x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo

TRỰC TIẾP SLAVIA PRAHA VS UNION BERLIN

Cúp C3 Châu Âu, vòng 1

Slavia Praha

FT

3 - 1

(1-0)

Union Berlin

- THỐNG KÊ
0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Slavia Praha
50%
Hòa
50%
Union Berlin
0%
- Ý KIÊN CHUYÊN GIA:

Châu Á: 0.97*0 : 0*0.87

Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 3/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên UBER khi thắng 1/2 trận đối đầu gần nhất.

Dự đoán: UBER

Tài xỉu: 0.89*2 1/2*0.91

3/5 trận gần đây của UBER có ít hơn 3 bàn. 5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắng

Dự đoán: XIU

- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
Bảng A
1. Lask 5 4 1 0 9 1 13
2. Maccabi TA 5 3 1 1 13 3 10
3. Helsinki 5 2 0 3 5 12 6
4. Alashkert 5 0 0 5 3 14 0
Bảng B
1. Gent 5 3 1 1 5 2 10
2. FK Partizan 5 2 1 2 5 3 7
3. Flora Tallinn 5 1 2 2 5 7 5
4. Anorthosis 5 1 2 2 5 8 5
Bảng C
1. Bodo Glimt 5 3 2 0 13 4 11
2. Roma 5 3 1 1 15 9 10
3. Zorya 5 2 0 3 4 10 6
4. Cska Sofia 5 0 1 4 1 10 1
Bảng D
1. AZ Alkmaar 5 3 2 0 7 3 11
2. Randers 5 1 4 0 9 8 7
3. Jablonec 5 1 3 1 6 6 6
4. CFR Cluj 5 0 1 4 2 7 1
Bảng E
1. Feyenoord 5 3 2 0 9 5 11
2. Slavia Praha 5 2 1 2 7 6 7
3. Union Berlin 5 2 0 3 7 8 6
4. Maccabi Haifa 5 1 1 3 1 5 4
Bảng F
1. Kobenhavn 5 4 0 1 13 5 12
2. Slo. Bratislava 5 2 2 1 8 5 8
3. PAOK 5 2 2 1 6 4 8
4. Lincoln Red Imps 5 0 0 5 2 15 0
Bảng G
1. Rennes 5 3 2 0 10 7 11
2. Tottenham 5 2 1 2 11 8 7
3. Vitesse Arnhem 5 2 1 2 9 8 7
4. Mura 5 1 0 4 4 11 3
Bảng H
1. Basel 5 3 2 0 11 6 11
2. Karabakh Agdam 5 3 2 0 10 5 11
3. Omonia Nicosia 5 0 3 2 5 10 3
4. Kairat Almaty 5 0 1 4 6 11 1
LỊCH THI ĐẤU CÚP C3 CHÂU ÂU
Thứ 3, ngày 14/09
21h30 Maccabi Haifa 0 - 0 Feyenoord
21h30 Maccabi TA 4 - 1 Alashkert
Thứ 5, ngày 16/09
21h30 Kairat Almaty 0 - 0 Omonia Nicosia
23h45 Flora Tallinn 0 - 1 Gent
23h45 Karabakh Agdam 0 - 0 Basel
23h45 Rennes 2 - 2 Tottenham
23h45 Slo. Bratislava 1 - 3 Kobenhavn
23h45 Lincoln Red Imps 0 - 2 PAOK
23h45 Helsinki 0 - 2 Lask
23h45 Slavia Praha 3 - 1 Union Berlin
23h45 Mura 0 - 2 Vitesse Arnhem
Thứ 6, ngày 17/09
02h00 Randers 2 - 2 AZ Alkmaar
02h00 Anorthosis 0 - 2 FK Partizan
02h00 Bodo Glimt 3 - 1 Zorya
02h00 Jablonec 1 - 0 CFR Cluj
02h00 Roma 5 - 1 Cska Sofia
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo