x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Загрузка...

TRỰC TIẾP TALAVERA VS DON BENITO

Hạng 3 Tây Ban Nha, vòng 36

Talavera

03/05
23:00

Don Benito

- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Talavera
50%
Hòa
50%
Don Benito
0%
Loading...
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
Bảng A
1. Atl. Baleares 15 10 3 2 28 9 33
2. Atletico Madrid B 14 10 2 2 31 10 32
3. Ibiza-Eivissa 15 9 3 3 22 9 30
4. Rayo Majada. 15 7 5 3 17 15 26
5. Pena Deportiva 15 7 4 4 21 18 25
6. Racing Ferrol 15 6 5 4 24 20 23
7. Inter de Madrid 15 6 4 5 25 17 22
8. Pontevedra 15 7 1 7 22 23 22
9. Union Langreo 15 5 5 5 14 14 20
10. Marino de Luanco 15 6 2 7 15 18 20
11. Coruxo 14 5 4 5 14 16 19
12. Real Madrid B 15 4 6 5 19 20 18
13. Celta Vigo II 15 5 3 7 20 26 18
14. Real Oviedo B 14 5 3 6 15 19 18
15. Las Palmas Atl. 15 5 3 7 10 18 18
16. Sporting Gijon B 15 5 2 8 17 18 17
17. Las Rozas CF 15 3 6 6 16 17 15
18. UD Melilla 14 3 6 5 16 23 15
19. Getafe B 15 4 2 9 11 19 14
20. S.S. Reyes 15 1 1 13 9 37 4
Bảng B
1. UD Logrones 15 10 3 2 32 13 33
2. Cultural Leonesa 15 9 3 3 29 12 30
3. Real Sociedad B 15 9 2 4 31 17 29
4. Athletic Bilbao B 15 8 3 4 34 20 27
5. Osasuna B 15 8 1 6 21 19 25
6. Valladolid II 15 7 4 4 19 15 25
7. CD Calahorra 15 4 10 1 17 15 22
8. Haro Deportivo 15 6 4 5 15 14 22
9. Amorebieta 15 6 4 5 19 22 22
10. CF Salmantino 15 6 2 7 19 23 20
11. Real Union 15 5 4 6 20 19 19
12. Alaves B 15 5 3 7 14 17 18
13. Burgos CF 15 5 3 7 14 23 18
14. Izarra 15 4 5 6 15 19 17
15. Barakaldo 15 5 2 8 20 29 17
16. Leioa 15 4 4 7 18 21 16
17. Arenas de Guecho 15 4 4 7 14 26 16
18. Tudelano 15 2 7 6 12 22 13
19. Guijuelo 15 3 3 9 12 18 12
20. Salamanca 15 3 3 9 16 27 12
Bảng C
1. Andorra FC 15 7 6 2 20 12 27
2. Sabadell 13 7 5 1 18 9 26
3. Castellon 15 6 7 2 20 13 25
4. Lleida Esportiu 15 6 6 3 16 9 24
5. Cornella 15 6 6 3 23 19 24
6. Villarreal B 15 6 5 4 16 14 23
7. Espanyol B 14 5 6 3 22 17 21
8. UE Llagostera 15 5 6 4 16 15 21
9. Barcelona B 14 4 8 2 19 16 20
10. Valencia B 15 4 8 3 17 14 20
11. UE Olot 14 4 7 3 12 8 19
12. Ebro 15 3 8 4 14 16 17
13. Ejea 14 4 5 5 14 17 17
14. Levante B 14 4 2 8 12 21 14
15. La Nucía 9 3 5 1 10 4 14
16. Gimnastic 14 3 5 6 17 20 14
17. Hercules CF 15 3 3 9 16 22 12
18. Badalona 14 3 3 8 8 16 12
19. Orihuela 14 2 5 7 12 26 11
20. AE Prat 15 2 4 9 10 24 10
Bảng D
1. Cartagena 15 10 3 2 17 8 33
2. Badajoz 15 9 3 3 23 10 30
3. Marbella 15 8 6 1 23 14 30
4. Yeclano Dep. 15 8 4 3 26 16 28
5. San Fernando 15 7 4 4 17 8 25
6. Cordoba 15 6 6 3 18 14 24
7. Murcia 15 5 5 5 17 13 20
8. Cadiz B 15 5 5 5 12 12 20
9. Recreativo Huelva 15 5 4 6 17 16 19
10. Linense 15 4 7 4 12 15 19
11. Don Benito 15 5 4 6 16 19 19
12. Sevilla B 15 5 3 7 18 21 18
13. UCAM Murcia 15 4 6 5 13 15 18
14. Talavera 15 5 3 7 17 22 18
15. Atl. Sanluqueno 15 4 5 6 14 16 17
16. Algeciras 15 4 4 7 21 25 16
17. CP Villarrobledo 15 4 2 9 16 27 14
18. Villarrubia CF 15 3 5 7 15 20 14
19. Merida 15 2 6 7 17 23 12
20. Granada II 15 3 3 9 11 26 12
LỊCH THI ĐẤU HẠNG 3 TÂY BAN NHA
C.Nhật, ngày 03/05
23h00 Gimnastic vs Levante B
23h00 Lleida Esportiu vs Cornella
23h00 UE Olot vs UE Llagostera
23h00 Valencia B vs Andorra FC
23h00 Celta Vigo II vs Atletico Madrid B
23h00 Las Palmas Atl. vs Coruxo
23h00 Marino de Luanco vs Ibiza-Eivissa
23h00 Rayo Majada. vs Pontevedra
23h00 Pena Deportiva vs Sporting Gijon B
23h00 Union Langreo vs Racing Ferrol
23h00 Algeciras vs Marbella
23h00 Cadiz B vs Recreativo Huelva
23h00 Cordoba vs Linense
23h00 San Fernando vs Atl. Sanluqueno
23h00 Sevilla B vs Granada II
23h00 Yeclano Dep. vs Murcia
23h00 Barakaldo vs Athletic Bilbao B
23h00 CD Calahorra vs Osasuna B
23h00 Guijuelo vs Salamanca
23h00 Alaves B vs Amorebieta
23h00 Haro Deportivo vs Arenas de Guecho
23h00 Real Sociedad B vs Real Union
23h00 Cultural Leonesa vs Tudelano
23h00 Leioa vs UD Logrones
23h00 Castellon vs Ebro
23h00 Espanyol B vs Orihuela
23h00 Talavera vs Don Benito
23h00 CP Villarrobledo vs Merida
23h00 Badajoz vs Villarrubia CF
23h00 UCAM Murcia vs Cartagena
23h00 Las Rozas CF vs Atl. Baleares
23h00 UD Melilla vs Real Oviedo B
23h00 Badalona vs Hercules CF
23h00 Ejea vs Villarreal B
23h00 Getafe B vs Real Madrid B
23h00 S.S. Reyes vs Inter de Madrid
23h00 Izarra vs Burgos CF
23h00 CF Salmantino vs Valladolid II
23h00 AE Prat vs Sabadell
23h00 Alaves vs Barcelona B
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo