TRỰC TIẾP OLYMPIAKOS VS ANTWERPEN
Cúp C2 Châu Âu, vòng 1
Olympiakos
FT
2 - 1
(0-0)
Antwerpen
- THỐNG KÊ
12(4) | Sút bóng | 17(1) |
4 | Phạt góc | 8 |
10 | Phạm lỗi | 10 |
0 | Thẻ đỏ | 1 |
2 | Thẻ vàng | 4 |
3 | Việt vị | 0 |
48% | Cầm bóng | 52% |
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Olympiakos
50%
Hòa
0%
Antwerpen
50%
10/12 | Antwerpen | 1 - 0 | Olympiakos |
17/09 | Olympiakos | 2 - 1 | Antwerpen |
- PHONG ĐỘ OLYMPIAKOS
15/03 | Maccabi TA | 1 - 4 | Olympiakos |
11/03 | Olympiakos | 1 - 3 | Panathinaikos |
08/03 | Olympiakos | 1 - 4 | Maccabi TA |
04/03 | Olympiakos | 3 - 0 | Volos NFC |
28/02 | Panetolikos | 1 - 2 | Olympiakos |
- PHONG ĐỘ ANTWERPEN
- Ý KIÊN CHUYÊN GIA:
Châu Á: 0.87*0 : 3/4*0.95
Cả 2 đội đang thi đấu không tốt khi không thắng 4/5 trận vừa qua. Sức mạnh sân nhà là điểm tựa để OLY có một trận đấu khả quan.Dự đoán: OLY
Tài xỉu: -0.99*2 3/4*0.81
2 trận vừa qua OLY đều có 2 bàn thắng trở xuống. Thêm vào đó, 3/5 trận đấu đã qua ANT cũng luôn có dưới 2 bàn.Dự đoán: XIU
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
Bảng A | |||||||||||||||||||
1. | West Ham Utd | 6 | 5 | 0 | 1 | 10 | 4 | 15 | |||||||||||
2. | Freiburg | 6 | 4 | 0 | 2 | 17 | 7 | 12 | |||||||||||
3. | Olympiakos | 6 | 2 | 1 | 3 | 11 | 14 | 7 | |||||||||||
4. | Backa Topola | 6 | 0 | 1 | 5 | 6 | 19 | 1 | |||||||||||
Bảng B | |||||||||||||||||||
1. | Brighton | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 5 | 13 | |||||||||||
2. | Marseille | 6 | 3 | 2 | 1 | 14 | 10 | 11 | |||||||||||
3. | Ajax | 6 | 1 | 2 | 3 | 10 | 13 | 5 | |||||||||||
4. | AEK Athens | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 12 | 4 | |||||||||||
Bảng C | |||||||||||||||||||
1. | Rangers | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 6 | 11 | |||||||||||
2. | Sparta Praha | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 7 | 10 | |||||||||||
3. | Real Betis | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 7 | 9 | |||||||||||
4. | Aris Limassol | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 13 | 4 | |||||||||||
Bảng D | |||||||||||||||||||
1. | Atalanta | 6 | 4 | 2 | 0 | 12 | 4 | 14 | |||||||||||
2. | Sporting Lisbon | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 6 | 11 | |||||||||||
3. | Sturm Graz | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 9 | 4 | |||||||||||
4. | Rakow Czestochowa | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 10 | 4 | |||||||||||
Bảng E | |||||||||||||||||||
1. | Liverpool | 6 | 4 | 0 | 2 | 17 | 7 | 12 | |||||||||||
2. | Toulouse | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 9 | 11 | |||||||||||
3. | Union Saint-Gilloise | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 8 | 8 | |||||||||||
4. | Lask | 6 | 1 | 0 | 5 | 6 | 12 | 3 | |||||||||||
Bảng F | |||||||||||||||||||
1. | Villarreal | 6 | 4 | 1 | 1 | 9 | 7 | 13 | |||||||||||
2. | Rennes | 6 | 4 | 0 | 2 | 13 | 6 | 12 | |||||||||||
3. | Maccabi Haifa | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 9 | 5 | |||||||||||
4. | Panathinaikos | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 10 | 4 | |||||||||||
Bảng G | |||||||||||||||||||
1. | Slavia Praha | 6 | 5 | 0 | 1 | 17 | 4 | 15 | |||||||||||
2. | Roma | 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 4 | 13 | |||||||||||
3. | Servette | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 13 | 5 | |||||||||||
4. | Sheriff Tiraspol | 6 | 0 | 1 | 5 | 5 | 17 | 1 | |||||||||||
Bảng H | |||||||||||||||||||
1. | B.Leverkusen | 6 | 6 | 0 | 0 | 19 | 3 | 18 | |||||||||||
2. | Karabakh Agdam | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 9 | 10 | |||||||||||
3. | Molde | 6 | 2 | 1 | 3 | 12 | 12 | 7 | |||||||||||
4. | Hacken | 6 | 0 | 0 | 6 | 3 | 17 | 0 | |||||||||||
Bảng Play off | |||||||||||||||||||
1. | AC Milan | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
2. | Benfica | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
3. | Braga | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
4. | Feyenoord | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
5. | Galatasaray | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
6. | Lens | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
7. | Shakhtar Donetsk | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
8. | Young Boys | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
LỊCH THI ĐẤU CÚP C2 CHÂU ÂU
Thứ 5, ngày 21/09 | |||
23h45 | B.Leverkusen | 4 - 0 | Hacken |
23h45 | Sheriff Tiraspol | 1 - 2 | Roma |
23h45 | Karabakh Agdam | 1 - 0 | Molde |
23h45 | Servette | 0 - 2 | Slavia Praha |
23h45 | Union Saint-Gilloise | 1 - 1 | Toulouse |
23h45 | Panathinaikos | 2 - 0 | Villarreal |
23h45 | Rennes | 3 - 0 | Maccabi Haifa |
23h45 | Lask | 1 - 3 | Liverpool |
Thứ 6, ngày 22/09 | |||
02h00 | Sturm Graz | 1 - 2 | Sporting Lisbon |
02h00 | Atalanta | 2 - 0 | Rakow Czestochowa |
02h00 | Olympiakos | 2 - 3 | Freiburg |
02h00 | Ajax | 3 - 3 | Marseille |
02h00 | Rangers | 1 - 0 | Real Betis |
02h00 | West Ham Utd | 3 - 1 | Backa Topola |
02h00 | Brighton | 2 - 3 | AEK Athens |
02h00 | Sparta Praha | 3 - 2 | Aris Limassol |
BÌNH LUẬN: