TRỰC TIẾP SEVILLA VS KRASNODAR
Cúp C2 Châu Âu, vòng 6
Sevilla
Ever Banega (PEN 49')
Wissam Ben Yedder (10')
Wissam Ben Yedder (05')
FT
3 - 0
(2-0)
Krasnodar
- DIỄN BIẾN TRẬN ĐẤU
-
Luis Muriel
Andre Silv77'
-
77'
Roman Shishkin
Wanderso -
Jesus Navas
Wissam Ben Yedde72'
-
Ibrahim Amadou
Ever Baneg70'
-
Ever Banega
65'
-
61'
Christian Cueva
Ivan Ignatye -
51'
Dmitriy Stotskiy
Mauricio Pereyr -
Ever Banega
49'
-
48'
Cristian Ramirez -
Quincy Promes
40'
-
40'
Cristian Ramirez -
14'
Yuri Gazinskiy -
Wissam Ben Yedder
10'
-
Wissam Ben Yedder
05'
- THỐNG KÊ
15(7) | Sút bóng | 6(3) |
7 | Phạt góc | 2 |
12 | Phạm lỗi | 12 |
0 | Thẻ đỏ | 0 |
2 | Thẻ vàng | 2 |
2 | Việt vị | 1 |
59% | Cầm bóng | 41% |
- ĐỘI HÌNH CHÍNH:
-
1Vaclik
-
25G. Mercado
-
6Carrico
-
3Sergi Gomez
-
21Promes
-
7Roque Mesa
-
10Banega
-
22F. Vazquez
-
18Escudero
-
9Ben Yedder
-
12AndreSilva
- Đội hình dự bị:
-
16J. Navas
-
8Nolito
-
14L. Muriel
-
5C. Lenglet
-
23Guilherme. A
-
13Juan Soriano
-
24Gnagnon
- ĐỘI HÌNH CHÍNH:
-
1S. Kritsyuk
-
3Fjoluson
-
4Martynovich
-
6Ramirez
-
98Sergei Petrov
-
77Kabore
-
33Pereyra
-
8Gazinski
-
85Ivan Ignatyev
-
16Claesson
-
7Wamberto
- Đội hình dự bị:
-
49Roman Shishkin
-
20Adzhindzhal
-
88A. Sinitsyn
-
89Dmitriy Stotskiy
-
39Matvey Safonov
-
93Magomed-Shapi Suleymanov
-
50Artem Golubev
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Sevilla
75%
Hòa
0%
Krasnodar
25%
- PHONG ĐỘ SEVILLA
- PHONG ĐỘ KRASNODAR
- Ý KIÊN CHUYÊN GIA:
Châu Á: 0.82*0 : 1 1/4*-0.98
KRA thi đấu ổn định(bất bại 5 trận gần nhất). Lịch sử đối đầu gọi tên KRA khi thắng thuyết phục trận đối đầu gần nhất.Dự đoán: KRA
Tài xỉu: 0.83*3*0.99
5 trận gần đây của SEV có ít hơn 3 bàn. Thêm vào đó, 4/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắng.Dự đoán: XIU
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
Bảng A | |||||||||||||||||||
1. | West Ham Utd | 6 | 5 | 0 | 1 | 10 | 4 | 15 | |||||||||||
2. | Freiburg | 6 | 4 | 0 | 2 | 17 | 7 | 12 | |||||||||||
3. | Olympiakos | 6 | 2 | 1 | 3 | 11 | 14 | 7 | |||||||||||
4. | Backa Topola | 6 | 0 | 1 | 5 | 6 | 19 | 1 | |||||||||||
Bảng B | |||||||||||||||||||
1. | Brighton | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 5 | 13 | |||||||||||
2. | Marseille | 6 | 3 | 2 | 1 | 14 | 10 | 11 | |||||||||||
3. | Ajax | 6 | 1 | 2 | 3 | 10 | 13 | 5 | |||||||||||
4. | AEK Athens | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 12 | 4 | |||||||||||
Bảng C | |||||||||||||||||||
1. | Rangers | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 6 | 11 | |||||||||||
2. | Sparta Praha | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 7 | 10 | |||||||||||
3. | Real Betis | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 7 | 9 | |||||||||||
4. | Aris Limassol | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 13 | 4 | |||||||||||
Bảng D | |||||||||||||||||||
1. | Atalanta | 6 | 4 | 2 | 0 | 12 | 4 | 14 | |||||||||||
2. | Sporting Lisbon | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 6 | 11 | |||||||||||
3. | Sturm Graz | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 9 | 4 | |||||||||||
4. | Rakow Czestochowa | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 10 | 4 | |||||||||||
Bảng E | |||||||||||||||||||
1. | Liverpool | 6 | 4 | 0 | 2 | 17 | 7 | 12 | |||||||||||
2. | Toulouse | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 9 | 11 | |||||||||||
3. | Union Saint-Gilloise | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 8 | 8 | |||||||||||
4. | Lask | 6 | 1 | 0 | 5 | 6 | 12 | 3 | |||||||||||
Bảng F | |||||||||||||||||||
1. | Villarreal | 6 | 4 | 1 | 1 | 9 | 7 | 13 | |||||||||||
2. | Rennes | 6 | 4 | 0 | 2 | 13 | 6 | 12 | |||||||||||
3. | Maccabi Haifa | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 9 | 5 | |||||||||||
4. | Panathinaikos | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 10 | 4 | |||||||||||
Bảng G | |||||||||||||||||||
1. | Slavia Praha | 6 | 5 | 0 | 1 | 17 | 4 | 15 | |||||||||||
2. | Roma | 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 4 | 13 | |||||||||||
3. | Servette | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 13 | 5 | |||||||||||
4. | Sheriff Tiraspol | 6 | 0 | 1 | 5 | 5 | 17 | 1 | |||||||||||
Bảng H | |||||||||||||||||||
1. | B.Leverkusen | 6 | 6 | 0 | 0 | 19 | 3 | 18 | |||||||||||
2. | Karabakh Agdam | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 9 | 10 | |||||||||||
3. | Molde | 6 | 2 | 1 | 3 | 12 | 12 | 7 | |||||||||||
4. | Hacken | 6 | 0 | 0 | 6 | 3 | 17 | 0 | |||||||||||
Bảng Play off | |||||||||||||||||||
1. | AC Milan | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
2. | Benfica | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
LỊCH THI ĐẤU CÚP C2 CHÂU ÂU
Thứ 6, ngày 15/12 | |||
00h45 | Karabakh Agdam | 2 - 1 | Hacken |
00h45 | Slavia Praha | 4 - 0 | Servette |
00h45 | Roma | 3 - 0 | Sheriff Tiraspol |
00h45 | Lask | 1 - 2 | Toulouse |
00h45 | Rennes | 2 - 3 | Villarreal |
00h45 | B.Leverkusen | 5 - 1 | Molde |
00h45 | Union Saint-Gilloise | 2 - 1 | Liverpool |
00h45 | Panathinaikos | 1 - 2 | Maccabi Haifa |
03h00 | Brighton | 1 - 0 | Marseille |
03h00 | Olympiakos | 5 - 2 | Backa Topola |
03h00 | Sporting Lisbon | 3 - 0 | Sturm Graz |
03h00 | West Ham Utd | 2 - 0 | Freiburg |
03h00 | Real Betis | 2 - 3 | Rangers |
03h00 | Ajax | 3 - 1 | AEK Athens |
03h00 | Rakow Czestochowa | 0 - 4 | Atalanta |
03h00 | Aris Limassol | 1 - 3 | Sparta Praha |
BÌNH LUẬN: