x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo

TRỰC TIẾP SEVILLA B VS SOCUELLAMOS

Hạng 3 Tây Ban Nha, vòng Play off

Sevilla B

FT

1 - 1

(1-1)

Socuellamos

- THỐNG KÊ
0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Sevilla B
50%
Hòa
50%
Socuellamos
0%
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
Bảng A1
1. Salamanca 16 8 4 4 17 9 28
2. Celta Vigo II 18 8 3 7 21 22 27
3. Zamora CF 16 7 6 3 17 15 27
4. Deportivo 15 7 4 4 12 9 25
5. Compostela 16 5 8 3 19 13 23
6. Pontevedra 17 5 6 6 19 18 21
7. Racing Ferrol 14 5 5 4 19 15 20
8. Coruxo 17 6 2 9 15 21 20
9. CF Salmantino 17 3 5 9 13 24 14
10. Guijuelo 16 2 5 9 11 20 11
Bảng A2
1. Burgos CF 17 11 3 3 23 12 36
2. Cultural Leonesa 17 7 7 3 25 15 28
3. Numancia 18 6 7 5 20 15 25
4. Valladolid II 16 6 6 4 21 16 24
5. Marino de Luanco 16 6 4 6 18 19 22
6. Union Langreo 17 5 7 5 20 20 22
7. Real Oviedo B 17 6 3 8 17 26 21
8. CD Lealtad 17 4 8 5 11 13 20
9. Sporting Gijon B 17 3 7 7 16 22 16
10. Covadonga 16 4 2 10 19 29 14
Bảng B1
1. Amorebieta 17 11 4 2 23 12 37
2. Athletic Bilbao B 17 8 6 3 28 17 30
3. Racing Santander 16 8 5 3 23 11 29
4. Real Sociedad B 14 8 3 3 25 11 27
5. Arenas de Guecho 18 4 11 3 14 14 23
6. Portugalete 17 6 3 8 16 16 21
7. Real Union 14 6 3 5 14 11 21
8. CD Laredo 17 6 2 9 15 23 20
9. Alaves B 16 5 4 7 19 22 19
10. Barakaldo 16 3 1 12 12 35 10
11. Leioa 16 0 6 10 9 26 6
Bảng B2
1. CD Calahorra 15 8 5 2 14 5 29
2. SD Logrones 16 6 8 2 18 12 26
3. Ebro 16 7 5 4 15 17 26
4. Tudelano 14 6 6 2 21 13 24
5. SD Tarazona 16 7 3 6 15 17 24
6. UD Mutilvera 15 5 3 7 19 16 18
7. Osasuna B 14 4 4 6 15 19 16
8. Ejea 15 4 4 7 11 16 16
9. Haro Deportivo 15 2 6 7 13 17 12
10. Izarra 12 2 2 8 11 20 8
Bảng C1
1. Barcelona B 17 10 3 4 27 14 33
2. Gimnastic T. 18 8 8 2 29 14 32
3. Lleida Esportiu 16 8 3 5 23 16 27
4. Andorra FC 18 7 6 5 21 18 27
5. Cornella 16 6 5 5 22 18 23
6. Badalona 17 6 5 6 11 14 23
7. AE Prat 18 4 9 5 13 16 21
8. UE Llagostera 14 4 7 3 13 13 19
9. L'Hospitalet 16 4 4 8 14 29 16
10. Espanyol B 15 3 4 8 14 24 13
11. UE Olot 15 1 5 9 12 22 8
Bảng C2
1. Ibiza-Eivissa 13 9 2 2 20 4 29
2. Alcoyano 15 7 4 4 15 13 25
3. Villarreal B 16 5 8 3 18 14 23
4. Levante B 15 6 4 5 14 11 22
5. Atzeneta 17 5 6 6 20 17 21
6. Hercules CF 15 5 6 4 13 11 21
7. La Nucía 16 5 4 7 12 17 19
8. Pena Deportiva 15 3 8 4 8 11 17
9. Orihuela 15 3 4 8 10 22 13
10. Valencia B 15 1 7 7 12 23 10
Bảng D1
1. Algeciras 17 9 5 3 21 15 32
2. San Fernando 16 7 4 5 18 13 25
3. Linense 16 6 7 3 15 10 25
4. Atl. Sanluqueno 16 7 4 5 15 16 25
5. UD Tamaraceite 17 5 9 3 17 14 24
6. Recreativo Huelva 17 5 5 7 28 25 20
7. Las Palmas Atl. 17 4 8 5 14 16 20
8. Cadiz B 15 5 4 6 17 17 19
9. Marbella 16 4 6 6 19 16 18
10. CD Marino 15 2 2 11 11 32 8
Bảng D2
1. UCAM Murcia 17 9 6 2 21 13 33
2. Linares Deportivo 17 10 2 5 21 15 32
3. Sevilla B 17 7 6 4 23 19 27
4. Real Betis B 16 6 8 2 20 13 26
5. Cordoba 17 6 6 5 17 16 24
6. Granada II 18 6 5 7 20 20 23
7. Murcia 16 5 7 4 19 18 22
8. Ejido 17 4 7 6 17 17 19
9. Yeclano Dep. 17 2 5 10 13 25 11
10. Lorca Deportiva 18 1 6 11 16 32 9
Bảng E1
1. S.S. Reyes 17 9 5 3 21 14 32
2. Rayo Majada. 18 9 4 5 19 16 31
3. Real Madrid B 16 8 4 4 27 19 28
4. Inter de Madrid 16 7 5 4 22 15 26
5. Atl. Baleares 16 6 5 5 22 17 23
6. Navalcarnero 17 3 10 4 15 17 19
7. Las Rozas CF 17 5 4 8 16 25 19
8. Atletico Madrid B 17 4 7 6 14 18 19
9. UD Poblense 17 1 10 6 13 19 13
10. Getafe B 16 2 6 8 11 19 12
Bảng E2
1. Badajoz 17 12 5 0 32 8 41
2. Extremadura UD 16 7 6 3 22 15 27
3. Villanovense 17 6 6 5 14 8 24
4. Don Benito 16 6 6 4 14 15 24
5. Talavera 17 6 6 5 20 18 24
6. Melilla CD 17 6 4 7 15 19 22
7. Villarrubia CF 17 4 8 5 16 21 20
8. Merida 16 3 5 8 8 13 14
9. Socuellamos 16 3 4 9 9 22 13
10. CP Villarrobledo 16 2 4 10 14 26 10
LỊCH THI ĐẤU HẠNG 3 TÂY BAN NHA
Thứ 4, ngày 07/04
22h59 Athletic Bilbao B 2 - 1 CD Calahorra
23h00 Real Union 1 - 0 SD Tarazona
23h00 Leioa 0 - 1 UD Mutilvera
23h00 Portugalete 0 - 0 Haro Deportivo
23h00 Barakaldo 1 - 2 Ejea
23h00 Alaves B 0 - 1 Izarra
23h30 Real Sociedad B 3 - 0 SD Logrones
Thứ 5, ngày 08/04
00h00 Arenas de Guecho 1 - 3 Osasuna B
00h00 Amorebieta 3 - 0 Tudelano
01h30 CD Laredo 0 - 0 Ebro
Thứ 7, ngày 10/04
22h00 Burgos CF 2 - 0 Salamanca
22h00 Osasuna B 0 - 2 Real Union
22h59 Hercules CF 1 - 0 Badalona
22h59 Don Benito 1 - 2 Rayo Majada.
C.Nhật, ngày 11/04
16h30 Sevilla B 0 - 0 UD Tamaraceite
16h30 Valladolid II 2 - 1 Zamora CF
17h00 Tudelano 1 - 4 Athletic Bilbao B
17h00 SD Tarazona 2 - 2 Racing Santander
17h00 Levante B 2 - 1 UE Llagostera
17h00 Numancia 3 - 1 Racing Ferrol
17h00 La Nucía 0 - 0 Cornella
17h00 Talavera 2 - 0 Inter de Madrid
17h00 Villanovense 0 - 2 Atl. Baleares
17h00 Badajoz 2 - 0 Real Madrid B
17h00 Ebro 0 - 2 Arenas de Guecho
22h00 Cordoba 1 - 2 Linense
22h00 CD Calahorra 1 - 2 Real Sociedad B
22h00 Union Langreo 1 - 0 Deportivo
22h00 Alcoyano 1 - 1 Gimnastic T.
22h00 SD Logrones 0 - 0 Amorebieta
22h00 Marino de Luanco 0 - 0 Compostela
22h00 Real Betis B 3 - 1 Atl. Sanluqueno
22h30 Ibiza-Eivissa 2 - 1 Barcelona B
22h30 Villarreal B 1 - 3 Andorra FC
22h30 Murcia Hoãn Cadiz B
22h59 UCAM Murcia 3 - 1 San Fernando
22h59 Extremadura UD 0 - 0 S.S. Reyes
22h59 Linares Deportivo 1 - 0 Algeciras
22h59 Merida 3 - 0 Navalcarnero
22h59 Cultural Leonesa 0 - 3 Celta Vigo II
Thứ 7, ngày 17/04
20h45 Athletic Bilbao B 2 - 0 SD Logrones
21h00 Salamanca 3 - 1 Valladolid II
21h30 Amorebieta 0 - 0 CD Calahorra
22h00 Rayo Majada. 0 - 2 Villanovense
22h00 Racing Ferrol 2 - 0 Marino de Luanco
22h59 Real Madrid B 2 - 2 Talavera
23h30 CD Laredo 2 - 0 SD Tarazona
C.Nhật, ngày 18/04
17h00 S.S. Reyes 0 - 4 Badajoz
17h00 Lleida Esportiu 0 - 0 Levante B
17h00 Atl. Baleares 2 - 1 Merida
17h00 Algeciras 1 - 1 UCAM Murcia
17h00 Gimnastic T. 0 - 1 Ibiza-Eivissa
17h00 Cadiz B 2 - 0 Cordoba
17h00 Celta Vigo II 1 - 1 Burgos CF
18h00 UD Tamaraceite Hoãn Murcia
22h00 Compostela 1 - 1 Union Langreo
22h00 Navalcarnero 0 - 0 Don Benito
22h00 Linense 3 - 1 Sevilla B
22h59 Inter de Madrid 1 - 0 Extremadura UD
22h59 San Fernando 2 - 1 Real Betis B
22h59 Real Union 3 - 0 Ebro
22h59 Zamora CF 3 - 2 Cultural Leonesa
22h59 Atl. Sanluqueno 0 - 2 Linares Deportivo
Thứ 2, ngày 19/04
00h00 Real Sociedad B 3 - 2 Tudelano
00h00 Barcelona B 3 - 2 Villarreal B
00h00 Andorra FC 0 - 0 Alcoyano
00h00 Deportivo 2 - 1 Numancia
00h30 Cornella 1 - 2 Hercules CF
Thứ 7, ngày 24/04
16h30 Valladolid II 0 - 5 Celta Vigo II
17h00 Ibiza-Eivissa 2 - 1 Andorra FC
21h30 Osasuna B 3 - 1 CD Laredo
22h59 Extremadura UD 2 - 0 Real Madrid B
C.Nhật, ngày 25/04
00h00 La Nucía 1 - 0 Lleida Esportiu
16h30 Sevilla B 1 - 2 Cadiz B
17h00 Ebro 2 - 4 Racing Santander
17h00 Levante B 1 - 1 Badalona
17h00 Numancia 3 - 0 Compostela
17h00 Don Benito 1 - 4 Atl. Baleares
17h00 Cordoba 1 - 1 UD Tamaraceite
17h00 Villarreal B 1 - 2 Gimnastic T.
17h00 Tudelano 1 - 2 Amorebieta
21h30 Burgos CF 3 - 0 Zamora CF
22h00 Talavera 3 - 0 S.S. Reyes
22h00 Real Betis B 3 - 0 Algeciras
22h00 CD Calahorra 2 - 1 Athletic Bilbao B
22h00 Alcoyano 1 - 2 Barcelona B
22h00 SD Logrones 1 - 1 Real Sociedad B
22h00 Marino de Luanco 0 - 0 Deportivo
22h30 SD Tarazona 0 - 2 Arenas de Guecho
22h59 Cultural Leonesa 1 - 2 Salamanca
22h59 Badajoz 1 - 0 Inter de Madrid
22h59 Merida 1 - 1 Rayo Majada.
22h59 UCAM Murcia 3 - 2 Atl. Sanluqueno
Thứ 2, ngày 26/04
00h00 Union Langreo Hoãn Racing Ferrol
00h00 Hercules CF Hoãn UE Llagostera
00h00 Murcia Hoãn Linense
22h59 Linares Deportivo Hoãn San Fernando
22h59 Villanovense Hoãn Navalcarnero
Thứ 4, ngày 28/04
22h00 Racing Santander 3 - 1 Osasuna B
Thứ 5, ngày 29/04
00h00 UE Llagostera 1 - 0 La Nucía
Thứ 7, ngày 01/05
20h45 Amorebieta 3 - 1 SD Logrones
22h00 Athletic Bilbao B 3 - 1 Tudelano
22h59 Hercules CF Hoãn Lleida Esportiu
22h59 Levante B 0 - 1 Cornella
C.Nhật, ngày 02/05
16h30 Cadiz B Hoãn Murcia
16h30 Osasuna B 1 - 2 Arenas de Guecho
17h00 SD Tarazona 1 - 2 Real Union
17h00 Celta Vigo II 2 - 1 Cultural Leonesa
17h00 S.S. Reyes 3 - 0 Extremadura UD
17h00 Atl. Baleares 1 - 0 Villanovense
17h00 La Nucía 1 - 0 Badalona
17h00 Ebro 3 - 1 CD Laredo
17h00 Inter de Madrid 2 - 0 Talavera
18h00 UD Tamaraceite 1 - 1 Sevilla B
22h00 Compostela 0 - 1 Marino de Luanco
22h00 Navalcarnero 2 - 0 Merida
22h00 Linense 0 - 5 Cordoba
22h00 Salamanca 1 - 0 Burgos CF
22h00 Racing Ferrol Hoãn Numancia
22h59 Algeciras 0 - 0 Linares Deportivo
22h59 Zamora CF 2 - 0 Valladolid II
22h59 Atl. Sanluqueno 2 - 1 Real Betis B
22h59 San Fernando 2 - 0 UCAM Murcia
22h59 Rayo Majada. 2 - 0 Don Benito
23h30 Barcelona B 2 - 1 Ibiza-Eivissa
Thứ 2, ngày 03/05
00h00 Deportivo 5 - 0 Union Langreo
00h00 Real Madrid B 3 - 1 Badajoz
00h15 Andorra FC 3 - 1 Villarreal B
00h15 Gimnastic T. 1 - 0 Alcoyano
00h30 Real Sociedad B 0 - 1 CD Calahorra
Thứ 4, ngày 05/05
16h30 Atletico Madrid B 0 - 2 Melilla CD
22h00 UD Mutilvera 1 - 0 Portugalete
Thứ 7, ngày 08/05
22h30 Leioa 2 - 1 Haro Deportivo
C.Nhật, ngày 09/05
00h00 CD Marino 0 - 1 Lorca Deportiva
16h45 Espanyol B 2 - 1 Orihuela
17h00 UD Poblense 0 - 0 Melilla CD
17h00 Atletico Madrid B 2 - 2 Villarrubia CF
17h00 Sevilla B 3 - 1 Linense
17h00 L'Hospitalet 0 - 1 Pena Deportiva
17h00 Las Rozas CF 0 - 0 Socuellamos
17h00 Coruxo 2 - 1 CD Lealtad
17h00 Numancia 1 - 0 Deportivo
17h00 Talavera 2 - 4 Real Madrid B
17h00 UCAM Murcia 1 - 2 Algeciras
17h00 Linares Deportivo 1 - 0 Atl. Sanluqueno
17h00 Alcoyano 2 - 3 Andorra FC
17h00 Valladolid II 2 - 1 Salamanca
17h00 CD Calahorra 0 - 0 Amorebieta
17h00 Merida 1 - 0 Atl. Baleares
17h00 Badajoz 1 - 1 S.S. Reyes
17h00 Real Betis B 2 - 1 San Fernando
17h00 AE Prat 2 - 2 Atzeneta
17h00 Murcia Hoãn UD Tamaraceite
17h00 Marino de Luanco 0 - 1 Racing Ferrol
17h00 Cultural Leonesa 2 - 3 Zamora CF
17h00 Villarreal B 3 - 4 Barcelona B
17h00 SD Logrones 1 - 0 Athletic Bilbao B
17h00 Cornella 2 - 1 La Nucía
17h00 Cordoba 2 - 1 Cadiz B
17h00 Burgos CF 1 - 0 Celta Vigo II
17h00 Ibiza-Eivissa 4 - 0 Gimnastic T.
17h00 Extremadura UD 1 - 0 Inter de Madrid
17h00 Villanovense 0 - 2 Rayo Majada.
17h00 Tudelano 1 - 2 Real Sociedad B
18h00 Las Palmas Atl. 4 - 2 Yeclano Dep.
22h00 UE Llagostera 2 - 0 Levante B
22h00 Pontevedra 1 - 2 Sporting Gijon B
22h00 Alaves B 0 - 1 Ejea
22h00 Arenas de Guecho 0 - 0 Ebro
22h00 CF Salmantino 4 - 0 Real Oviedo B
22h00 UE Olot 1 - 0 Valencia B
22h00 Guijuelo 3 - 1 Covadonga
22h00 Getafe B 2 - 1 CP Villarrobledo
22h59 Racing Santander 0 - 1 SD Tarazona
22h59 Barakaldo 1 - 1 UD Mutilvera
22h59 Recreativo Huelva 1 - 2 Ejido
22h59 Real Union 0 - 1 Osasuna B
22h59 Don Benito 0 - 1 Navalcarnero
Thứ 2, ngày 10/05
00h00 Union Langreo Hoãn Compostela
00h00 Badalona Hoãn Hercules CF
01h00 Marbella 0 - 0 Granada II
Thứ 7, ngày 15/05
17h00 S.S. Reyes 1 - 3 Algeciras
21h00 Levante B 0 - 1 Lleida Esportiu
22h00 UD Mutilvera Hoãn Alaves B
22h30 Atzeneta 1 - 2 L'Hospitalet
22h59 Burgos CF 0 - 0 CD Calahorra
22h59 Hercules CF 1 - 2 Cornella
22h59 Valencia B 1 - 2 AE Prat
C.Nhật, ngày 16/05
01h00 Real Sociedad B 1 - 1 Andorra FC
01h00 Linares Deportivo 1 - 2 Amorebieta
01h45 Villarrubia CF vs Las Rozas CF
16h00 Ejido 1 - 3 Las Palmas Atl.
16h30 Yeclano Dep. 4 - 2 CD Marino
16h30 Orihuela 1 - 3 UE Olot
16h30 Granada II 1 - 0 Recreativo Huelva
17h00 UCAM Murcia 2 - 2 Barcelona B
17h00 Ibiza-Eivissa 0 - 0 Real Madrid B
17h00 Socuellamos 3 - 0 Getafe B
17h00 Pena Deportiva 1 - 3 Espanyol B
17h00 Ejea 1 - 2 Portugalete
17h00 SD Tarazona 2 - 1 CD Laredo
17h00 Ebro 1 - 0 Real Union
17h00 CD Lealtad 2 - 2 Pontevedra
17h00 CP Villarrobledo 1 - 2 UD Poblense
17h00 Lorca Deportiva 2 - 3 Marbella
17h00 Covadonga 1 - 2 CF Salmantino
22h00 Sporting Gijon B 3 - 1 Guijuelo
22h00 Real Oviedo B 1 - 1 Coruxo
22h00 Haro Deportivo 1 - 1 Barakaldo
23h30 La Nucía 0 - 1 UE Llagostera
Thứ 2, ngày 17/05
00h00 Osasuna B Hoãn Racing Santander
01h00 Melilla CD 3 - 0 Atletico Madrid B
01h15 Athletic Bilbao B 2 - 1 Celta Vigo II
01h15 Badajoz 2 - 0 Zamora CF
Thứ 7, ngày 22/05
17h00 Atletico Madrid B 2 - 1 CP Villarrobledo
21h00 Leioa 0 - 1 Ejea
21h00 Alaves B 2 - 3 Haro Deportivo
21h30 Guijuelo 1 - 3 CD Lealtad
22h30 Arenas de Guecho 1 - 0 SD Tarazona
22h59 Portugalete 1 - 1 UD Mutilvera
22h59 Racing Santander 1 - 3 Ebro
C.Nhật, ngày 23/05
00h00 CD Laredo 1 - 1 Osasuna B
01h00 Real Sociedad B 1 - 1 Algeciras
03h00 Badajoz 0 - 1 Amorebieta
16h00 Recreativo Huelva 4 - 0 Lorca Deportiva
17h00 Las Palmas Atl. 0 - 0 Granada II
17h00 Espanyol B 3 - 0 Atzeneta
17h00 Las Rozas CF 2 - 2 Melilla CD
17h00 Ibiza-Eivissa 1 - 0 UCAM Murcia
17h00 Badalona 1 - 2 Levante B
17h00 Pontevedra 3 - 0 Real Oviedo B
17h00 UD Poblense 2 - 0 Socuellamos
17h00 Getafe B 1 - 0 Villarrubia CF
17h00 CD Marino 1 - 1 Ejido
17h00 CF Salmantino 4 - 1 Sporting Gijon B
17h00 Marbella 3 - 0 Yeclano Dep.
17h00 AE Prat 1 - 0 Orihuela
17h00 UE Olot 1 - 1 Pena Deportiva
17h00 Lleida Esportiu 1 - 1 La Nucía
17h00 UE Llagostera 3 - 3 Hercules CF
17h00 Coruxo 3 - 2 Covadonga
22h00 L'Hospitalet 1 - 1 Valencia B
Thứ 2, ngày 24/05
01h00 Burgos CF 0 - 0 Athletic Bilbao B
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo