x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Загрузка...

TRỰC TIẾP PETROCUB VS AEK LARNAKA

Cúp C2 Châu Âu, vòng So Loai 1

Petrocub

FT

0 - 1

(0-0)

AEK Larnaka

- THỐNG KÊ
0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Petrocub
0%
Hòa
0%
AEK Larnaka
100%
- Ý KIÊN CHUYÊN GIA:
PETRO đang chơi với phong độ KHÔNG TỐT (không thắng 3/5 trận vừa qua). Mặt khác, LARN thi đấu TỰ TIN (thắng 4/5 trận gần nhất).

Dự đoán: LARN

4/5 trận gần đây của PETRO có ít hơn 3 bàn. Thêm vào đó, 5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắng được ghi.

Dự đoán: XIU

Loading...
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
Bảng A
1. Sevilla 6 5 0 1 14 3 15
2. Apoel FC 6 3 1 2 10 8 10
3. Karabakh Agdam 6 1 2 3 8 11 5
4. Dudelange 6 1 1 4 8 18 4
Bảng B
1. Malmo 6 3 2 1 8 6 11
2. Kobenhavn 6 2 3 1 5 4 9
3. Dinamo Kiev 6 1 4 1 7 7 7
4. Lugano 6 0 3 3 2 5 3
Bảng C
1. Basel 6 4 1 1 12 4 13
2. Getafe 6 4 0 2 8 4 12
3. Krasnodar 6 3 0 3 7 11 9
4. Trabzonspor 6 0 1 5 3 11 1
Bảng D
1. Lask 6 4 1 1 11 4 13
2. Sporting Lisbon 6 4 0 2 11 7 12
3. PSV Eindhoven 6 2 2 2 9 12 8
4. Rosenborg 6 0 1 5 3 11 1
Bảng E
1. Celtic 6 4 1 1 10 6 13
2. CFR Cluj 6 4 0 2 6 4 12
3. Lazio 6 2 0 4 6 9 6
4. Rennes 6 1 1 4 5 8 4
Bảng F
1. Arsenal 6 3 2 1 14 7 11
2. Ein.Frankfurt 6 3 0 3 8 10 9
3. Standard Liege 6 2 2 2 8 10 8
4. Vitoria Guimaraes 6 1 2 3 7 10 5
Bảng G
1. Porto 6 3 1 2 8 9 10
2. Rangers 6 2 3 1 8 6 9
3. Young Boys 6 2 2 2 8 7 8
4. Feyenoord 6 1 2 3 7 9 5
Bảng H
1. Espanyol 6 3 2 1 12 4 11
2. Ludogorets 6 2 2 2 10 10 8
3. Ferencvaros 6 1 4 1 5 7 7
4. Cska Moscow 6 1 2 3 3 9 5
Bảng I
1. Gent 6 3 3 0 11 7 12
2. Wolfsburg 6 3 2 1 9 7 11
3. Saint Etienne 6 0 4 2 6 8 4
4. PFK Aleksandriya 6 0 3 3 6 10 3
Bảng J
1. Istanbul BB 6 3 1 2 7 9 10
2. Roma 6 2 3 1 12 6 9
3. M.gladbach 6 2 2 2 6 9 8
4. Wolfsberger AC 6 1 2 3 7 8 5
Bảng K
1. Braga 6 4 2 0 15 9 14
2. Wolves 6 4 1 1 11 5 13
3. Slo. Bratislava 6 1 1 4 10 13 4
4. Besiktas 6 1 0 5 6 15 3
Bảng L
1. Man Utd 6 4 1 1 10 2 13
2. AZ Alkmaar 6 2 3 1 15 8 9
3. Partizan 6 2 2 2 10 10 8
4. Astana 6 1 0 5 4 19 3
Bảng Play off
1. Ajax 0 0 0 0 0 0 0
2. B.Leverkusen 0 0 0 0 0 0 0
3. Club Brugge 0 0 0 0 0 0 0
4. RB Salzburg 0 0 0 0 0 0 0
5. Shakhtar Donetsk 0 0 0 0 0 0 0
6. Benfica 0 0 0 0 0 0 0
7. Inter Milan 0 0 0 0 0 0 0
8. Olympiakos 0 0 0 0 0 0 0
LỊCH THI ĐẤU CÚP C2 CHÂU ÂU
Thứ 6, ngày 28/06
00h30 Progres Niedercorn 1 - 0 Cardiff Metropolitan
00h30 Bala Town 0 - 0 Cliftonville
00h45 Ballymun Utd 2 - 0 NSI Runavik
01h00 KI Klaksvik 5 - 1 Tre Fiori
01h00 Sant Julia 3 - 2 Europa FC
01h45 SP La Fiorita 0 - 1 Engordany
Thứ 3, ngày 02/07
22h45 St Joseph's (GIB) 2 - 0 KF Prishtina
Thứ 6, ngày 05/07
00h30 Engordany 2 - 1 SP La Fiorita
00h30 Cardiff Metropolitan 2 - 1 Progres Niedercorn
01h00 NSI Runavik 0 - 0 Ballymena Utd
01h30 Europa FC 4 - 0 Sant Julia
01h45 Tre Fiori 0 - 4 KI Klaksvik
01h45 Cliftonville 4 - 0 Barry Town
Thứ 3, ngày 09/07
22h55 St Joseph's (GIB) 0 - 4 Rangers
22h59 Gzira Utd 0 - 2 Hajduk Split
Thứ 4, ngày 10/07
00h30 Cska Sofia 4 - 0 OFK Titograd
22h55 Jeunesse Esch 0 - 0 Tobol Kostanay
Thứ 5, ngày 11/07
20h30 Pyunik 3 - 3 Shkupi
21h00 Ordabasy 1 - 0 Torpedo Kut.
21h45 Ventspils 3 - 0 Teuta Durres
22h00 Alashkert 3 - 1 Makedonija
22h30 KF Laci 1 - 1 Hap. Beer Sheva
22h30 AEK Larnaka 1 - 0 Petrocub
22h30 Trans Narva 0 - 2 Buducnost
22h59 Səbail FK 2 - 3 FC Uni.Craiova
22h59 KuPS 2 - 0 Vitebsk
22h59 Flora Tallinn 2 - 0 Radnicki Nis
23h30 Balzan 3 - 4 Domzale
23h30 FK Riteriai 1 - 1 KI Klaksvik
23h30 Ruzomberok 0 - 2 Levski Sofia
Thứ 6, ngày 12/07
00h00 Debreceni 3 - 0 Kukesi
00h00 Maccabi Haifa 2 - 0 Mura
00h00 Brann 2 - 2 Shamrock Rovers
00h00 Radnik Bijeljina 2 - 0 Spartak Trnava
00h00 Kauno Zalgiris 0 - 2 Apollon Limassol
00h00 Brondby 4 - 1 Inter Turku
00h00 Malmo 7 - 0 Ballymena Utd
00h00 Speranta 0 - 3 Neftchi Baku
00h00 Molde 7 - 1 KR Reykjavik
00h00 Shakhter Soligo. 1 - 0 Hibernians
00h00 FK Liepaja 1 - 1 Dinamo Minsk
00h00 Crusaders Belfast 2 - 0 B36 Torshavn
00h00 Dinamo Tbilisi 6 - 0 Engordany
00h00 Academy Pandev 0 - 3 Zrinjski
00h30 Fola Esch 1 - 2 Chikhura Sach.
01h00 O.Ljubljana 2 - 3 Rigas Futbola Skola
01h00 Connah's QN 1 - 2 Kilmarnock
01h30 Dunajska Stred 1 - 1 Cracovia Krakow
01h30 Steaua Bucuresti 2 - 0 Milsami
01h30 Europa FC 0 - 0 Legia Wars.
01h30 Zeta 1 - 5 Videoton
01h30 Cukaricki 3 - 0 Urartu
01h45 Aberdeen 2 - 1 RoPS Rovaniemi
01h45 St. Patrick's 0 - 2 Norrkoping
01h45 Cork City 0 - 2 Progres Niedercorn
01h45 Cliftonville 0 - 1 Haugesund
02h00 Siroki Brijeg 1 - 2 Kairat Almaty
02h00 Budapest Honved 3 - 1 Zalgiris
03h00 Stjarnan 2 - 1 Levadia T.
03h00 Breidablik 0 - 0 Vaduz
Thứ 3, ngày 16/07
22h00 Urartu 0 - 5 Cukaricki
Thứ 4, ngày 17/07
00h00 KI Klaksvik 0 - 0 FK Riteriai
01h30 OFK Titograd 0 - 0 Cska Sofia
22h59 Chikhura Sach. 2 - 1 Fola Esch
Thứ 5, ngày 18/07
19h00 Tobol Kostanay 1 - 1 Jeunesse Esch
21h30 Makedonija 0 - 3 Alashkert
21h30 Kairat Almaty 2 - 1 Siroki Brijeg
22h00 Teuta Durres 1 - 0 Ventspils
22h30 Inter Turku 2 - 0 Brondby
22h59 FC Uni.Craiova 3 - 2 Səbail FK
22h59 Rigas Futbola Skola 0 - 2 O.Ljubljana
22h59 RoPS Rovaniemi 1 - 2 Aberdeen
22h59 Levadia T. 2 - 1 Stjarnan
23h30 Dinamo Minsk 1 - 2 FK Liepaja
23h30 Levski Sofia 2 - 0 Ruzomberok
Thứ 6, ngày 19/07
00h00 Petrocub 0 - 1 AEK Larnaka
00h00 Neftchi Baku 6 - 0 Speranta
00h00 Milsami 1 - 2 Steaua Bucuresti
00h00 Cracovia Krakow 1 - 1 Dunajska Stred
00h00 Torpedo Kut. 0 - 2 Ordabasy
00h00 Haugesund 5 - 1 Cliftonville
00h00 Apollon Limassol 4 - 0 Kauno Zalgiris
00h00 Vaduz 2 - 1 Breidablik
00h00 Zalgiris 1 - 1 Budapest Honved
00h00 Zrinjski 3 - 0 Academy Pandev
00h30 Progres Niedercorn 1 - 2 Cork City
00h30 Engordany 0 - 1 Dinamo Tbilisi
00h30 Hap. Beer Sheva 1 - 0 KF Laci
01h00 Mura 2 - 3 Maccabi Haifa
01h00 B36 Torshavn 2 - 3 Crusaders Belfast
01h00 Hajduk Split 1 - 3 Gzira Utd
01h00 Hibernians 0 - 1 Shakhter Soligo.
01h00 Norrkoping 2 - 1 St. Patrick's
01h00 Videoton 0 - 0 Zeta
01h00 Kukesi 1 - 1 Debreceni
01h30 Vitebsk 1 - 1 KuPS
01h30 Shkupi 1 - 2 Pyunik
01h45 Kilmarnock 0 - 2 Connah's QN
01h45 Spartak Trnava 2 - 0 Radnik Bijeljina
01h45 Ballymena Utd 0 - 4 Malmo
01h45 Radnicki Nis 2 - 2 Flora Tallinn
01h45 Buducnost 4 - 1 Trans Narva
01h45 Rangers 6 - 0 St Joseph's (GIB)
01h45 Domzale 1 - 0 Balzan
02h00 KR Reykjavik 0 - 0 Molde
02h00 Shamrock Rovers 2 - 1 Brann
02h00 Legia Wars. 3 - 0 Europa FC
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo