23h45 Riga FC 1 - 0 Kobenhavn
Thứ 6, ngày 30/08
00h00 AIK Solna 1 - 4 Celtic
00h00 PAOK 3 - 2 Slo. Bratislava
00h00 Bnei Yehuda 0 - 1 Malmo
00h00 Apollon Limassol 0 - 4 PSV Eindhoven
00h00 Bate Borisov 2 - 0 Astana
00h00 Zorya 2 - 2 Espanyol
00h00 Molde 1 - 1 Partizan
00h15 Spartak Moscow 1 - 2 Braga
00h30 Antwerpen 1 - 1 AZ Alkmaar
00h30 Trabzonspor 0 - 2 AEK Athens
00h30 Hap. Beer Sheva 0 - 3 Feyenoord
01h00 Ferencvaros 4 - 2 Suduva
01h00 HNK Rijeka 1 - 1 Gent
01h00 Dudelange 2 - 1 Ararat-Armenia
01h15 Maribor 2 - 2 Ludogorets
01h30 Ein.Frankfurt 3 - 0 Strasbourg
01h45 Rangers 1 - 0 Legia Wars.
01h45 Wolves 2 - 1 Torino
02h00 Vitoria Guimaraes 1 - 0 Steaua Bucuresti
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo