TRỰC TIẾP SANDECJA VS GKS TYCHY
Hạng 2 Ba Lan, vòng 7
Sandecja
FT
0 - 5
(0-1)
GKS Tychy
- THỐNG KÊ
0(0) | Sút bóng | 0(0) |
0 | Phạt góc | 0 |
0 | Phạm lỗi | 0 |
1 | Thẻ đỏ | 0 |
0 | Thẻ vàng | 0 |
0 | Việt vị | 0 |
50% | Cầm bóng | 50% |
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Sandecja
40%
Hòa
0%
GKS Tychy
60%
- PHONG ĐỘ SANDECJA
05/07 | Miedz Legnica | 0 - 0 | Sandecja |
01/07 | Zaglebie Sosno | 2 - 2 | Sandecja |
24/06 | Liptovsky Mikulas | 1 - 1 | Sandecja |
03/06 | Zaglebie Sosno | 1 - 1 | Sandecja |
26/05 | Sandecja | 0 - 3 | Podbeskidzie |
- PHONG ĐỘ GKS TYCHY
23/04 | Podbeskidzie | 0 - 2 | GKS Tychy |
20/04 | GKS Tychy | 1 - 3 | Resovia |
14/04 | Znicz Pruszkow | 2 - 3 | GKS Tychy |
06/04 | GKS Tychy | 0 - 1 | Wisla Plock |
01/04 | Motor Lublin | 1 - 1 | GKS Tychy |
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
1. | Lechia GD | 29 | 18 | 5 | 6 | 48 | 22 | 59 |
2. | Arka Gdynia | 29 | 16 | 7 | 6 | 47 | 29 | 55 |
3. | GKS Tychy | 29 | 15 | 3 | 11 | 38 | 34 | 48 |
4. | Katowice | 28 | 13 | 7 | 8 | 49 | 30 | 46 |
5. | Wisla Krakow | 29 | 12 | 10 | 7 | 53 | 36 | 46 |
6. | Gornik Leczna | 28 | 11 | 12 | 5 | 30 | 25 | 45 |
7. | Motor Lublin | 28 | 13 | 6 | 9 | 38 | 35 | 45 |
8. | Wisla Plock | 29 | 12 | 9 | 8 | 41 | 39 | 45 |
9. | Odra Opole | 28 | 12 | 7 | 9 | 35 | 28 | 43 |
10. | Miedz Legnica | 29 | 10 | 11 | 8 | 38 | 30 | 41 |
11. | Stal Rzeszow | 29 | 11 | 6 | 12 | 41 | 45 | 39 |
12. | Znicz Pruszkow | 29 | 10 | 4 | 15 | 26 | 36 | 34 |
13. | Chrobry Glogow | 28 | 9 | 6 | 13 | 29 | 44 | 33 |
14. | Nieciecza | 28 | 7 | 10 | 11 | 42 | 44 | 31 |
15. | Polonia Wars. | 29 | 7 | 9 | 13 | 35 | 42 | 30 |
16. | Resovia | 29 | 8 | 5 | 16 | 32 | 51 | 29 |
17. | Podbeskidzie | 29 | 4 | 10 | 15 | 23 | 47 | 22 |
18. | Zaglebie Sosno | 29 | 2 | 9 | 18 | 19 | 47 | 15 |
LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 BA LAN
Thứ 6, ngày 01/09 | |||
22h59 | Resovia | 0 - 4 | Nieciecza |
Thứ 7, ngày 02/09 | |||
01h30 | Miedz Legnica | 1 - 1 | Wisla Krakow |
20h00 | Odra Opole | 1 - 0 | Arka Gdynia |
22h30 | Wisla Plock | 3 - 0 | Polonia Wars. |
C.Nhật, ngày 03/09 | |||
01h00 | Znicz Pruszkow | 0 - 1 | Gornik Leczna |
17h40 | Zaglebie Sosno | 5 - 2 | Lechia GD |
20h00 | Podbeskidzie | 1 - 1 | Katowice |
22h59 | Chrobry Glogow | 2 - 1 | GKS Tychy |
22h59 | Motor Lublin | 3 - 2 | Stal Rzeszow |
BÌNH LUẬN: