x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo

TRỰC TIẾP JABLONEC VS PYUNIK

Cúp C2 Châu Âu, vòng So Loai 2

Jablonec

FT

0 - 0

(0-0)

Pyunik

- THỐNG KÊ
0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
1 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Jablonec
0%
Hòa
50%
Pyunik
50%
- Ý KIÊN CHUYÊN GIA:

Châu Á: 0.65*0 : 1 3/4*-0.88

JAB đang chơi KHÔNG TỐT (không thắng 3/5 trận vừa qua). Mặt khác, PYUN thi đấu TỰ TIN (thắng 3/5 trận gần nhất).

Dự đoán: PYUN

Tài xỉu: 1.00*3*0.78

3/5 trận gần đây của JAB có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 5 trận gần nhất của PYUN cũng có không dưới 3 bàn thắng.

Dự đoán: TAI

Loading...
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
Bảng A
1. Apoel FC 0 0 0 0 0 0 0
2. Dudelange 0 0 0 0 0 0 0
3. Karabakh Agdam 0 0 0 0 0 0 0
4. Sevilla 0 0 0 0 0 0 0
Bảng B
1. Dinamo Kiev 0 0 0 0 0 0 0
2. Kobenhavn 0 0 0 0 0 0 0
3. Lugano 0 0 0 0 0 0 0
4. Malmo 0 0 0 0 0 0 0
Bảng C
1. Basel 0 0 0 0 0 0 0
2. Getafe 0 0 0 0 0 0 0
3. Krasnodar 0 0 0 0 0 0 0
4. Trabzonspor 0 0 0 0 0 0 0
Bảng D
1. Lask 0 0 0 0 0 0 0
2. PSV Eindhoven 0 0 0 0 0 0 0
3. Rosenborg 0 0 0 0 0 0 0
4. Sporting Lisbon 0 0 0 0 0 0 0
Bảng E
1. CFR Cluj 0 0 0 0 0 0 0
2. Celtic 0 0 0 0 0 0 0
3. Lazio 0 0 0 0 0 0 0
4. Rennes 0 0 0 0 0 0 0
Bảng F
1. Arsenal 0 0 0 0 0 0 0
2. Ein.Frankfurt 0 0 0 0 0 0 0
3. Standard Liege 0 0 0 0 0 0 0
4. Vitoria Guimaraes 0 0 0 0 0 0 0
Bảng G
1. Feyenoord 0 0 0 0 0 0 0
2. Porto 0 0 0 0 0 0 0
3. Rangers 0 0 0 0 0 0 0
4. Young Boys 0 0 0 0 0 0 0
Bảng H
1. Cska Moscow 0 0 0 0 0 0 0
2. Espanyol 0 0 0 0 0 0 0
3. Ferencvaros 0 0 0 0 0 0 0
4. Ludogorets 0 0 0 0 0 0 0
Bảng I
1. Gent 0 0 0 0 0 0 0
2. PFK Aleksandriya 0 0 0 0 0 0 0
3. Saint Etienne 0 0 0 0 0 0 0
4. Wolfsburg 0 0 0 0 0 0 0
Bảng J
1. Istanbul BB 0 0 0 0 0 0 0
2. M.gladbach 0 0 0 0 0 0 0
3. Roma 0 0 0 0 0 0 0
4. Wolfsberger AC 0 0 0 0 0 0 0
Bảng K
1. Besiktas 0 0 0 0 0 0 0
2. Braga 0 0 0 0 0 0 0
3. Slo. Bratislava 0 0 0 0 0 0 0
4. Wolves 0 0 0 0 0 0 0
Bảng L
1. AZ Alkmaar 0 0 0 0 0 0 0
2. Astana 0 0 0 0 0 0 0
3. Man Utd 0 0 0 0 0 0 0
4. Partizan 0 0 0 0 0 0 0
LỊCH THI ĐẤU CÚP C2 CHÂU ÂU
Thứ 3, ngày 23/07
22h00 Ararat-Armenia 2 - 0 Lincoln Red Imps
22h45 HB Torshavn 2 - 2 Linfield
22h55 Shkendija 1 - 2 Dudelange
Thứ 4, ngày 24/07
01h00 Santa Coloma 0 - 0 Astana
01h30 Tre Penne 0 - 5 Suduva
22h59 Slo. Bratislava 2 - 1 KF Feronikeli
Thứ 5, ngày 25/07
20h30 Pyunik 2 - 1 Jablonec
21h45 Ventspils 4 - 0 Gzira Utd
22h00 Gabala FC 0 - 2 Dinamo Tbilisi
22h30 AEK Larnaka 3 - 0 Levski Sofia
22h30 Partizani Tirana 0 - 1 Sheriff Tiraspol
23h30 Utrecht 1 - 1 Zrinjski
23h45 Chikhura Sach. 1 - 1 Aberdeen
23h55 Budapest Honved 0 - 0 FC Uni.Craiova
Thứ 6, ngày 26/07
00h00 Haugesund 2 - 0 Sturm Graz
00h00 Shakhter Soligo. 2 - 0 Esbjerg FB
00h00 Arsenal-Tula 0 - 1 Neftchi Baku
00h00 Molde 0 - 0 Cukaricki
00h00 Alashkert 0 - 3 Steaua Bucuresti
00h00 Mlada Boleslav 1 - 1 Ordabasy
00h00 Lechia GD 2 - 1 Brondby
00h00 Flora Tallinn 1 - 2 Ein.Frankfurt
00h00 Malatyaspor 2 - 2 O.Ljubljana
00h30 Connah's QN 0 - 1 Partizan
00h30 Cska Sofia 1 - 0 NK Osijek
00h30 Lok. Plovdiv 2 - 0 Spartak Trnava
00h30 Hap. Beer Sheva 2 - 0 Kairat Almaty
01h00 Videoton 1 - 0 Vaduz
01h00 Piast Gliwice 3 - 2 Riga FC
01h00 Norrkoping 2 - 0 FK Liepaja
01h15 Luzern 1 - 0 KI Klaksvik
01h30 Gent 6 - 3 Viitorul C.
01h30 AZ Alkmaar 0 - 0 Hacken
01h30 Jeunesse Esch 0 - 1 Vitoria Guimaraes
01h30 Dunajska Stred 1 - 2 Atromitos
01h30 Aris Salonica 0 - 0 AEL Limassol
01h45 Wolves 2 - 0 Crusaders Belfast
01h45 Buducnost 1 - 3 Zorya
01h45 Strasbourg 3 - 1 Maccabi Haifa
01h45 Domzale 2 - 2 Malmo
01h45 Rangers 2 - 0 Progres Niedercorn
02h00 Valur Rey. 1 - 1 Ludogorets
02h00 Espanyol 4 - 0 Stjarnan
02h00 Shamrock Rovers 2 - 1 Apollon Limassol
02h00 Torino 3 - 0 Debreceni
02h00 Legia Wars. 1 - 0 KuPS
Thứ 3, ngày 30/07
22h45 Suduva 5 - 0 Tre Penne
22h45 Lincoln Red Imps 1 - 2 Ararat-Armenia
22h55 Dudelange 1 - 1 Shkendija
22h59 KF Feronikeli 0 - 2 Slo. Bratislava
Thứ 5, ngày 01/08
01h45 Cukaricki 1 - 3 Molde
21h00 Astana 4 - 1 Santa Coloma
21h00 Ordabasy 2 - 3 Mlada Boleslav
21h30 Kairat Almaty 1 - 1 Hap. Beer Sheva
22h00 Viitorul C. 2 - 1 Gent
22h59 KuPS 0 - 0 Legia Wars.
22h59 Zorya 1 - 0 Buducnost
23h15 FC Uni.Craiova 0 - 0 Budapest Honved
23h30 Hacken 0 - 3 AZ Alkmaar
23h30 Levski Sofia 0 - 4 AEK Larnaka
23h30 Debreceni 1 - 4 Torino
23h30 Riga FC 2 - 1 Piast Gliwice
Thứ 6, ngày 02/08
00h00 Jablonec 0 - 0 Pyunik
00h00 Sheriff Tiraspol 1 - 1 Partizani Tirana
00h00 Neftchi Baku 3 - 0 Arsenal-Tula
00h00 FK Liepaja 0 - 1 Norrkoping
00h00 Atromitos 3 - 2 Dunajska Stred
00h00 Apollon Limassol 2 - 1 Shamrock Rovers
00h00 Malmo 3 - 2 Domzale
00h00 Zrinjski 1 - 1 Utrecht
00h00 Dinamo Tbilisi 3 - 0 Gabala FC
00h00 KI Klaksvik 0 - 1 Luzern
00h00 Maccabi Haifa 2 - 1 Strasbourg
00h00 Vaduz 1 - 0 Videoton
00h00 AEL Limassol 0 - 1 Aris Salonica
00h30 Ludogorets 4 - 0 Valur Rey.
00h30 Progres Niedercorn 0 - 0 Rangers
00h30 Brondby 2 - 1 Lechia GD
00h45 Esbjerg FB 0 - 0 Shakhter Soligo.
01h00 O.Ljubljana 0 - 1 Malatyaspor
01h00 Gzira Utd 2 - 2 Ventspils
01h30 Sturm Graz 2 - 1 Haugesund
01h30 Steaua Bucuresti 2 - 3 Alashkert
01h30 Ein.Frankfurt 2 - 1 Flora Tallinn
01h45 Spartak Trnava 3 - 1 Lok. Plovdiv
01h45 Aberdeen 5 - 0 Chikhura Sach.
01h45 NK Osijek 1 - 0 Cska Sofia
01h45 Linfield 1 - 0 HB Torshavn
02h00 Crusaders Belfast 1 - 4 Wolves
02h00 Partizan 3 - 0 Connah's QN
02h00 Vitoria Guimaraes 4 - 0 Jeunesse Esch
02h15 Stjarnan 1 - 3 Espanyol
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo