x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo

TRỰC TIẾP MOLDE VS TRABZONSPOR

Cúp C3 Châu Âu, vòng So Loai 3

Molde

FT

1 - 1

(0-0)

Trabzonspor

TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 3-4
- THỐNG KÊ
0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Molde
0%
Hòa
100%
Trabzonspor
0%
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
Bảng A
1. Maccabi TA 2 1 1 0 5 2 4
2. Lask 2 1 1 0 3 1 4
3. Helsinki 2 1 0 1 4 4 3
4. Alashkert 2 0 0 2 3 8 0
Bảng B
1. FK Partizan 2 2 0 0 4 0 6
2. Gent 2 2 0 0 3 0 6
3. Flora Tallinn 2 0 0 2 0 3 0
4. Anorthosis 2 0 0 2 0 4 0
Bảng C
1. Roma 2 2 0 0 8 1 6
2. Bodo Glimt 2 1 1 0 3 1 4
3. Cska Sofia 2 0 1 1 1 5 1
4. Zorya 2 0 0 2 1 6 0
Bảng D
1. AZ Alkmaar 2 1 1 0 3 2 4
2. Jablonec 2 1 0 1 1 1 3
3. Randers 2 0 2 0 3 3 2
4. CFR Cluj 2 0 1 1 1 2 1
Bảng E
1. Feyenoord 2 1 1 0 2 1 4
2. Slavia Praha 2 1 0 1 4 3 3
3. Union Berlin 2 1 0 1 4 3 3
4. Maccabi Haifa 2 0 1 1 0 3 1
Bảng F
1. Kobenhavn 2 2 0 0 6 2 6
2. PAOK 2 1 1 0 3 1 4
3. Slo. Bratislava 2 0 1 1 2 4 1
4. Lincoln Red Imps 2 0 0 2 1 5 0
Bảng G
1. Tottenham 2 1 1 0 7 3 4
2. Rennes 2 1 1 0 4 3 4
3. Vitesse Arnhem 2 1 0 1 3 2 3
4. Mura 2 0 0 2 1 7 0
Bảng H
1. Karabakh Agdam 2 1 1 0 4 1 4
2. Basel 2 1 1 0 4 2 4
3. Kairat Almaty 2 0 1 1 2 4 1
4. Omonia Nicosia 2 0 1 1 1 4 1
LỊCH THI ĐẤU CÚP C3 CHÂU ÂU
Thứ 4, ngày 04/08
01h45 Bohemians 2 - 1 PAOK
01h45 Linfield 1 - 2 Fola Esch
Thứ 5, ngày 05/08
22h59 KuPS 1 - 1 Astana
22h59 Lok. Plovdiv 1 - 1 Kobenhavn
22h59 FK Sochi 1 - 1 FK Partizan
22h59 Tobol Kostanay 0 - 1 MSK Zilina
23h45 Elfsborg 1 - 1 Velez Mostar
Thứ 6, ngày 06/08
00h00 KF Laci 0 - 3 Anderlecht
00h00 Rosenborg 6 - 1 Domzale
00h00 Maccabi Haifa 7 - 2 HB Torshavn
00h00 AEL Limassol 1 - 1 Karabakh Agdam
00h00 Riga FC 0 - 1 Hibernians Paola
00h00 Cska Sofia 4 - 2 NK Osijek
00h00 Dinamo Batumi 1 - 2 Sivasspor
00h00 Vitesse Arnhem 2 - 2 Dundalk
00h00 FK Vojvodina 0 - 1 Lask
00h30 Trabzonspor 3 - 3 Molde
01h00 Slask Wroclaw 2 - 1 Hap. Beer Sheva
01h00 Pacos Ferreira 4 - 0 Larne
01h00 Kolos Kovalivka 0 - 0 Shakhter Kar.
01h00 KF Prishtina 2 - 1 Bodo Glimt
01h15 Spartak Trnava 0 - 0 Maccabi TA
01h30 Gent 2 - 2 Rigas Futbola Skola
01h30 Luzern 0 - 3 Feyenoord
01h45 The New Saints 4 - 2 Vik.Plzen
01h45 Hibernian 1 - 1 HNK Rijeka
02h00 Breidablik 2 - 3 Aberdeen
02h00 Shamrock Rovers 1 - 0 Teuta Durres
02h00 Ujpest 1 - 2 Basel
02h00 Cukaricki Belgrade 3 - 1 Hammarby
02h00 Rakow Czestochowa 0 - 0 Rubin Kazan
03h30 Santa Clara 2 - 0 O.Ljubljana
Thứ 3, ngày 10/08
21h00 Shakhter Kar. 0 - 0 Kolos Kovalivka
Thứ 4, ngày 11/08
01h00 Domzale 1 - 2 Rosenborg
Thứ 5, ngày 12/08
20h00 Astana 3 - 4 KuPS
22h59 Karabakh Agdam 1 - 0 AEL Limassol
22h59 Molde 1 - 1 Trabzonspor
22h59 Rubin Kazan 0 - 0 Rakow Czestochowa
22h59 Bodo Glimt 2 - 0 KF Prishtina
23h45 MSK Zilina 5 - 0 Tobol Kostanay
23h45 Hammarby 5 - 1 Cukaricki Belgrade
Thứ 6, ngày 13/08
00h00 Rigas Futbola Skola 0 - 1 Gent
00h00 PAOK 2 - 0 Bohemians
00h00 Vik.Plzen 3 - 1 The New Saints
00h00 Hap. Beer Sheva 4 - 0 Slask Wroclaw
00h30 Fola Esch 2 - 1 Linfield
00h30 Maccabi TA 1 - 0 Spartak Trnava
00h30 Basel 4 - 0 Ujpest
01h00 HNK Rijeka 4 - 1 Hibernian
01h00 O.Ljubljana 0 - 1 Santa Clara
01h00 Hibernians Paola 1 - 2 Riga FC
01h00 Velez Mostar 1 - 4 Elfsborg
01h00 Feyenoord 3 - 0 Luzern
01h00 Sivasspor 0 - 1 Dinamo Batumi
01h00 Teuta Durres 0 - 2 Shamrock Rovers
01h00 Anderlecht 2 - 1 KF Laci
01h00 Kobenhavn 4 - 2 Lok. Plovdiv
01h30 Larne 1 - 0 Pacos Ferreira
01h45 Aberdeen 2 - 1 Breidablik
01h45 HB Torshavn 1 - 0 Maccabi Haifa
02h00 Dundalk 1 - 2 Vitesse Arnhem
02h00 FK Partizan 2 - 2 FK Sochi
02h00 Lask 6 - 1 FK Vojvodina
02h15 NK Osijek 1 - 1 Cska Sofia
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo