x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Загрузка...

TRỰC TIẾP LEIOA VS UD LOGRONES

Hạng 3 Tây Ban Nha, vòng 29

Leioa

FT

3 - 3

(2-2)

UD Logrones

- THỐNG KÊ
0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%
Loading...
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
Bảng A
1. Atl. Baleares 15 10 3 2 28 9 33
2. Atletico Madrid B 14 10 2 2 31 10 32
3. Ibiza-Eivissa 15 9 3 3 22 9 30
4. Rayo Majada. 15 7 5 3 17 15 26
5. Pena Deportiva 15 7 4 4 21 18 25
6. Racing Ferrol 15 6 5 4 24 20 23
7. Inter de Madrid 15 6 4 5 25 17 22
8. Pontevedra 15 7 1 7 22 23 22
9. Union Langreo 15 5 5 5 14 14 20
10. Marino de Luanco 15 6 2 7 15 18 20
11. Coruxo 14 5 4 5 14 16 19
12. Real Madrid B 15 4 6 5 19 20 18
13. Celta Vigo II 15 5 3 7 20 26 18
14. Real Oviedo B 14 5 3 6 15 19 18
15. Las Palmas Atl. 15 5 3 7 10 18 18
16. Sporting Gijon B 15 5 2 8 17 18 17
17. Las Rozas CF 15 3 6 6 16 17 15
18. UD Melilla 14 3 6 5 16 23 15
19. Getafe B 15 4 2 9 11 19 14
20. S.S. Reyes 15 1 1 13 9 37 4
Bảng B
1. UD Logrones 15 10 3 2 32 13 33
2. Cultural Leonesa 15 9 3 3 29 12 30
3. Real Sociedad B 15 9 2 4 31 17 29
4. Athletic Bilbao B 15 8 3 4 34 20 27
5. Osasuna B 15 8 1 6 21 19 25
6. Valladolid II 15 7 4 4 19 15 25
7. Haro Deportivo 15 6 4 5 15 14 22
8. Amorebieta 15 6 4 5 19 22 22
9. CD Calahorra 14 4 9 1 16 14 21
10. CF Salmantino 15 6 2 7 19 23 20
11. Real Union 14 5 4 5 19 17 19
12. Alaves B 15 5 3 7 14 17 18
13. Burgos CF 15 5 3 7 14 23 18
14. Izarra 15 4 5 6 15 19 17
15. Leioa 15 4 4 7 18 21 16
16. Arenas de Guecho 15 4 4 7 14 26 16
17. Barakaldo 14 4 2 8 18 28 14
18. Guijuelo 15 3 3 9 12 18 12
19. Tudelano 14 2 6 6 11 21 12
20. Salamanca 15 3 3 9 16 27 12
Bảng C
1. Andorra FC 14 7 6 1 19 9 27
2. Sabadell 13 7 5 1 18 9 26
3. Cornella 15 6 6 3 23 19 24
4. Lleida Esportiu 14 6 5 3 16 9 23
5. Villarreal B 15 6 5 4 16 14 23
6. Castellon 14 5 7 2 17 12 22
7. Espanyol B 14 5 6 3 22 17 21
8. Barcelona B 14 4 8 2 19 16 20
9. Valencia B 15 4 8 3 17 14 20
10. UE Llagostera 14 5 5 4 16 15 20
11. UE Olot 14 4 7 3 12 8 19
12. Ejea 14 4 5 5 14 17 17
13. Ebro 14 3 7 4 14 16 16
14. Gimnastic 14 3 5 6 17 20 14
15. Levante B 13 4 2 7 12 20 14
16. La Nucía 8 3 4 1 10 4 13
17. Hercules CF 15 3 3 9 16 22 12
18. Orihuela 14 2 5 7 12 26 11
19. AE Prat 15 2 4 9 10 24 10
20. Badalona 13 2 3 8 7 16 9
Bảng D
1. Cartagena 14 10 3 1 17 6 33
2. Yeclano Dep. 15 8 4 3 26 16 28
3. Badajoz 14 8 3 3 19 10 27
4. Marbella 14 7 6 1 22 14 27
5. San Fernando 14 7 4 3 17 7 25
6. Cordoba 14 5 6 3 15 13 21
7. Cadiz B 14 5 5 4 12 11 20
8. Recreativo Huelva 15 5 4 6 17 16 19
9. Linense 14 4 7 3 12 13 19
10. Sevilla B 15 5 3 7 18 21 18
11. UCAM Murcia 14 4 6 4 12 13 18
12. Atl. Sanluqueno 14 4 5 5 13 13 17
13. Murcia 14 4 5 5 15 13 17
14. Don Benito 14 4 4 6 15 19 16
15. Talavera 14 4 3 7 15 21 15
16. Villarrubia CF 15 3 5 7 15 20 14
17. Algeciras 14 3 4 7 19 25 13
18. Merida 14 2 6 6 16 21 12
19. Granada II 14 3 3 8 11 22 12
20. CP Villarrobledo 14 3 2 9 14 26 11
LỊCH THI ĐẤU HẠNG 3 TÂY BAN NHA
C.Nhật, ngày 15/03
23h00 AE Prat vs Valencia B
23h00 Orihuela vs Ebro
23h00 Hercules CF vs Cornella
23h00 Villarreal B vs Castellon
23h00 Gimnastic vs UE Olot
23h00 Levante B vs Lleida Esportiu
23h00 Coruxo vs Getafe B
23h00 Inter de Madrid vs Atl. Baleares
23h00 Las Palmas Atl. vs Marino de Luanco
23h00 Pontevedra vs Celta Vigo II
23h00 Racing Ferrol vs Real Madrid B
23h00 S.S. Reyes vs UD Melilla
23h00 Sporting Gijon B vs Atletico Madrid B
23h00 Union Langreo vs Pena Deportiva
23h00 Atl. Sanluqueno vs Murcia
23h00 Don Benito vs Yeclano Dep.
23h00 Linense vs Villarrubia CF
23h00 Marbella vs Granada II
23h00 Merida vs Badajoz
23h00 CP Villarrobledo vs Cadiz B
23h00 Arenas de Guecho vs Salamanca
23h00 Osasuna B vs Guijuelo
23h00 Haro Deportivo vs Alaves B
23h00 Amorebieta vs Burgos CF
23h00 Cultural Leonesa vs Barakaldo
23h00 CF Salmantino vs Leioa
23h00 Sabadell vs Barcelona B
23h00 Ejea vs Alaves
23h00 Cartagena vs Recreativo Huelva
23h00 UCAM Murcia vs Sevilla B
23h00 Talavera vs Algeciras
23h00 San Fernando vs Cordoba
23h00 Ibiza-Eivissa vs Real Oviedo B
23h00 Rayo Majada. vs Las Rozas CF
23h00 CD Calahorra vs Real Sociedad B
23h00 Real Union vs UD Logrones
23h00 Badalona vs Espanyol B
23h00 UE Llagostera vs Andorra FC
23h00 Tudelano vs Izarra
23h00 Valladolid II vs Athletic Bilbao B
Thứ 5, ngày 19/03
23h00 CP Villarrobledo vs Cartagena
23h00 Orihuela vs Lleida Esportiu
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo